PDA

View Full Version : [HKGH] Giúp đỡ chơi HKGH offline

quocphi1206
09-05-14, 07:51 AM
Hiện mình đang muốn chơi lại HK nhưng mạng ở nhà yếu nên ko chơi nổi vs cả mình cũng ít thời gian ko đua đòi cày kéo được. Nhưng mà mình mê hk lắm nên muốn cài cái offline tự sướng 1 mình thỉnh thoảng zoo để nghịch.

Mình có tìm ra 1 sever 9.0 thì phải đã cài và chơi được bản của China khựa nhưng bản 9.0 mình chưa chơi bao h lại toàn tiếng tàu, cái Animation cũng bị lỗi (oánh quái ko thấy chiêu đâu ) với cả đang căm bọn Tàu
Mình thử cài cái của Homeviet để chơi thì báo Sever tốt, nhưng Login đc,đăng nhập xong đến phần chọn sever nó báo ko kết nối đc. Chán ko chịu đc.

Mong Pro nào hiểu ng ngữ lập trình của HK giúp mình chỉnh sửa,config như nào để chơi được cái offline client của HV or Client nào mà tiếng VN ấy (ko muốn chơi ngôn ngữ tàu, dù bản sever toàn tiếng khựa ). Chứ lâu ko chơi HK chả biết đường nào mà lần.

Đây là file sever:

Sever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Fix lỗi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vô cùng cảm tạ!!

pikhjn
11-05-14, 06:33 PM
Cái này phải teamview mới biết được lỗi đoạn nào bạn ạ :D