PDA

View Full Version : [Gunny] Hỏi pas đăng nhập ADCP

bistro007_hp
04-05-14, 10:34 PM
Mới kiếm được cái adminCP của bác steak :v mà đến đoạn này config chuẩn mà ko biết pass này lấy ở đâu ra.
3042
bác nào biết pass này :( lấy ở đâu ko hay pas game :-( hay pass ..nào hoặc config ở đâu chỉ với.
Tìm mãi ko thấy mà thử các loại pas từ SQL pass game ...vv.v pass adm rồi 8-} hỏi bác steak thì k thấy rep :-) bác nào biết chỉ dùm phát nhé

steak25251325
04-05-14, 10:41 PM
Mới kiếm được cái adminCP của bác steak :v mà đến đoạn này config chuẩn mà ko biết pass này lấy ở đâu ra.
3042
bác nào biết pass này :( lấy ở đâu ko hay pas game :-( hay pass ..nào hoặc config ở đâu chỉ với.
Tìm mãi ko thấy mà thử các loại pas từ SQL pass game ...vv.v pass adm rồi 8-} hỏi bác steak thì k thấy rep :-) bác nào biết chỉ dùm phát nhé

pas ở

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khi config thêm ở sql thì thêm \\ vào nhé thì mới dùng đc
ví dụ admingunny\\SQLEXPRESS

bachugacon122
04-05-14, 11:30 PM
Nhớ không lầm là mấy cái này dính sqli tè lè, ko biết bây giờ sửa lại chưa nhỉ :-?

bistro007_hp
04-05-14, 11:52 PM

nhokvip99
05-05-14, 09:58 AM
Em đã config và không được!!!!!!

hoang7625
05-05-14, 10:25 AM

rất đơn giản vô config chỉnh kiểu dữ liệu nhập vô là nvarchar là ok.
không thì chọn lại là nhập ID đăng nhập ( không có ký tự đặc biệt 100%) :)):)):))
trường hợp biết tên nhân vật mà không bít ID name thì chạy queyry trên SQL:
use Db_Tank
go
select UserName
from Sys_Users_Detail
where NickName = N'o0TOP0o'
//o0TOP0o là tên nhân vật.

bistro007_hp
05-05-14, 12:02 PM
rất đơn giản vô config chỉnh kiểu dữ liệu nhập vô là nvarchar là ok.
không thì chọn lại là nhập ID đăng nhập ( không có ký tự đặc biệt 100%) :)):)):))
trường hợp biết tên nhân vật mà không bít ID name thì chạy queyry trên SQL:
use Db_Tank
go
select UserName
from Sys_Users_Detail
where NickName = N'o0TOP0o'
//o0TOP0o là tên nhân vật.

Mình chọn lại kiểu UserName :) ok rồi