PDA

View Full Version : [Gunny] Xin hướng dẫn source R30

hoang7625
09-05-14, 02:24 AM
bạn nào cho mình biết tên các file: chúc phúc + đào bảo + skill pet + lu đồng với.
ngồi buồn vọc cái Vip giờ chuẩn luôn cái vụ kích hoạt víp ( khi kích hoạt 6 tháng khi vip cấp < 6 thì sẽ được lên cấp 6 lun ) :)

laibixoa
09-05-14, 10:43 AM
bạn nào cho mình biết tên các file: chúc phúc + đào bảo + skill pet + lu đồng với.
ngồi buồn vọc cái Vip giờ chuẩn luôn cái vụ kích hoạt víp ( khi kích hoạt 6 tháng khi vip cấp < 6 thì sẽ được lên cấp 6 lun ) :)

hình cái chúc phúc này bác pctrinh chưa fix đượca hả gì ah. vào teenz.us , vào được nhưng không chạy. của bác trọng thì chạy được

--- Chế độ gộp bài viết ---

hướng đãn tui cái vip với, cái 6 tháng ah

hoang7625
09-05-14, 10:54 AM
hình cái chúc phúc này bác pctrinh chưa fix đượca hả gì ah. vào teenz.us , vào được nhưng không chạy. của bác trọng thì chạy được

--- Chế độ gộp bài viết ---

hướng đãn tui cái vip với, cái 6 tháng ah

chỉnh 2~3 hàm lắm gì đó cũng ko nhớ, tóm lại vô vip mà chỉnh 8-}8-}8-}8-}8-}8-}

nmvuong
09-05-14, 11:14 AM
bạn nào cho mình biết tên các file: Chúc phúc + đào bảo + skill pet + lu đồng với.
Ngồi buồn vọc cái vip giờ chuẩn luôn cái vụ kích hoạt víp ( khi kích hoạt 6 tháng khi vip cấp < 6 thì sẽ được lên cấp 6 lun ) :)

tôi cũng chưa fix được chúc phúc đây.

Mấy cái kia thì tương đối fix được rồi.

Hehe hôm này vào. Thấy source đầy hết rồi. Zui quá. để bác pctrinh nói không ai code SOURCE r30. CHỈ CÓ SEVER LÀ SẼ CÓ CODE SOURCE THUI. KAKAKAKAK

hoang7625
09-05-14, 11:45 AM
tôi cũng chưa fix được chúc phúc đây.

Mấy cái kia thì tương đối fix được rồi.

Hehe hôm này vào. Thấy source đầy hết rồi. Zui quá. để bác pctrinh nói không ai code SOURCE r30. CHỈ CÓ SEVER LÀ SẼ CÓ CODE SOURCE THUI. KAKAKAKAK

bạn bít tên các file đó không , mún fix mà chịu $-) ko bít đâu với đâu