PDA

View Full Version : [Gunny] lỗi R30 khi di war. cach khắc phục lỗi

chumgunny
04-05-14, 11:52 AM
lỗi R30 khi di war. khi xong trận đứng hình. phải thoát ra vào lại . cach khắc phục lỗi . ai biết hướng dẫn với
bác trọng , hay bác mèo gì đó giúp với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhokvip99
05-05-14, 10:00 AM
Có thể do database nặng quá nên chưa kịp truy xuất dữ liệu hoặc map bị lỗi vậy thôi!!!Đoán mò

nmvuong
05-05-14, 04:21 PM
lỗi R30 khi di war. khi xong trận đứng hình. phải thoát ra vào lại . cach khắc phục lỗi . ai biết hướng dẫn với
bác trọng , hay bác mèo gì đó giúp với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cái này lỗi là do sever pm yahoo mình: minh gởi cho bạn bản fixx lỗi đó (R3X) hết bị 1 số lỗi . cần thi cho luôn cái suorce nè về mà ngâm cứu

stockter
05-05-14, 04:56 PM
cái này lỗi là do sever pm yahoo mình: minh gởi cho bạn bản fixx lỗi đó (R3X) hết bị 1 số lỗi . cần thi cho luôn cái suorce nè về mà ngâm cứu

cho xin cái yahoo đi đại ca

30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

huyvannet
05-05-14, 06:12 PM

Mình cũng mới tham gia gunny private, hiện đang chạy bản R20 được share trên clbgamevn, chạy khá ổn, tuy cũng có vài lỗi :). Giờ cũng đang muốn up lthử lên bản R3x.
Bạn nmvuong có thể share mình file R3x đã fix được ko? hoặc nếu được thì có thể share source để Dev + học hỏi vs nhau được không?.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thank bạn nhiều!

hunglol
05-05-14, 07:38 PM
Mình cũng mới tham gia gunny private, hiện đang chạy bản R20 được share trên clbgamevn, chạy khá ổn, tuy cũng có vài lỗi :). Giờ cũng đang muốn up lthử lên bản R3x.
Bạn nmvuong có thể share mình file R3x đã fix được ko? hoặc nếu được thì có thể share source để Dev + học hỏi vs nhau được không?.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thank bạn nhiều!

bạn chạy bản r20 có bị lỗi không lưu đồ không ? chỉ mình cách fix với

bistro007_hp
05-05-14, 08:27 PM

Inb mình Y!H cho mình xin với :-)

gunner12
05-05-14, 09:08 PM
Mình bị lỗi

Connect 127.0.0.1:9202 failed

sửa như thế nào vậy mọi người

btbaotrung90
05-05-14, 09:44 PM
Mình bị lỗi

sửa như thế nào vậy mọi người
Lỗi này do cái center lỗi chưa start dc, check lại nó nhé

gunner12
05-05-14, 09:52 PM
Lỗi này do cái center lỗi chưa start dc, check lại nó nhé

Đầu tiên cám ơn bạn đã trả lời giúp mình. Cái này đúng là lỗi khi run center, mặc dù mình đã config đúng rồi nhưng nó vẫn cứ bị như vậy? Bạn có biết lỗi do đâu nữa không?

btbaotrung90
05-05-14, 09:53 PM
Đầu tiên cám ơn bạn đã trả lời giúp mình. Cái này đúng là lỗi khi run center, mặc dù mình đã config đúng rồi nhưng nó vẫn cứ bị như vậy? Bạn có biết lỗi do đâu nữa không?

Run as admin xem thế nào.

Còn ko chụp ảnh lên xem lỗi gì.

hunglol
05-05-14, 09:56 PM
sửa IP trong file battle.xml ở road xem

gunner12
05-05-14, 09:57 PM
Run as admin xem thế nào.

Còn ko chụp ảnh lên xem lỗi gì.
3058
Lỗi như thế này đây bạn xem hộ mình nhé! Tks

gunner12
05-05-14, 10:04 PM
Sau khi run as admin thì nó đã được! Tk bạn rất nhiều!
Cho mình hỏi thêm tý là khi login đến 99% là bị đứng, fix cái lỗi này như tn vậy?

truonggiang90
06-08-14, 10:37 PM

em cũng bi lỗi như vậy...mong anh giúp
yahoo === xacuopaicap_25

trunghieu123
07-08-14, 06:20 AM
Sau khi run as admin thì nó đã được! Tk bạn rất nhiều!
Cho mình hỏi thêm tý là khi login đến 99% là bị đứng, fix cái lỗi này như tn vậy?

:-? có thể do request:D:P:P:P:P :D::D:D:D::Đ