PDA

View Full Version : [Gunny] Bạn nào có trang quản lí gunny phú hợp với gunny r30 hay r35 gì đó

nhokvip99
18-05-14, 09:07 AM
Sử dụng các bản admincp trước thì thấy nó không tương thích với sever send đồ xong nhưng không có thông báo trong khung gì hết. Lúc vô game cũng chẳng thấy thư
Bạn nào có trang quản lí phù hợp với sever thì share cho mình nhé. Cảm ơn các bạn nhiều lắm!!!!!!

trunghieu123
18-05-14, 09:58 AM
kiểm tra lại config xem
biết đâu config sai tên sql :-/

nhokvip99
18-05-14, 10:02 AM
kiểm tra lại config xem
biết đâu config sai tên sql :-/
Phán như thánh mình vào cái gunny này lâu rồi mà không biết config đơn giản à!!!

japanantivirut
18-05-14, 10:41 AM
Phán như thánh mình vào cái gunny này lâu rồi mà không biết config đơn giản à!!!

còn cái sql bác chạy chưa =)))) chết cười,

nghiadht
18-05-14, 10:42 AM

Người ta chỉ nhắc vậy thôi ... biết đâu được quên thì sao ?
Còn với cái giọng điệu này thì có khả năng bác tự code mà dùng luôn là vừa :-s

luadola001
18-05-14, 12:58 PM
có cũng éo share :)) 30 charrrrrrrrrrrrrrrr

longyendbk
18-05-14, 01:25 PM
Sử dụng các bản admincp trước thì thấy nó không tương thích với sever send đồ xong nhưng không có thông báo trong khung gì hết. Lúc vô game cũng chẳng thấy thư
Bạn nào có trang quản lí phù hợp với sever thì share cho mình nhé. Cảm ơn các bạn nhiều lắm!!!!!!

do code trong source ko phải do đâu mấy thánh à :x xem lại code R16 và code R gì gì đó mà ra cái sever send thư ko thông báo ..............trang web nó có nhiệm vụ đem item vào game thôi chứ có khác gì mà mấu cụ nới đi lói lại rồi ....

hoang7625
18-05-14, 09:49 PM
pm yahoo: lan7625 mình gửi cho bản Admin dùng cho bản mình share.b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

nhokvip99
18-05-14, 10:10 PM
Người ta chỉ nhắc vậy thôi ... biết đâu được quên thì sao ?
Còn với cái giọng điệu này thì có khả năng bác tự code mà dùng luôn là vừa :-s
Đâu phải mình muốn nói như vậy nhưng mình đã config kỉ lắm rồi!! Đâu phải mình config bằng tay đâu mà config cho toàn sever sai thì phải sai hết chứ!!!!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

pm yahoo: lan7625 mình gửi cho bản Admin dùng cho bản mình share.b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(
Thanks nha hoàng!!!!!!!Mà giờ bạn có online không vậy!!!!!!!!

japanantivirut
18-05-14, 10:24 PM
chẳng hiểu sao mình cài bản r35 của bjan hoàng share mà cứ lỗi nhỉ, lạ :((#-o

snapenguyen
19-05-14, 01:36 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

3 củ =)) [..][..][..][..][..][..]

nhoktrain
19-05-14, 01:52 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

3 củ =)) [..][..][..][..][..][..]

cái gì đấy ợ? 8-|

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nmvuong
22-05-14, 04:32 PM

Bạn cần cái nầy ah.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Pm ta ta cho

nhokvip99
23-05-14, 11:21 AM
Bạn cần cái nầy ah.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Pm ta ta cho

Email là gì vậy bác!!!!!!!!!!!!

japanantivirut
27-05-14, 09:12 PM
Bạn cần cái nầy ah.

Pm ta ta cho

bạn gió máy vãi, kêu pê mờ, cả tuần rồi chưa thấy hú phát nào

nvt93ht
05-06-14, 07:51 PM
a vương cho e xin trang quản lý admin với . YH em là akira_1920