PDA

View Full Version : [Gunny] gunny 3x bug nặng nhất ở túi đồ

longyendbk
25-04-14, 06:52 PM
cái bug ở túi đồ của 3x thông thường là đặt huy chương ở góc dưới phải trong túi và vào cửa hàng mua đồ = huy chương thì xẽ ko mất huy chương trong túi .

fix ko dc thì khoá ở ô đó cũng dc ,anh em nào biết cách fix chỉ ộ mình vs tk :D

nhải wa 3x dev thôi :D:D:D

haidang115
28-04-14, 07:24 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có thể bạn cần :D

btbaotrung90
28-04-14, 07:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có thể bạn cần :D

Lỗi này là do độ dài gói tin của túi ko đủ nên nó ko thẻ quyét ô cuối cùng chứ đây ko phải là bug số lượng.

2 năm rồi mình vẫn dev 3.0 thôi :))

haidang115
28-04-14, 07:50 PM
Trâu vãi :-o :-o :-o :-o :-o :-o :-o

btbaotrung90
28-04-14, 07:52 PM
Trâu vãi :-o :-o :-o :-o :-o :-o :-o

Trâu gì bạn

@Chủ pic: nếu có source thì check ô cuối nếu nó để HC vào thì ko cho mua, còn nếu ko có source thì del hết đồ trong shop HC đi, cách củ chuối nhưng đây là cách mình biết.

nghiadht
28-04-14, 09:09 PM
giờ chỉ mong ai đó hảo tâm share cái bản 3.0 để dev thôi :X

Ai có up cái demo lên nhìn cho vui cũng dc :))

trong0981
28-04-14, 09:31 PM
vãi cả độ dài gói tin :-|. đây là lỗi khi check vật phẩm thì đủ ô nhưng khi xóa vật phẩm thì lại thiếu ô cuối => check thì đủ nhưng xóa thì ko xóa đc => lỗi. cái này fix lại đoạn RemoveTemplate là đc. có cái vòng lặp for hay foreach gì đó đọc là hiểu phải sửa cái gì liền. :-|

longyendbk
01-05-14, 07:30 AM
thảo luận tiếp nào anh em :)]:)]:)]:)]:)]:)]:)]:)]