PDA

View Full Version : [KT] Cần anh em giúp vấn đề log tài khoản

hkphone
15-05-14, 09:21 PM
Chào tất cả anh em pro trong diễn đàn. Mình đã cài được kiếm thế của toàn đại ka nhưng khi log vào đăng nhập tài khoản nó cứ hiện chữ Toandk. Mặc dù mình đã ghi nhớ tài khoản mới nhưng tắt đi chạy lại game.exe nó lại hiện chữ toandk. Làm sao bỏ nó nhỉ? Anh em giúp hộ. Thanhk nhiều

linhmoi11
15-05-14, 09:35 PM
Chào tất cả anh em pro trong diễn đàn. Mình đã cài được kiếm thế của toàn đại ka nhưng khi log vào đăng nhập tài khoản nó cứ hiện chữ Toandk. Mặc dù mình đã ghi nhớ tài khoản mới nhưng tắt đi chạy lại game.exe nó lại hiện chữ toandk. Làm sao bỏ nó nhỉ? Anh em giúp hộ. Thanhk nhiều

vào foder game kiếm thế xóa foder log xem thế nào

hkphone
15-05-14, 10:00 PM
vào foder game kiếm thế xóa foder log xem thế nào
Mình đã xóa và chạy lại game.exe, nó vẫn hiện cái tên quái quỷ ấy( toandk)

na.ilusm89
15-05-14, 10:09 PM

vào mục User ở client xóa hết các foder để lại mỗi file serverlistdebug.ini

toandaik
15-05-14, 10:24 PM
Mình đã xóa và chạy lại game.exe, nó vẫn hiện cái tên quái quỷ ấy( toandk)

:Laluot_119::Laluot_119::Laluot_119::Laluot_119::L aluot_119::Laluot_119::Laluot_119::Laluot_119::Lal uot_119::Laluot_119::Laluot_119::Laluot_119:

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hkphone
15-05-14, 10:35 PM
vào mục User ở client xóa hết các foder để lại mỗi file serverlistdebug.ini

Hay quá, được rồi. Thanhk nhiều.

--- Chế độ gộp bài viết ---

:Laluot_119::Laluot_119::Laluot_119::Laluot_119::L aluot_119::Laluot_119::Laluot_119::Laluot_119::Lal uot_119::Laluot_119::Laluot_119::Laluot_119:

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sao lắc đầu ghê thế đại ka? Đại ka chỉ em làm sao xóa hết mấy cái chữ chí tôn trên đầu mấy con NPC đi

toandaik
15-05-14, 10:38 PM
Sao lắc đầu ghê thế đại ka? Đại ka chỉ em làm sao xóa hết mấy cái chữ chí tôn trên đầu mấy con NPC đi

Vào setting/npc/npc.txt mở bằng notepad++ tìm tên con nào có chữ đó thì sửa thành mong muốn - đồng bộ client

hkphone
16-05-14, 11:42 AM
Vào setting/npc/npc.txt mở bằng notepad++ tìm tên con nào có chữ đó thì sửa thành mong muốn - đồng bộ client

Tìm mỏi cả mắt, chữ cứ loằng ngoằn. À mà tiện thể hỏi đại ka luôn: Vào đâu để xóa cái dòng chữ khi vào game: chào mừng các bạn đẫ đến với.... với mấy chữ chúc bạn vui vẻ trên kênh chat?

toandaik
16-05-14, 11:51 AM
Tìm mỏi cả mắt, chữ cứ loằng ngoằn. À mà tiện thể hỏi đại ka luôn: Vào đâu để xóa cái dòng chữ khi vào game: chào mừng các bạn đẫ đến với.... với mấy chữ chúc bạn vui vẻ trên kênh chat?

Client/interface/tool xóa hoặc sửa file mgr.lua

hkphone
17-05-14, 03:08 PM
Client/interface/tool xóa hoặc sửa file mgr.lua

Cám ơn đại ka nhiều. Còn cái danh vọng long hồn trong shop con ẩn thập nương làm sao xóa luôn chữ chí tôn? Mà cài font gì để nó hiện đúng chữ việt trên NPC? Thanhk đã trả lời