Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Xin web quản lí tlbb

trungduy1134
19-05-14, 11:29 AM
Ai có bộ web quản lí tlbb chức năng tạm ổn share lại cho mình với, link ở tất cả các topic die sạch sẽ rồi. Tkns

Sói Đẹp Trai
19-05-14, 02:03 PM
Ai có bộ web quản lí tlbb chức năng tạm ổn share lại cho mình với, link ở tất cả các topic die sạch sẽ rồi. TknsMình nghĩ là trong thời gian chờ đợi kết quả bạn ngồi học qua cái PHP biết đc cái cơ bản của nó rồi tự làm có vẻ ổn hơn đó. Trước giờ mình cũng chẳng trông chờ vào ai hết vì phát hiện ra một sự thật phũ phàng rằng trong lúc đợi câu trả lời mà hầu hết là chẳng ai biết hoặc biết cũng ko nói thì mình đã mò mẫm thành công nó từ lâu rồi...

trungduy1134
19-05-14, 02:07 PM
Mình nghĩ là trong thời gian chờ đợi kết quả bạn ngồi học qua cái PHP biết đc cái cơ bản của nó rồi tự làm có vẻ ổn hơn đó. Trước giờ mình cũng chẳng trông chờ vào ai hết vì phát hiện ra một sự thật phũ phàng rằng trong lúc đợi câu trả lời mà hầu hết là chẳng ai biết hoặc biết cũng ko nói thì mình đã mò mẫm thành công nó từ lâu rồi...

Mình biết PHP tự làm cũng được. nhưng mình cần mấy cái đã share ấy, link die sạch. Chủ yếu tìm lại cái Gate Passport í,

Lâm Ngọc Huy
19-05-14, 03:08 PM
Không biết làm mấy thứ đó thì bỏ ra 4 triệu thuê người ta viết cho

trungduy1134
19-05-14, 03:21 PM
Không biết làm mấy thứ đó thì bỏ ra 4 triệu thuê người ta viết cho

Những cái đơn giản như vậy không làm được mà phải đi thuê thì đừng đi học nữa, khỏi học hỏi làm gì

huuduyen_05
19-05-14, 03:25 PM
Bộ web cũ (bản 3 lỗ) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu biết php sơ thì download về mò rồi edit lại cho bản 4 lỗ cũng được.
Thông tin web có post ở diễn đàn rồi, mà topic đó đâu mất rồi, mò không ra.