PDA

View Full Version : [Gunny] Giúp em lỗi này với mấy anh ơi huhu

ngusaonoi97
01-05-14, 10:36 PM
Có ai biết lỗi này lỗi gì không chỉ em với :((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

emdeppro
01-05-14, 11:06 PM
thứ 1:bạn đã ấn clos... đúng k0
thứ 2:bạn nên thử run á admin

ngusaonoi97
02-05-14, 12:19 AM
thứ 1:bạn đã ấn clos... đúng k0
thứ 2:bạn nên thử run á admin

Em đã thử mọi cách huhu :(( có ai team giúp em với

nhoktrain
02-05-14, 09:59 AM
Đơn giản mà bạn, bạn giải nén lại, copy chép đè file road.service.exe là được

trungbum1111
02-05-14, 10:42 AM
hình như thiếu file dll :D:D

ngusaonoi97
02-05-14, 12:34 PM
Có ai team giúp e vớiiiiiiiiiii :((

BossFighter
02-05-14, 06:13 PM
Lỗi Này Có Các Trường Hợp Sau
1. Thiếu File DLL or DLL lỗi
2. Không hợp với máy ( tại vì đây là bản của Brazil build :) - Dễ bị những trường hợp này - Bạn thử xài các bản của VietNam build thì sẽ không bao giờ xuất hiện lỗi này :) )
3. File Config.xml lỗi :)
4. Config Server Fail ( Từ bản r12 sau này các cách config sẽ có chút thay đổi )
Xem Cách Config Server Để Fix Lỗi Đó Tại Đây Nhé Bạn :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hãy Nhớ là đã xoá file bị lỗi đi , và hãy giải nén cái mà bạn đã tải về ra và config lại

Nếu Đã Thử Cách Trên Không Được Thì Dùng Cách Này :))
- Cài Lại Win :)

-------- Hiểu Sao Mình Nói Vậy -----------

GoodLuck :))

ngusaonoi97
03-05-14, 01:25 AM
Lỗi Này Có Các Trường Hợp Sau
1. Thiếu File DLL or DLL lỗi
2. Không hợp với máy ( tại vì đây là bản của Brazil build :) - Dễ bị những trường hợp này - Bạn thử xài các bản của VietNam build thì sẽ không bao giờ xuất hiện lỗi này :) )
3. File Config.xml lỗi :)
4. Config Server Fail ( Từ bản r12 sau này các cách config sẽ có chút thay đổi )
Xem Cách Config Server Để Fix Lỗi Đó Tại Đây Nhé Bạn :)
Hãy Nhớ là đã xoá file bị lỗi đi , và hãy giải nén cái mà bạn đã tải về ra và config lại

Nếu Đã Thử Cách Trên Không Được Thì Dùng Cách Này :))
- Cài Lại Win :)

-------- Hiểu Sao Mình Nói Vậy -----------

GoodLuck :))
Lúc đầu e đã bị và e cũng đã cài lại win thì cũng như vậy :( bó tay lun huhu

vipstarkpop
03-05-14, 11:10 AM

mình chạy sv thấy bình thường mà, còn cứ tạo nhân vật xong load đến 83% là chịu cứng :)

hoang7625
03-05-14, 06:32 PM

hình như lỗi chép đè chưa đủ file, file của R24, các file dll có thể không phải của R24