PDA

View Full Version : [JX] [Việt Hóa] Tổng hợp những gì VH anh em đóng góp vào đây.

Trang : 1 2 3 [4] 5 6

yeuVLTK
12-05-14, 10:57 PM
mình ko có cài font china làm sao cài các file việt hóa này đây ???

dovietthai
12-05-14, 11:06 PM
klq nhưng bạn nào có tài khoản trang jxlover ko?
Mình đăng kí mãi mà ko có quyền comment là sao nhỉ.

Ai có cho mình mượn với. :(

beongo26
12-05-14, 11:21 PM
bạn tìm đoạn này :
function transfer()
if ST_IsTransLife() == 1 then
Talk(1, "", "Ngươi đã chuyển sinh, không thể chuyển nữa.")
return
end
xóa phần bôi đỏ đi xem.
ở file nào vậy bạn ,cam on nhiu

nhaodzo
13-05-14, 12:14 AM
mình ko có cài font china làm sao cài các file việt hóa này đây ???
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lengruohan
13-05-14, 12:46 AM
ở file nào vậy bạn ,cam on nhiu

Bạn vào file Lễ Quan sửa nhé (\script\global\路人_礼官.lua)

nhaodzo
13-05-14, 02:04 AM
mới làm xong cái vượt ải + phong lăng độ + nhiệm vụ chính tuyến phụ tuyến + sửa lại cái dã tẩu hôm trước up nhầm ở cái script t share mới nhất ấy với cả 1 số cái trong thư mục task mà chả biết nso là j nữa ( hình như là nv ngẫu nhiên ). anh em vác về chép vào script nhé rồi test xem cái vượt ải + pld ok chưa :D. việt hóa xog cái share luôn nên chưa kịp test ( no font nhé. anh em chuyển máy qua no-font chép vô sau đó đổi lại font thì đổi )

beongo26
13-05-14, 03:46 AM
Há há, có hàm này việt hóa thích ghê bác ợ \:D/\:D/\:D/\:D/

thêm cái đó là mình không cần tắt server đúng không bạn

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn vào file Lễ Quan sửa nhé (\script\global\路人_礼官.lua)
ý mình là sữa ở thằng Bắc Đẩu Truyền nhân ấy mình TS lần 1 xong lần 2 bảo 90ngay nữa :H
hôm bữa thấy file qui định thời gian rùi mà không biết sữa thế nào ai biết chỉ em với.

trada1k
13-05-14, 08:26 AM
Các bác giúp em cái này với ! zô phái ko có skill 150 ko biết thiếu file gì nữa

lengruohan
13-05-14, 10:23 AM
mới làm xong cái vượt ải + phong lăng độ + nhiệm vụ chính tuyến phụ tuyến + sửa lại cái dã tẩu hôm trước up nhầm ở cái script t share mới nhất ấy với cả 1 số cái trong thư mục task mà chả biết nso là j nữa ( hình như là nv ngẫu nhiên ). anh em vác về chép vào script nhé rồi test xem cái vượt ải + pld ok chưa :D. việt hóa xog cái share luôn nên chưa kịp test ( no font nhé. anh em chuyển máy qua no-font chép vô sau đó đổi lại font thì đổi )

Mình mới test đi thuyền mà vẫn chưa đi được bạn àh.mà file này của bạn có giới hạn giờ nào mới đi được thuyền ko? (mình đi 9 và 10h sáng đều không được)
Chủ yếu là file npc bị thiếu dấu " nhiều và 1 đoạn hàm bị nhảy chữ "le)" trong đoạn "title)", mình đã thêm vào và chuyển 1 số file nofont thành có font, các bạn nào quan tâm thì lấy về nhé.
Link:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(Co_Font).rar

xnickx82
13-05-14, 11:29 AM
có ai giúp mình tìm cái file sữa đồ ở hiệu thuốc Thành Đô không? mình muốn việt hóa cái đó. mỗi lần sửa đồ thì nó vẫn hiện lên tiếng tàu. mình tìm trong script/global hoài mà không thấy.

lengruohan
13-05-14, 11:35 AM
có ai giúp mình tìm cái file sữa đồ ở hiệu thuốc Thành Đô không? mình muốn việt hóa cái đó. mỗi lần sửa đồ thì nó vẫn hiện lên tiếng tàu. mình tìm trong script/global hoài mà không thấy.

Hiệu thuốc Thành Đô thì bạn vào script\西南北区\成都\成都\职能npc\西南 北区-成都府--药店老板对话.lua để sửa nhé.

xnickx82
13-05-14, 11:39 AM
File do minh da viet hoa o post 1 roi. Nhung luc click vao va sua do thi van la tieng tau. Minh muon biet cai file nao de viet hoa luc sua do se hien tieng viet do.

Xin loi dang xai phone nen khong danh dau dc

nhaodzo
13-05-14, 04:58 PM
Mình mới test đi thuyền mà vẫn chưa đi được bạn àh.mà file này của bạn có giới hạn giờ nào mới đi được thuyền ko? (mình đi 9 và 10h sáng đều không được)
Chủ yếu là file npc bị thiếu dấu " nhiều và 1 đoạn hàm bị nhảy chữ "le)" trong đoạn "title)", mình đã thêm vào và chuyển 1 số file nofont thành có font, các bạn nào quan tâm thì lấy về nhé.
Link:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(Co_Font).rar
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lengruohan
13-05-14, 06:00 PM
Mình tìm hoa cả mắt lên mà chẳng biết rốt cuộc thì file lên thuyền là file nào.mình nghĩ chỉ có file south_boatman_head.lua trong \script\中原北区\风陵渡\npc quy định mà thôi, cơ mà đọc nhì nhằng quá, chẳng hiểu tại sao lúc nào nó cũng trả về dòng "Chưa đến giờ xuất phát hãy kiên nhẫn chờ đợi."
mặc dù nếu là sau Xh10' thì thằng thuyền phu nó phải trả về dòng "Thuyền đã rời bến hãy đợi chuyến sau" chứ nhỉ? T^T

Include("\\script\\missions\\fengling_ferry\\fld_head.lua");
Include("\\script\\event\\jiefang_jieri\\200904\\shuizei\\s huizei.lua");
Include("\\script\\lib\\common.lua");
local tbNpcname = {"Thuyền phu giáp ", "Thuyền phu ất ", "Thuyền phu bính "};

function south_boatman_main(BOATID)
local MapId = boatMAPS[ BOATID ]
if (MapId > 0) then
local idx = SubWorldID2Idx(MapId)
if (idx < 0) then
Say("Xin lỗi phía trước có nguy hiểm, tạm thời không thể lên thuyền. ",0)
local SignMapId = SubWorldIdx2ID(SubWorld);
print("ERROR !!!BoatMap[%d] and SignMap[%d] Must In Same Server!", MapId, SignMapId);
return
end
local orgworld = SubWorld
SubWorld = idx

boatstate = GetMissionV(MS_STATE)

nowtime = GetMissionV(MS_TIMEACC_1MIN)

SubWorld = orgworld

local szNpcname = %tbNpcname[BOATID];
if (boatstate == 1) then
remaintime = 10 - nowtime
if (remaintime > 0) then
local nDate = tonumber(GetLocalDate("%Y%m%d"));
tbBoatmanDialog = {format("Lên thuyền /#fld_wanttakeboat(%d)", BOATID), "Quay đầu lại /fld_cancel"};
if (nDate >= jf0904_act_dateS) then
tinsert(tbBoatmanDialog, 2, "ẻềÀ´²ẻẳểẽỷÃðậđễụằợ� �¯'/join_shuizei_act");
end
Say(format("%s: Vui vẻ lên thuyền, còn %d phút nữa thuyền rời bến ", szNpcname, remaintime), getn(tbBoatmanDialog), unpack(tbBoatmanDialog));
else
Say(format("%s: Thuyền đã rời bến hãy đợi chuyến sau ", szNpcname), 0)
end
else
Say(format("%s: Chưa đến giờ xuất phát hãy kiên nhẫn chờ đợi. ", szNpcname), 0)
end
SubWorld = orgworld
end
end

xnickx82
13-05-14, 08:27 PM
File do minh da viet hoa o post 1 roi. Nhung luc click vao va sua do thi van la tieng tau. Minh muon biet cai file nao de viet hoa luc sua do se hien tieng viet do.

Xin loi dang xai phone nen khong danh dau dc
Có ai biết tìm file nó nằm ở đâu không? Việt hóa thằng hiệu thuốc thành đô ở topic đầu rồi mà lúc sửa đồ vẫn hiện lên tiếng tàu.

nhaodzo
13-05-14, 08:41 PM
dùng tính năng search in file của notepad tìm 1 phát tất cả các dòng giao dịch và không giao dịch thay 1 lượt là xong. t đã làm và tất cả npc nói giao dịch và ko giao dịch đã ok

xnickx82
14-05-14, 01:35 AM
dùng tính năng search in file của notepad tìm 1 phát tất cả các dòng giao dịch và không giao dịch thay 1 lượt là xong. t đã làm và tất cả npc nói giao dịch và ko giao dịch đã ok

mình làm được cái giao dịch và không giao dịch rồi. nhưng mình bị cái này nè.

shinrenkyo
14-05-14, 08:49 AM
mình làm được cái giao dịch và không giao dịch rồi. nhưng mình bị cái này nè.

cái đó nằm file nào vậy bạn?
30 charrrrrrrrr

xnickx82
14-05-14, 09:00 AM
cái đó nằm file nào vậy bạn?
30 charrrrrrrrr

mình cũng muốn biết cái file sửa đồ đó nằm ở đâu để mà việt hóa

jackson2014
14-05-14, 09:18 AM
ái giúp mình VH skill 120 các phái với. Tất cả skill VH rồi còn mỗi skill 120 ko VH

nhaodzo
14-05-14, 10:30 AM
bác nào rảnh việt hóa toàn bộ thư mục script\activitysys\config nhé. hình như trong đó là chỉnh toàn bộ thời gian của sự kiện + event trong game đấy

Pallost
14-05-14, 01:56 PM
Làm sao việt hóa thằng NPC thuyền phu đi mặc bắc thảo nguyên hả mọi người.
mình thử add một số file của các bạn share mà vẫn không việt hóa được NPC thuyền phu mài mò mấy ngày nay mới được lai rai vài file thật là khổ.

nhoccon1011
14-05-14, 05:01 PM
Mình bị thế này sau khi chép VH vào.
Ai biết cách khắc phục k nhỉ. :((

vipbk
14-05-14, 05:22 PM
Mình bị thế này sau khi chép VH vào.
Ai biết cách khắc phục k nhỉ. :((

Mình nhớ tổng số script là ~ 6k, trong hình là 7k5 nên chắc có file tiếng tàu chuyển thành ?? rồi

shinrenkyo
14-05-14, 05:29 PM
cái hàm add vật phẩm có hạn sử dụng đâu mấy tiêu rồi mấy bac?

vipbk
14-05-14, 05:35 PM
cái hàm add vật phẩm có hạn sử dụng đâu mấy tiêu rồi mấy bac?

nhaodzo
14-05-14, 05:39 PM
tối nay sẽ xong cái tống kim + thuyền phu cho các bác test nhé. Thuyền thì đi 12h trưa. bác nào muốn test thì set thời gian máy về 12h rồi thử nhé. như vậy là sv này cũng tàm tạm rồi. đang có 2 bác nữa việt hóa phần nhiệm vụ môn phái nữa. Xong nốt thì coi như sv này đã việt hóa tới 80% đủ để các bác chơi tẹt rồi. Anh em nào còn cái j việt hóa nữa thì share đi chứ thấy nhiều bác làm rồi giữ cũng nản quá :(. hiện tại nhóm t đang có 4 người làm mỗi người 1 ít cũng đc kha khá rồi. khi nào các bác tiếp tục share thì t sẽ share tiếp các phần sau chứ ko thì chỉ dừng lại ở cái tống kim này thôi. làm việc cật lực trong khi người khác chả làm cũng chả share j cả lắm lúc nản lắm

Kimyuna
14-05-14, 05:40 PM
Ai biết bảo tàng viêm đế ở file nào ko????

jxvietnam
14-05-14, 06:17 PM
tối nay sẽ xong cái tống kim + thuyền phu cho các bác test nhé. Thuyền thì đi 12h trưa. bác nào muốn test thì set thời gian máy về 12h rồi thử nhé. như vậy là sv này cũng tàm tạm rồi. đang có 2 bác nữa việt hóa phần nhiệm vụ môn phái nữa. Xong nốt thì coi như sv này đã việt hóa tới 80% đủ để các bác chơi tẹt rồi. Anh em nào còn cái j việt hóa nữa thì share đi chứ thấy nhiều bác làm rồi giữ cũng nản quá :(. hiện tại nhóm t đang có 4 người làm mỗi người 1 ít cũng đc kha khá rồi. khi nào các bác tiếp tục share thì t sẽ share tiếp các phần sau chứ ko thì chỉ dừng lại ở cái tống kim này thôi. làm việc cật lực trong khi người khác chả làm cũng chả share j cả lắm lúc nản lắm
tui vh cũng tàm tạm cái liên đấu rồi, ko biết nhóm của cụ có làm chưa :)

nhaodzo
14-05-14, 10:29 PM
tui vh cũng tàm tạm cái liên đấu rồi, ko biết nhóm của cụ có làm chưa :)
hôm trước t mới thấy cái chỗ thông báo liên đấu nhưng ko xem vào sâu nên ko biết còn nhiều file nữa ko. nếu bác làm rồi thì t ko làm nữa :D. cái liên đấu có trong nhiệm vụ phụ tuyến nên cũng khoái nó lắm. 2 hôm nay cứ vừa việt hóa vừa auto dã tẩu + làm nv hoàng kim :)). kể ra việt hóa biết nhiều thứ thật. VNG nó làm mọi thứ đơn giản quá. nếu có bộ settings + script gốc thì cứ lấy thẳng từ stringsresource ra là có hết câu lệnh của NPC khỏi pải việt hóa chi cho khổ :(. việt hóa cứ thấy dòng nào có # là lại thêm tiếc vì bọn khựa nó thay lại hết rồi :(

Ai biết bảo tàng viêm đế ở file nào ko????
bảo tàng viêm đế là cái dịch quan đấy hở bác

tí thì quên. bác nào làm được cái dịch quan hoặc biết file dịch quan + tín sứ chỗ nào thì bảo anh em nhé. hiện tại còn vượt ải + dịch quan nữa là sv này đủ các tính năng cơ bản rồi. bác nào biết hoặc đang làm thì bảo anh em nhé để anh em ko làm nữa tốn công

vipbk
14-05-14, 10:45 PM
Hướng dẫn các bạn cách đi thuyền PLD vào tất cả các giờ chẵn trong ngày:

Các bạn vào thư mục: gateway\s3relay\relaysetting\task\
Sẽ thấy file fengling_ferry_2200.lua, tạo thêm các file có tên như sau: fengling_ferry_0000.lua, fengling_ferry_0100.lua, ... , fengling_ferry_2300.lua: tất cả có 24 file.

Mở từng file lên rồi chỉnh:
File: fengling_ferry_0000.lua

function TaskShedule()
--设置方案名称
TaskName("Phong Lang Do 0h")
TaskTime(0, 0);

--设置间隔时间,单位为分钟
TaskInterval(1440) --60分钟一次

--设置触发次数,0表示无限次数
TaskCountLimit(0)
OutputMsg("=================Phong Lang Do 0h==================");
...
End
TaskName: giữ nguyên ko thay đổi, hoặc đặt như trên cũng dc
TaskTime(0, 0) => 0 giờ 0 phút bắt đầu báo danh
OutputMsg là phần hiển thị ở s3relay khi mới chạy file này (coi như chú thích)
Còn lại giữ nguyên

File: fengling_ferry_0100.lua

TaskTime(1, 0);
OutputMsg("=================Phong Lang Do 1h==================");

Hoàn toàn tương tự với các file còn lại

Mở file: gateway\s3relay\relaysetting\task\tasklist.ini

[Task_115]
TaskFile=fengling_ferry_0000.lua
[Task_116]
TaskFile=fengling_ferry_0100.lua
...

Thêm vào cho đủ 24 file, sửa lại Task_x, cuối cùng sửa Count ở đầu = task cuối + 1

Có thể áp dụng cách này đối với giờ xuất hiện boss hoàng kim ...

Vào game xem thành quả :)

Vài hình ảnh:

xnickx82
14-05-14, 11:10 PM

Sẽ thấy file fengling_ferry_2200.lua, tạo thêm các file có tên như sau: fengling_ferry_0000.lua, fengling_ferry_0100.lua, ... , fengling_ferry_2300.lua: tất cả có 24 file.

function TaskShedule()
--设置方案名称
TaskTime(0, 0);

--设置间隔时间,单位为分钟

--设置触发次数,0表示无限次数
TaskCountLimit(0)
...
End
Còn lại giữ nguyên

TaskTime(1, 0);

[Task_115]
[Task_116]
...

Thêm vào cho đủ 24 file, sửa lại Task_x, cuối cùng sửa Count ở đầu = task cuối + 1

Vài hình ảnh:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nếu muốn làm cho boss hoàng kim thì làm như thế nào vậy bạn?

dovietthai
14-05-14, 11:53 PM
nếu muốn làm cho boss hoàng kim thì làm như thế nào vậy bạn?

Hình như là cách làm tương tự với các file goldbosshead_x.lua, small_goldboss_0400.lua

Kimyuna
15-05-14, 12:04 AM
hôm trước t mới thấy cái chỗ thông báo liên đấu nhưng ko xem vào sâu nên ko biết còn nhiều file nữa ko. nếu bác làm rồi thì t ko làm nữa :D. cái liên đấu có trong nhiệm vụ phụ tuyến nên cũng khoái nó lắm. 2 hôm nay cứ vừa việt hóa vừa auto dã tẩu + làm nv hoàng kim :)). kể ra việt hóa biết nhiều thứ thật. VNG nó làm mọi thứ đơn giản quá. nếu có bộ settings + script gốc thì cứ lấy thẳng từ stringsresource ra là có hết câu lệnh của NPC khỏi pải việt hóa chi cho khổ :(. việt hóa cứ thấy dòng nào có # là lại thêm tiếc vì bọn khựa nó thay lại hết rồi :(

tí thì quên. bác nào làm được cái dịch quan hoặc biết file dịch quan + tín sứ chỗ nào thì bảo anh em nhé. hiện tại còn vượt ải + dịch quan nữa là sv này đủ các tính năng cơ bản rồi. bác nào biết hoặc đang làm thì bảo anh em nhé để anh em ko làm nữa tốn công
Ko phải bác à. Cái bảo tàng Viêm Đế nhận ở chỗ Bình Bình cô nương ở Biện Kinh ấy. Còn Dịch quan hình như ở script\\task\\tollgate\\messenger bác tìm thử mấy file .lua với forder trong đó

btt204
15-05-14, 12:35 AM

function TaskShedule()
--设置方案名称
TaskTime(0, 0);

--设置间隔时间,单位为分钟

--设置触发次数,0表示无限次数
TaskCountLimit(0)
...
End

Cho mình hỏi chỗ dấu ... ở cuối là code gì vậy

jxvietnam
15-05-14, 12:44 AM

vậy để tui share cái liên đấu cho, vh chưa hết nhưng dùng tạm thì đc
còn vượt ải trong missions\challengeoftime đấy
còn tín sứ thì như bạn ở trên nói task\\tollgate\\messenger

Cho mình hỏi chỗ dấu ... ở cuối là code gì vậy
mở code đó lên, chỗ ... đó dữ nguyên như gốc ko thay đổi

xnickx82
15-05-14, 01:14 AM
mình bị error này khi add boss

function TaskShedule()
--ÉèÖ÷½°¸Ãû³Æ
TaskName("Boss Hoang Kim 0400")

--ÉèÖüä¸ôʱ¼ä£¬µ¥Î»Îª·ÖÖÓ
TaskInterval(1440)

--ÉèÖô¥·¢´ÎÊý£¬0±íʾÎÞÏÞ´Î� �ý
TaskCountLimit(0)

--É趨¶¨Ê±ÆÚÆô¶¯Ê±¼ä

TaskTime(4, 0);

--ɾ³ý´ÓÇ°µÄÊý¾Ý
for i = 1, getn(tb_goldboss) do
success = ClearRecordOnShareDB("GoldBoss", tb_goldboss[i].Sid, 0, 1, 0);
OutputMsg("B¹n ®· thñ tiªu boss hoµng kim ë database"..tb_goldboss[i].Sid);
end
end

nhaodzo
15-05-14, 01:38 AM
tống kim đây các bác ơi :D. quất nhanh kẻo trễ nào :3. mai sẽ làm nốt cái vượt ải cho ngon nghẻ rồi share ae sau đó làm nốt cái dịch quan nữa :D. ah còn bác nào rảnh thì pm yahoo t chia thêm 1 ít nữa nhé. cũng sắp xog rồi đấy :)). cứ tiến độ này thì chỉ tầm nửa tháng nữa là ae có sv full để mở online hút máu =)). lúc ý cho sv tràn lan như MU cho vui :3

chép vào script nhé anh em :D

zcomputerz
15-05-14, 06:18 AM
Có ai dạy mình cách việt hóa không nhỉ.
Mình đã tìm trên 4rum, có rất nhiều cách và mình cũng đã thử nhưng không được, có pro nào chỉ mình cụ thể việt hóa trên phần mền nào, dùng font gì? và kiểu gõ là gì?
Mình đã làm trên Notepad++, Notepad lưu lại với UTF-8 (nếu lưu với UTF-8 thì vào games kg nói chuyện được với NPC đó) huhuhuhu.
máy mình Win7 64bit có font chine(PRC).
Mong các pro dạy mình cách Việt hóa. cám ơn nhiều.

Kimyuna
15-05-14, 07:55 AM
tống kim đây các bác ơi :D. quất nhanh kẻo trễ nào :3. mai sẽ làm nốt cái vượt ải cho ngon nghẻ rồi share ae sau đó làm nốt cái dịch quan nữa :D. ah còn bác nào rảnh thì pm yahoo t chia thêm 1 ít nữa nhé. cũng sắp xog rồi đấy :)). cứ tiến độ này thì chỉ tầm nửa tháng nữa là ae có sv full để mở online hút máu =)). lúc ý cho sv tràn lan như MU cho vui :3

Bác ơi cho em hỏi chỉnh cai thời gian với số lần chiền trường bắt đầu ở đâu nhỉ. Mà hình như chỉ có chiến trường cao cấp chứ ko có chiến trường trung mà sơ cấp thì phải??
Còn đây là đường dẫn Quan quân nhu Tống và Kim. Bác VH phát cho trọn bộ
\script\\global\\特殊用地\\宋金报名点\\np c\\song_shop.lua
\script\\global\\特殊用地\\宋金报名点\\np c\\jin_shop.lua
Đang nghiên cứu cái bảng xếp hạng, gần ra rồi :D

lengruohan
15-05-14, 08:13 AM

Cảm ơn bạn đã chia sẻ nhé, mình lần mò mãi mà chẳng biết sửa ở đâu.Tiện đây bạn cho hỏi là trong hình thấy bạn hình như sử dụng Quế Hoa Tửu...bạn cho mình hỏi là vật phẩm này nằm trong file nào vậy?chén cái này + mang đồ may mắn vào thì đánh Boss đồ rơi ra đã lắm ah.mình nhớ ngày xưa bản Công Thành chiến còn có Hổ Cốt Tửu nũa hay sao ấy, mà quên mất công dụng của nó rồi (không biết có + may mắn không hay là chỉ dùng để biếu cho võ sư lấy quà nhỉ).
Một lần nữa chân thành cảm ơn bạn...^^

beongo26
15-05-14, 08:33 AM

hết cơ hội hút máu rùi vì VNG nó ra bản CTC lại

vipbk
15-05-14, 08:50 AM
Cảm ơn bạn đã chia sẻ nhé, mình lần mò mãi mà chẳng biết sửa ở đâu.Tiện đây bạn cho hỏi là trong hình thấy bạn hình như sử dụng Quế Hoa Tửu...bạn cho mình hỏi là vật phẩm này nằm trong file nào vậy?chén cái này + mang đồ may mắn vào thì đánh Boss đồ rơi ra đã lắm ah.mình nhớ ngày xưa bản Công Thành chiến còn có Hổ Cốt Tửu nũa hay sao ấy, mà quên mất công dụng của nó rồi (không biết có + may mắn không hay là chỉ dùng để biếu cho võ sư lấy quà nhỉ).
Một lần nữa chân thành cảm ơn bạn...^^

magicscript.txt : AddItem(6,1,125,1,0,0)

jxvietnam
15-05-14, 08:52 AM

khu vực bang ko vào đc là do chưa mở map, mở thêm map 586,595,596,597 là ok, 4 map trên là public cho những bang chưa có khu vực dùng chung
đẳng cấp kiến thiết bang level > 2 sẽ mở đc map riêng, lúc đó ko cần mở 4 map trên nữa.

Anh2SiTinh
15-05-14, 09:55 AM
Đang bị lỗi này mà tìm chưa ra, bác nào help phát

Sẳn đây cho hỏi code add Phong Lăng Độ lệnh bài hoặc code add 200 tấm mật đồ với

Pallost
15-05-14, 09:57 AM
hôm nay em đã add file việt hóa của thằng thuyền phu phong lăng độ rồi mà nó vẫn hiển thị tiếng trung quốc anh em nào biết chỉnh cho em vs

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 014-05-15_095514.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 014-05-15_095514.png)

lengruohan
15-05-14, 10:07 AM
khu vực bang ko vào đc là do chưa mở map, mở thêm map 586,595,596,597 là ok, 4 map trên là public cho những bang chưa có khu vực dùng chung
đẳng cấp kiến thiết bang level > 2 sẽ mở đc map riêng, lúc đó ko cần mở 4 map trên nữa.

mở thêm mấy map này là file nào để thêm bạn nhỉ?trước đây nhớ có 1 bài chỉ cách mở thêm map mà giờ mình tìm không ra T^T...
Mà cho mình hỏi luôn là làm thế nào để hack cái ngân sách kiến thiết nhỉ?chứ cứ chờ hết 1 tuần mới đóng góp vào đó được 1 ít thì nâng cấp đẳng cấp kiến thiết của bang lên lâu lắm.và bạn có biết cách nào để thêm điểm cống hiến dự trữ của bang hội ko?giống như kiểu lấy tiền vạn ấy...
có cái này rồi lấy mộc nhân luyện sờ kiu cho nó giống ngày trước ^^

vipbk
15-05-14, 10:13 AM
Sẳn đây cho hỏi code add Phong Lăng Độ lệnh bài hoặc code add 200 tấm mật đồ với

LB PLD: AddEventItem(489)
200 mật đồ thần bí: AddStackItem(200,6,1,196,1,0,0)

hôm nay em đã add file việt hóa của thằng thuyền phu phong lăng độ rồi mà nó vẫn hiển thị tiếng trung quốc anh em nào biết chỉnh cho em vs

qua Bến thuyền 2 xem

lengruohan
15-05-14, 10:15 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 014-05-15_095514.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 014-05-15_095514.png)

Bạn thử vào trong thư mục \script\中原北区\风陵渡\npc\ để việt hóa nhé

xnickx82
15-05-14, 10:35 AM

mình cũng bị y hệt như bạn. add boss mà toàn bị lỗi..

xnickx82
15-05-14, 11:07 AM

function TaskShedule()
--设置方案名称
TaskTime(0, 0);

--设置间隔时间,单位为分钟

--设置触发次数,0表示无限次数
TaskCountLimit(0)
...
End
Còn lại giữ nguyên

TaskTime(1, 0);

[Task_115]
[Task_116]
...

Vài hình ảnh:

bạn add boss làm sao vậy. mình add toàn bị error trong server không thôi. bác thông não cho mình xiu với. thanks bác

nhaodzo
15-05-14, 11:08 AM

share file lỗi theo đường dẫn lên đây t xem cho. chắc lúc việt hoá bị lỗi thôi ấy mà

lengruohan
15-05-14, 11:09 AM

Mình thấy báo lỗi 2 dòng là 165 và dòng 45 mà bạn, chắc là thiếu dấu " rồi.

vipbk
15-05-14, 11:12 AM
bạn add boss làm sao vậy. mình add toàn bị error trong server không thôi. bác thông não cho mình xiu với. thanks bác

Tên thành và động trong các file callboss_incityhead, makegoldboss_0000 ... phải hoàn toàn trùng khớp, nếu có việt hóa thì cũng phải giống nhau đến từng dấu cách (nếu có)

Kimyuna
15-05-14, 11:18 AM
Tên thành và động trong các file callboss_incityhead, makegoldboss_0000 ... phải hoàn toàn trùng khớp, nếu có việt hóa thì cũng phải giống nhau đến từng dấu cách (nếu có)

bác ơi cho em hỏi thời gian tống kim chỉnh ở đâu nhỉ. Và có tống kim sơ cấp với trung cấp ko?

xnickx82
15-05-14, 11:23 AM
share file lỗi theo đường dẫn lên đây t xem cho. chắc lúc việt hoá bị lỗi thôi ấy mà

lỗi này mình cũng bị lúc chưa việt hóa tống kim nữa.

thanks bạn. để mình thử
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

lengruohan
15-05-14, 12:22 PM
Sao mình bị lỗi dấu ... nhỉ?bỏ dấu ... đi thì báo lỗi khác ah.T^T...vẫn chưa có đi thuyền được.
Tiện đây cho mình hỏi thêm map để vào khu vực bang hội thì thêm vào đâu các bạn nhỉ?

nhaodzo
15-05-14, 12:28 PM
Sao mình bị lỗi dấu ... nhỉ?bỏ dấu ... đi thì báo lỗi khác ah.T^T...vẫn chưa có đi thuyền được.
Tiện đây cho mình hỏi thêm map để vào khu vực bang hội thì thêm vào đâu các bạn nhỉ?
gateway\s3relay\settings\worldset.txt nhé bác

lengruohan
15-05-14, 12:48 PM

Cái đẳng cấp kiến thiết thì chủ yếu là phụ thuộc vào ngân sách kiến thiết mà, mà cái này mỗi tuần mình khi gửi tiền vào bang nó nhảy thêm một ít, hình như lên cấp 1 thì cần 6720 vạn trong ngân sách kiến thiết ấy.mình cũng chưa đủ nên chưa nâng được.

nhaodzo
15-05-14, 01:31 PM
mình cũng bị y hệt như bạn. add boss mà toàn bị lỗi..

Cái đẳng cấp kiến thiết thì chủ yếu là phụ thuộc vào ngân sách kiến thiết mà, mà cái này mỗi tuần mình khi gửi tiền vào bang nó nhảy thêm một ít, hình như lên cấp 1 thì cần 6720 vạn trong ngân sách kiến thiết ấy.mình cũng chưa đủ nên chưa nâng được.

xnickx82
15-05-14, 01:41 PM

thanks bạn. cho mình hỏi bạn có biết cái file sửa đồ ờ hiệu thuốc các thành nằm ở đâu không? NPC thì việt hóa hết rồi nhưng lúc sửa đồ thì vẫn bị tiếng tàu.

Anh2SiTinh
15-05-14, 02:19 PM
LB PLD: AddEventItem(489)
200 mật đồ thần bí: AddStackItem(200,6,1,196,1,0,0)

qua Bến thuyền 2 xem

Add mật đồ mà nhận dc có 1 cái thôi Vip ơi, coi lại giùm cái code với

lengruohan
15-05-14, 02:27 PM
function TaskShedule()
--设置方案名称
TaskTime(0, 0);

--设置间隔时间,单位为分钟

--设置触发次数,0表示无限次数
TaskCountLimit(0)
...
End
Mình bỏ dấu "..." đi và thay chữ "End" thành "end" thì thành quả là đây :

Mà sao vẫn chưa lên được thuyền nhỉ? T^T...không lẽ liên quan tới những file fengling... khác nữa?

jxvietnam
15-05-14, 02:48 PM
trong tong_level_data nó quy định cần bao nhiêu ngân sách kiến thiết để up cấp, tui thử chỉnh về 1000 nhưng nó ko báo gì cả, đành chỉnh trong script :D
vào script/tong/tong.lua tìm hàm UPGRADE_G_1
chỉnh lại như sau
function UPGRADE_G_1(nTongID)
return 1
end
đồng bộ qua server, gateway, rồi chạy lại server

mở thêm mấy map này là file nào để thêm bạn nhỉ?trước đây nhớ có 1 bài chỉ cách mở thêm map mà giờ mình tìm không ra T^T...
Mà cho mình hỏi luôn là làm thế nào để hack cái ngân sách kiến thiết nhỉ?chứ cứ chờ hết 1 tuần mới đóng góp vào đó được 1 ít thì nâng cấp đẳng cấp kiến thiết của bang lên lâu lắm.và bạn có biết cách nào để thêm điểm cống hiến dự trữ của bang hội ko?giống như kiểu lấy tiền vạn ấy...
có cái này rồi lấy mộc nhân luyện sờ kiu cho nó giống ngày trước ^^
làm theo cách trên nhé, còn add ngân sách thì tui đã thử, như script báo lỗi, vì hàm add kiến thiết phải cần có id bang hội, đã ghi id đúng vào rồi mà cũng ko đc :D

bigsad011
15-05-14, 03:00 PM

Bạn chỉnh lai 100 thôi, trên 100 trả về 1.

bigsad011
15-05-14, 03:11 PM
Mình bỏ dấu "..." đi và thay chữ "End" thành "end" thì thành quả là đây :

Mà sao vẫn chưa lên được thuyền nhỉ? T^T...không lẽ liên quan tới những file fengling... khác nữa?

Mình chỉnh như vậy và đã ok, ban dung cai Task của mình nè
Sao ko add file dc vậy :(
link nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lengruohan
15-05-14, 03:45 PM
Mình chỉnh như vậy và đã ok, ban dung cai Task của mình nè
Sao ko add file dc vậy :(
link nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks bạn...để mình thử đưa nguyên file task của bạn vào xem sao, mình nghĩ là do trước kia mình đã chỉnh 1 số file trong đó ^^

nhaodzo
15-05-14, 04:11 PM
1 link là npc map phong lăng độ. 1 link là cái t quay ở server của t :D. bác nào có hứng thú thì tải về xem nhé. dùng luôn cái game.exe xem lại hình ảnh như ngày xưa các bác share những trận pk ấy :D. ai ko xem cũng đừng quăng đá t nhé :))
link trên là link npc phong lăng độ. các bác dùng tính năng search file để tìm đường dẫn nhé
link này là link replay của t :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) chép vào thư mục chứa client game rồi xem thôi :D

AddStackItem(200,6,1,196,1,0,0,0) thử thế này xem đươc ko thím

Anh2SiTinh
15-05-14, 04:22 PM
[/COLOR]
AddStackItem(200,6,1,196,1,0,0,0) thử thế này xem đươc ko thím

Không được thím có thử thế này rồi ..................................

shinrenkyo
15-05-14, 04:32 PM
Không được thím có thử thế này rồi ..................................

jxvietnam
15-05-14, 04:39 PM
chưa nâng cấp đẳng cấp kiến thiết mà lên đc tác phường 10 sao hay thế :))

Anh2SiTinh
15-05-14, 05:10 PM

Ah ah ra là do mình quá tham lam :D

shinrenkyo
15-05-14, 05:16 PM
Ah ah ra là do mình quá tham lam :D
kakaaka
ai xem dùm mình sao chổ này cái nào xài cũng đc, có cái sát thủ giản nó báo thất bại mãi ko ngừng :))

function GetSeries(nP, nSeries)
if ConsumeItem(3, 1, 6, 1, nP, 1) ~= 1 then
Msg2Player("NhËn vËt phÈm thÊt b¹i!")
return
end
-- Çå¾øÒÂ
if nP == 2335 then -- Thanh TuyÖt Y lÔ hép
local tbAwardItem = {tbProp={0,2,28,3,nSeries,0}, nExpiredTime=43200}
tbAwardTemplet:GiveAwardByList(tbAwardItem, "NhËn ®­îc vËt phÈm!");
return
end
-- ±ù¾§È¹
if nP == 2336 then -- B¨ng Tinh QuÇn lÔ hép
local tbAwardItem = {tbProp={0,2,28,6,nSeries,0}, nExpiredTime=43200}
return
end

-- ¾ªÌì¼×
if nP == 2337 then -- Kinh Thiªn Gi¸p lÔ hép
local tbAwardItem = {tbProp={0,2,28,2,nSeries,0}, nExpiredTime=43200}
return
end

-- ÆüµØȹ
if nP == 2338 then -- KhÊp §Þa QuÇn lÔ hép
local tbAwardItem = {tbProp={0,2,28,5,nSeries,0}, nExpiredTime=43200}
return
end

-- ɱÊÖïµ
if nP == 2339 then -- S¸t Thñ Gi¶n lÔ hép
local tbAwardItem = {tbProp={6,1,400,90,nSeries,0}, nCount = 2}
return
end

end

vipbk
15-05-14, 05:23 PM
Cái sát thủ giản lễ hộp hài thật, hôm nọ mở ko dc, vừa mở thì lại dc, mặc dù từ hôm đó đến giờ ko sửa script của nó tí nào :D

lengruohan
15-05-14, 05:26 PM

Đã lên được thuyền ^^.
Mà lâu quá rồi ko chơi online lại, bữa nay xuống thuyền không thấy phải trả nhiệm vụ bằng truy công lệnh nữa à các bạn?bên mình không biết lỗi lầm thế nào cái icon của truy công lệnh nó lại trông như cái hộp lễ vật thủy tặc ấy.rồi click chuột phải cũng ra vật phẩm luôn...

lengruohan
15-05-14, 05:31 PM
link trên là link npc phong lăng độ. các bác dùng tính năng search file để tìm đường dẫn nhé
link này là link replay của t :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chép vào thư mục chứa client game rồi xem thôi :D

Òe, hai link cùng một nội dung là npc rồi bờ rồ ơi.
Mà cái tăng đẳng cấp kiến thiết của bang ấy, làm theo chỉ dẫn của bạn kia sao cũng ko thấy nó nói năng gì cả, bình thường thì nó còn nói "cần..." (hay là trước đó mình đã chỉnh trong file tong_level_data nhỉ?)

shinrenkyo
15-05-14, 05:40 PM
Cái sát thủ giản lễ hộp hài thật, hôm nọ mở ko dc, vừa mở thì lại dc, mặc dù từ hôm đó đến giờ ko sửa script của nó tí nào :D
thật là bá đạo mà :(((((
tiện thể cho hỏi ai biết VH cái chức vụ bang nằm ở đâu ko?

jxvietnam
15-05-14, 06:15 PM
Òe, hai link cùng một nội dung là npc rồi bờ rồ ơi.
Mà cái tăng đẳng cấp kiến thiết của bang ấy, làm theo chỉ dẫn của bạn kia sao cũng ko thấy nó nói năng gì cả, bình thường thì nó còn nói "cần..." (hay là trước đó mình đã chỉnh trong file tong_level_data nhỉ?)
để lại file gốc tong_level_data sẽ đc nha bạn

Kimyuna
15-05-14, 06:33 PM
Ai đi tống kim chưa, mình vào không thấy con quái nào, tướng cũng ko có. Mà cái chiến trường sơ cấp với trung cấp đi ở đâu nhỉ. Ai biết chỉnh thời gian đi tống kim hướng dẫn mình với.

lilrome
15-05-14, 06:45 PM
Bạn nào làm ơn cho mình xin cái file mà lên lvl chậm như vinagame or chỉ gấp 2 gấp 3 thôi được không? với cả làm ơn nếu được cho mình xin cái file mà vừa vào phái không nhận hết tất cả các skill như lúc đầu nhé. Mình dùng bản china không việt hóa. Cảm ơn các bạn nhiều, mình newbie nên đâm ra mấy cái đó không biết chỉnh như thế nào cả, mà cái vấn đề roll back có bạn nào fix được thì làm ơn chỉ dùm mình với nhé, thanks các bạn nhiều.

giangleloi
15-05-14, 06:55 PM

Sửa theo cái bữa mình post xem

shinrenkyo
15-05-14, 07:05 PM
Sửa theo cái bữa mình post xem
mình fix theo cái đó chứ đâu phũ wá :((

nhaodzo
15-05-14, 07:21 PM
chưa nâng cấp đẳng cấp kiến thiết mà lên đc tác phường 10 sao hay thế :))
chỉnh trong tong_level_data bác ạ. ở dòng đầu tiên có 2 số 0 ở cột thứ 3 thứ 4 ấy. bác chỉnh thành 10 với 8 là đẳng cấp 1 vẫn nâng max tác phường ok :D

Kimyuna
15-05-14, 08:57 PM
Ai đi tống kim chưa, mình vào không thấy con quái nào, tướng cũng ko có. Mà cái chiến trường sơ cấp với trung cấp đi ở đâu nhỉ. Ai biết chỉnh thời gian đi tống kim hướng dẫn mình với.
Ai biết không............................................ ......................................

nhaodzo
15-05-14, 09:08 PM
Ai biết không............................................ ......................................
lại cái link rep cho ae nhé. mang về vứt vào jx xem :3. khoe hàng trá hình =))

Kimyuna
15-05-14, 09:52 PM

Bác ơi lúc chưa chép VH em đi có quái mà :(

shinrenkyo
15-05-14, 09:54 PM
á đù, việt hóa chức vụ bang chủ chổ nào vậy bác?

gia_muvn
15-05-14, 10:17 PM
á đù, việt hóa chức vụ bang chủ chổ nào vậy bác?

Cha này thấy từ lúc ra server linux thấy đi hỏi hoài mà hình như chưa thấy share cho ae cái gì thì phải

jxvietnam
15-05-14, 10:21 PM
chỉnh trong tong_level_data bác ạ. ở dòng đầu tiên có 2 số 0 ở cột thứ 3 thứ 4 ấy. bác chỉnh thành 10 với 8 là đẳng cấp 1 vẫn nâng max tác phường ok :D
chỉnh quỹ kiến thiết ở đâu vậy cụ

Kimyuna
15-05-14, 10:23 PM
Bảng xếp hạng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chép vào script\vng_feature\top10
Cái này chỉ cần add nó vào 1 con npc rồi báo danh thập đại cao thủ là đc. Bác nào ngâm cứu cái. Em add nó vào npc nhưng chỉ mà npc nó ko hiện gì cả
Vượt ải chuẩn VNG <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
à cái vượt ải em đã làm cho nó 1 người cũng đi đc với ko giới hạn số lần vượt ải trong ngày

nhaodzo
15-05-14, 10:31 PM
Bác ơi lúc chưa chép VH em đi có quái mà :(
hình thức tống kim nó ra ngẫu nhiên. ko pải lúc nào cũng là đồ sát. theo như t việt hoá thì có 8 hình thức cơ bác :d

Kyo Công Tử
15-05-14, 10:38 PM
hình thức tống kim nó ra ngẫu nhiên. ko pải lúc nào cũng là đồ sát. theo như t việt hoá thì có 8 hình thức cơ bác :d

bác onl yh đi, k onl yh a e bàn bạc kiểu gì :T..................

nhaodzo
15-05-14, 11:02 PM
bác onl yh đi, k onl yh a e bàn bạc kiểu gì :T..................

jxvietnam
15-05-14, 11:15 PM
share cho các bạn liên đấu do tui việt hóa, vh chưa full 100% nhưng cũng đủ xài, ai rãnh thì vh thêm nha, trong item và macthtype ấy :D
copy theo đường dẫn script\missions\leaguematch

nhaodzo
15-05-14, 11:36 PM
share cho các bạn liên đấu do tui việt hóa, vh chưa full 100% nhưng cũng đủ xài, ai rãnh thì vh thêm nha, trong item và macthtype ấy :D
copy theo đường dẫn script\missions\leaguematch
cái số 6720 tiếp theo sau 2 số 0 ở tong_level_data đấy bác là cột cống hiến. chỉnh nó lên 672000 rồi lấy tiền vạn gửi ngân quỹ xog chuyển qua thành ngân quỹ kiến thiết là xài tẹt :d hoặc ko thì copy của t cho nhanh :D
0 10 8 672000 960 0 0 0
1 3 6 672000 2880 3 3 3
2 6 6 1344000 8640 3 3 6
3 8 6 2016000 21600 4 3 9
4 9 8 3360000 33600 5 3 9
5 10 8 504000

trada1k
16-05-14, 08:03 AM
Bác nào có lòng cho em xin file skill.txt với, bảng skill của em chưa việt hóa hết skill 120 và 150

duglaxuc
16-05-14, 08:37 AM
NPC vuot ai trong game nằm chỗ nào mấy bợn nhỉ:)

shinrenkyo
16-05-14, 09:08 AM
Cha này thấy từ lúc ra server linux thấy đi hỏi hoài mà hình như chưa thấy share cho ae cái gì thì phải
có hơn gì ai đâu mà share hả bác :(
lúc đầu có share vài thứ làm đc với nhau trên yahoo thôi, còn giờ có bằng ai mà share :D
ko biết phải hỏi muốn giỏi phải học chứ bác

Ko có gì hơn share mấy bạn cái bảo vật mình đã add 1 số thứ, ai xài thì lấy về nha chép vào s3relay/relaysettings/syncfiles
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
demo vài tấm :D

xnickx82
16-05-14, 09:33 AM
Bảng xếp hạng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chép vào script\vng_feature\top10
Cái này chỉ cần add nó vào 1 con npc rồi báo danh thập đại cao thủ là đc. Bác nào ngâm cứu cái. Em add nó vào npc nhưng chỉ mà npc nó ko hiện gì cả
Vượt ải chuẩn VNG <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
à cái vượt ải em đã làm cho nó 1 người cũng đi đc với ko giới hạn số lần vượt ải trong ngày

cái vượt ải này add vào đâu vậy bạn?

server1\script\missions\challengeoftime\npc
hay
server1\script\missions\dragonboat\npc ??

jxvietnam
16-05-14, 09:34 AM
NPC vuot ai trong game nằm chỗ nào mấy bợn nhỉ:)
vượt ải nằm trong script\missions\challengeoftime đó bạn
thằng npc thì ở trong \challengeoftime\npc\dragonboat_main.lua

phungtien
16-05-14, 10:21 AM
Lễ quan chép vào đâu vậy mọi người

lengruohan
16-05-14, 10:43 AM
Lễ quan chép vào đâu vậy mọi người

Chép vào \script\global nhé bạn...

Ko có gì hơn share mấy bạn cái bảo vật mình đã add 1 số thứ, ai xài thì lấy về nha chép vào s3relay/relaysettings/syncfiles

Dùng patch nào mà hiện Thần Hành Phù hay thế bạn? :D

duglaxuc
16-05-14, 11:10 AM
lúc đầu có share vài thứ làm đc với nhau trên yahoo thôi, còn giờ có bằng ai mà share :D

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn ơi sao mình xài cái này hok dc vậy

shinrenkyo
16-05-14, 12:12 PM
Bạn ơi sao mình xài cái này hok dc vậy
mình cũng ko biết fix cái đó, muốn xài đc chắc fải tạo scipt riêng cho nó thôi

Chép vào \script\global nhé bạn...

Dùng patch nào mà hiện Thần Hành Phù hay thế bạn? :D
patch TQ đấy bạn 30 cahrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

bigsad011
16-05-14, 04:03 PM
Cái id sát thủ giản lúc trước đâu tìm hoài ko thấy, ai cho mình id lại với, thanks

vipbk
16-05-14, 04:04 PM
Cái id sát thủ giản lúc trước đâu tìm hoài ko thấy, ai cho mình id lại với, thanks

bigsad011
16-05-14, 04:54 PM

Cho mình hỏi thêm chỉnh số người đi vượt ải ở đâu vậy, thanks

huhahu92
16-05-14, 05:04 PM
cho mình hỏi nhân vật nữ hệ kim không chơi được à, lâu không chơi võ lâm nên không biết :(

lengruohan
16-05-14, 05:50 PM
Cho mình hỏi thêm chỉnh số người đi vượt ải ở đâu vậy, thanks

script\missions\challengeoftime\npc\dragonboat_mai n.lua

if (GetTeamSize() < 4) then
Say("¶Ô²»Æ𣡲μӡ®Ìôսʱ¼äÈÎÎ ñ¡¯×îÉÙÒªÓÐ<color=red>4<color> ÈË!",0)
return
end

chuyển 4 thành 1 (hình như vẫn phải pt xong kick thì phải)

cho mình hỏi nhân vật nữ hệ kim không chơi được à, lâu không chơi võ lâm nên không biết :(

Nhân vật nữ hệ kim chỉ chơi được phái Thiên Vương thôi, bạn mua tín vật Dương Anh trong KTC rồi chuyển qua nhé .

lilrome
16-05-14, 08:18 PM
Có bạn nào có script lễ quan như #1 mà có thêm chứ năng nhận đồ HKMP không làm ơn share mình với. Hôm qua có add cái script của bạn gì chỉ cho vào cái script của lễ quan ném vào sv nó báo lỗi. Híc, à mà mình xài client trung quốc không việt hóa gì cả, mình mới chỉ down cái script lễ quan thôi. Vậy bạn nào có làm ơn share mình với nhé, với cả nếu được làm ơn chỉ mình cách vào phái mà không nhận full kĩ năng với nhé. Mình cảm ơn các bạn trước.

evjnshiva
16-05-14, 08:29 PM

bạn dùng data của VNG ak ? bạn cho mình xin spr cái thư đặc xá với cái thần hành phù nha , unpack dc data VNG nên bị tàng hình hoài ak :H

lengruohan
16-05-14, 08:51 PM
Có bạn nào có script lễ quan như #1 mà có thêm chứ năng nhận đồ HKMP không làm ơn share mình với. Hôm qua có add cái script của bạn gì chỉ cho vào cái script của lễ quan ném vào sv nó báo lỗi. Híc, à mà mình xài client trung quốc không việt hóa gì cả, mình mới chỉ down cái script lễ quan thôi. Vậy bạn nào có làm ơn share mình với nhé, với cả nếu được làm ơn chỉ mình cách vào phái mà không nhận full kĩ năng với nhé. Mình cảm ơn các bạn trước.
Lễ Quan HKMP

Bỏ bớt kỹ năng :
vào script tìm ba lăng huyện -> npc tiếp dẫn , mở script từng phái có cái đường dẫn --> vào đó -> có mấy dòng AddMagic(...,20) chỉnh lại thành 1 và bỏ 1 số skill
(Hướng dẫn của bạn nào đó mà mình quên mất ở trang nào, nên ko đưa link :D)

shinrenkyo
16-05-14, 09:20 PM
bạn dùng data của VNG ak ? bạn cho mình xin spr cái thư đặc xá với cái thần hành phù nha , unpack dc data VNG nên bị tàng hình hoài ak :H
mình ko có spr. mình dùng nguyên client của võ lâm thu phí, package của nó luôn, chỉ copy game.exe + coreclient.dll + zip.dll patch TQ wa thôi

evjnshiva
16-05-14, 09:31 PM
mình cũng vậy mà nó ko chịu hiện cái thp với cái lệnh đặc xá mới ức chế :(

concabach
16-05-14, 09:31 PM
Ai chỉ giúp mình cách fix đánh quái lên chừng mấy % xog là lên cấp lun đc ko, thank all :((

boybehind90
16-05-14, 10:01 PM
Ai chỉ giúp mình cách fix đánh quái lên chừng mấy % xog là lên cấp lun đc ko, thank all :((

đồng bộ thư mục setting của sever với client nhá.

lengruohan
16-05-14, 10:04 PM

Đồng bộ gamesetting.ini giữa server và client bạn nhé...

vipbk
16-05-14, 10:28 PM

Đồng bộ duy nhất file này là đủ: settings\npc\player\level_exp.txt

Kimyuna
16-05-14, 10:41 PM
Đồng bộ duy nhất file này là đủ: settings\npc\player\level_exp.txt

bác biết chỉnh thời gian Tống Kim chỗ nào ko????

xnickx82
16-05-14, 11:34 PM
mấy bác giúp mình cái script gọi boss với. mình làm nhưng lúc gọi bị error getn cái table boss. có cách nào fix cho hàm gọi boss getn chạy được không? toàn bị error getn thôi. mình đã fix tên động file callboss_incityhead.lua giống như file cavelists.lua hết rồi.

function TaskShedule()
--设置方案名称
TaskName("Boss Hoang Kim 1000")

--设置间隔时间,单位为分钟
TaskInterval(1440)

--设置触发次数,0表示无限次数
TaskCountLimit(0)

--设定定时期启动时间

TaskTime(10, 0);

--删除从前的数据
OutputMsg("B筺  th?ti猽 boss ho祅g kim ? database"..tb_goldboss[i].Sid);
end
end

function TaskContent()
str = tb_goldboss[i].str;
GlobalExecute(format("dw AddLocalNews([[%s]])", str));
end

GlobalExecute("dwf \\script\\missions\\boss\\callboss_incity.lua CallBossDown_Fixure()");
end

Include("\\RelaySetting\\Task\\goldbosshead_1000.lua");

tb_goldboss =
{
[1] = {Sid = 52301, n_npcid = 523, str = "Ìnghe n?i §­êng m«n liÔu thanh thanh ®· gi?t rÊt nhi?u giang hå cao thñ!"}, -- ÁøÇàÇà
[2] = {Sid = 51302, n_npcid = 513, str = "Ìnghe n?i ®Ö nhÊt Nga Mi diÖu nh­ ®· xuèng nói!"}, -- ÃîÈç
[3] = {Sid = 51102, n_npcid = 511, str = "Ìnghe n?i ®Ö nhÊt quan phñ dang tê t«ng ch?nh ®uæi theo cÇm téi ph¹m!"}, -- ÕÅ×ÚÕþ
[4] = {Sid = 135403, n_npcid = 1358, str = "Ìnghe n?i t©y v­¬ng tµ ®éc ®· xuÊt hiÖn, ch? t¹o rÊt nhi?u téi ¸c?"}, -- Î÷Íõа¶¾
[5] = {Sid = 135604, n_npcid = 1360, str = "Ìnghe n?i thóy kh?i ®Ö tö lµ duÉn thanh v©n, gÇn nhÊt xuèng nói?"}, -- ÒüÇàÜ¿
[6] = {Sid = 135705, n_npcid = 1361, str = "Ìnghe n?i tróc ti ®éng ®?ch s¸t thñ ®· ph¸i s¸t thñ ¸o ®en hµnh th?ch ®èi thñ?"}, -- ºÚÒÂɱÊÖ
[7] = {Sid = 135206, n_npcid = 1356, str = "Ìnghe n?i c? ng­êi thÊy ng¹o Thiªn t­íng qu©n xuÊt hiÖn ë giang hå?"}, -- °ÁÌ콫¾ü
[8] = {Sid = 135807, n_npcid = 1362, str = "Ìnghe n?i ®Ö nhÊt thËp ph­¬ng c©u diÖt xuÊt hiÖn ë giang hå, muèn thèng nhÊt Trung Nguyªn!"}, -- Ê®·½¾ãÃð
[9] = {Sid = 136008, n_npcid = 1364, str = "Ìnghe n?i ®Ö nhÊt c? mét n÷ tö thÇn b? ¸o xanh xuÊt hiÖn, vâ c«ng rÊt lµ cao siªu?"}, -- ÇàÒÂ×Ó
[10] = {Sid = 135109, n_npcid = 1355, str = "Ìnghe n?i Thi?u L©m ®Ö tö tÜnh th«ng ®· xuèng nói?"}, -- ¾²Í¨
};

jackson2014
16-05-14, 11:39 PM
topten_sortlist_10_00.lua file này update Top server nè không biết phải không

xnickx82
17-05-14, 03:29 AM
mấy bác giúp mình cái script gọi boss với. mình làm nhưng lúc gọi bị error getn cái table boss. có cách nào fix cho hàm gọi boss getn chạy được không? toàn bị error getn thôi. mình đã fix tên động file callboss_incityhead.lua giống như file cavelists.lua hết rồi.

function TaskShedule()
--设置方案名称
TaskName("Boss Hoang Kim 1000")

--设置间隔时间,单位为分钟
TaskInterval(1440)

--设置触发次数,0表示无限次数
TaskCountLimit(0)

--设定定时期启动时间

TaskTime(10, 0);

--删除从前的数据
OutputMsg("B筺  th?ti猽 boss ho祅g kim ? database"..tb_goldboss[i].Sid);
end
end

function TaskContent()
str = tb_goldboss[i].str;
GlobalExecute(format("dw AddLocalNews([[%s]])", str));
end

GlobalExecute("dwf \\script\\missions\\boss\\callboss_incity.lua CallBossDown_Fixure()");
end

Include("\\RelaySetting\\Task\\goldbosshead_1000.lua");

tb_goldboss =
{
[1] = {Sid = 52301, n_npcid = 523, str = "Ìnghe n?i §­êng m«n liÔu thanh thanh ®· gi?t rÊt nhi?u giang hå cao thñ!"}, -- ÁøÇàÇà
[2] = {Sid = 51302, n_npcid = 513, str = "Ìnghe n?i ®Ö nhÊt Nga Mi diÖu nh­ ®· xuèng nói!"}, -- ÃîÈç
[3] = {Sid = 51102, n_npcid = 511, str = "Ìnghe n?i ®Ö nhÊt quan phñ dang tê t«ng ch?nh ®uæi theo cÇm téi ph¹m!"}, -- ÕÅ×ÚÕþ
[4] = {Sid = 135403, n_npcid = 1358, str = "Ìnghe n?i t©y v­¬ng tµ ®éc ®· xuÊt hiÖn, ch? t¹o rÊt nhi?u téi ¸c?"}, -- Î÷Íõа¶¾
[5] = {Sid = 135604, n_npcid = 1360, str = "Ìnghe n?i thóy kh?i ®Ö tö lµ duÉn thanh v©n, gÇn nhÊt xuèng nói?"}, -- ÒüÇàÜ¿
[6] = {Sid = 135705, n_npcid = 1361, str = "Ìnghe n?i tróc ti ®éng ®?ch s¸t thñ ®· ph¸i s¸t thñ ¸o ®en hµnh th?ch ®èi thñ?"}, -- ºÚÒÂɱÊÖ
[7] = {Sid = 135206, n_npcid = 1356, str = "Ìnghe n?i c? ng­êi thÊy ng¹o Thiªn t­íng qu©n xuÊt hiÖn ë giang hå?"}, -- °ÁÌ콫¾ü
[8] = {Sid = 135807, n_npcid = 1362, str = "Ìnghe n?i ®Ö nhÊt thËp ph­¬ng c©u diÖt xuÊt hiÖn ë giang hå, muèn thèng nhÊt Trung Nguyªn!"}, -- Ê®·½¾ãÃð
[9] = {Sid = 136008, n_npcid = 1364, str = "Ìnghe n?i ®Ö nhÊt c? mét n÷ tö thÇn b? ¸o xanh xuÊt hiÖn, vâ c«ng rÊt lµ cao siªu?"}, -- ÇàÒÂ×Ó
[10] = {Sid = 135109, n_npcid = 1355, str = "Ìnghe n?i Thi?u L©m ®Ö tö tÜnh th«ng ®· xuèng nói?"}, -- ¾²Í¨
};

có cách nào fix không mấy bác
30 charrrrrrrrr

yeuVLTK
17-05-14, 09:07 AM
sao mình vào file việt hóa xem thử thì thấy các câu thoại vừa tiếng trung xen lẫn chữ cái tiếng việc ??? ko ra chữ nào cả...

lengruohan
17-05-14, 09:22 AM
sao mình vào file việt hóa xem thử thì thấy các câu thoại vừa tiếng trung xen lẫn chữ cái tiếng việc ??? ko ra chữ nào cả...

Bạn phải mở bằng JX Studio thì mới hiển thị tiếng việt bạn à.còn máy có font thì sẽ hiển thị kiểu như vậy đó.nhưng vào game sẽ hiển thị tiếng việt bình thường ^^

yeuVLTK
17-05-14, 10:21 AM
Bạn phải mở bằng JX Studio thì mới hiển thị tiếng việt bạn à.còn máy có font thì sẽ hiển thị kiểu như vậy đó.nhưng vào game sẽ hiển thị tiếng việt bình thường ^^

vào game vẫn như vậy... tiếng việt và "?" rùi tiếng tàu... lộn xộn lắm

lengruohan
17-05-14, 11:14 AM
vào game vẫn như vậy... tiếng việt và "?" rùi tiếng tàu... lộn xộn lắm

Máy của bạn có cài font Trung Quốc không?bạn dùng JXStudio mở file lên xem thế nào?

xnickx82
17-05-14, 11:54 AM
Mấy bác có biết làm sao việt hoá hiệu thuốc 100% không? Post số 1 có việt hoá npc nhưng lúc sửa đồ thì vẫn dính tiếng tàu. Mình tìm hoài mà chẳng biết file ở đâu.

lengruohan
17-05-14, 12:11 PM
Các bạn đang dùng bản auto nào vậy?có hay bị dis không?mình dùng auto VLBS 1.9 mà cứ được 1 lúc là nó lại dis.

vipbk
17-05-14, 12:29 PM
Mấy bác có biết làm sao việt hoá hiệu thuốc 100% không? Post số 1 có việt hoá npc nhưng lúc sửa đồ thì vẫn dính tiếng tàu. Mình tìm hoài mà chẳng biết file ở đâu.

Ở tạp hóa và thợ rèn cũng sửa đồ dc, chắc chắn nó ko nằm trong script hiệu thuốc

Các bạn đang dùng bản auto nào vậy?có hay bị dis không?mình dùng auto VLBS 1.9 mà cứ được 1 lúc là nó lại dis.

Mình đã test autopk (KidPkPlusVLBS1.5b) (chưa thử autotrain) : có đầy đủ chức năng của 1 autopro, dùng 1 thời gian chưa thấy khuyết điểm gì

xnickx82
17-05-14, 12:39 PM
Ở tạp hóa và thợ rèn cũng sửa đồ dc, chắc chắn nó ko nằm trong script hiệu thuốc

Mình đã test autopk (KidPkPlusVLBS1.5b) (chưa thử autotrain) : có đầy đủ chức năng của 1 autopro, dùng 1 thời gian chưa thấy khuyết điểm gì
Uhm mình đã tìm trong script/global mà chưa tìm ra. Chưa tìm trong settings nên mình không biết.

Mình đang xài cái autotrain này, chạy ngon trừ cái vụ sửa đô không được nên toàn bị đứng ở hiệu thuốc.

lengruohan
17-05-14, 01:10 PM
Sao mình dùng chức năng search của notepad ++ (Find In File) mà mình tìm một đằng nó lại ra kết quả một nẻo vậy các bạn?có phải chỉnh sửa gì về bảng mã không nhỉ? T^T...

lengruohan
17-05-14, 03:44 PM
thanks bạn. cho mình hỏi bạn có biết cái file sửa đồ ờ hiệu thuốc các thành nằm ở đâu không? NPC thì việt hóa hết rồi nhưng lúc sửa đồ thì vẫn bị tiếng tàu.

Hè hè, cuối cùng thì cũng tìm ra mục sửa chữa đồ ah...
các bạn vào script\item\repairitem.lua để sửa nhé
tìm dòng
szFixMsg = nhé.
mò mẫm cả buổi chiều mới sử dụng được chức năng Find In File của Notepad ++ khi mà cụm từ cần tìm là chữ Trung Quốc ah.

lengruohan
17-05-14, 04:16 PM
File việt hóa sửa đồ :
Chép vào : script\item\ nhé các bạn

Hình ảnh :

lengruohan
17-05-14, 04:54 PM
Có bạn nào nhớ mấy câu thông báo lúc mới vào game của VNG không nhỉ?
Mình dịch mà thấy mấy câu sau chuối quá (dịch sát nghĩa mà ^^)
1. Chào mừng bạn đến với Võ lâm truyền kỳ.
2. Chú ý tự bảo vệ bản thân, cẩn thận bị lừa đảo.
3. Chơi game điều độ, tránh ảnh hưởng đến sức khỏe (nguyên văn của nó là "适度游戏益脑,沉迷游戏伤身." ---> chơi game điều độ có lợi cho não bộ, nghiện game sẽ gây tổn hại đến sức khỏe)
4. Sắp xếp thời gian hợp lý, tận hưởng cuộc sống lành mạnh ("合理安排时间,享受健康生活.")

Dịch chuối quá T^T...

lengruohan
17-05-14, 05:21 PM
Thông báo đầu game :
Cho vào thư mục : script/misc/extpoint_loginmsg/
Thêm file này nữa nhé, cái trên là câu "Chào mừng...", cái câu dưới là thông báo Liên đấu thôi (không quan trọng nhưng nhìn tức mắt lắm)
file này cho vào script\missions\leaguematch\

Giờ ngồi việt hóa cái thông báo bang hội (chữ vàng) nữa ^^

shinrenkyo
17-05-14, 06:52 PM
Thông báo đầu game :
Cho vào thư mục : script/misc/extpoint_loginmsg/
Thêm file này nữa nhé, cái trên là câu "Chào mừng...", cái câu dưới là thông báo Liên đấu thôi (không quan trọng nhưng nhìn tức mắt lắm)
file này cho vào script\missions\leaguematch\

Giờ ngồi việt hóa cái thông báo bang hội (chữ vàng) nữa ^^
mới vào game nó có thông báo nhiệm vụ skill 15x gì nữa đó ở đâu thế mấy bác ?

lengruohan
17-05-14, 07:24 PM

Mình Log bằng client Trung Quốc thì thấy nó hiện 2 dòng đó thôi, mình không thấy hiện dòng thông báo nhiệm vụ Skill 15x đó.
Giờ dùng chức năng Find In File của Notepad ++, cứ thấy dòng nào hiển thị lỗi lại log vào client Trung Quốc xem nó nói gì rồi tìm kiếm (tìm phát thấy ngay nó nằm ở đâu) hí hí.
Chôm được file thông báo bang hội, up lên các bạn nào chưa có thì lấy về dùng (là dòng thông báo màu vàng có chữ ”帮“ - Bang ấy, không phải thông báo hệ thống nhé ^^)
bỏ vào script\tong\ (đồng bộ cả qua gateway nữa nhé ^^)

shinrenkyo
17-05-14, 07:48 PM

function TaskShedule()
--设置方案名称
TaskTime(0, 0);

--设置间隔时间,单位为分钟

--设置触发次数,0表示无限次数
TaskCountLimit(0)
...
End
Còn lại giữ nguyên

TaskTime(1, 0);

[Task_115]
[Task_116]
...

Vài hình ảnh:

Boss Hoàng Kim như thế này thì làm file nbào vậy mọi người?

shinrenkyo
17-05-14, 08:03 PM
Mình Log bằng client Trung Quốc thì thấy nó hiện 2 dòng đó thôi, mình không thấy hiện dòng thông báo nhiệm vụ Skill 15x đó.
Giờ dùng chức năng Find In File của Notepad ++, cứ thấy dòng nào hiển thị lỗi lại log vào client Trung Quốc xem nó nói gì rồi tìm kiếm (tìm phát thấy ngay nó nằm ở đâu) hí hí.
Chôm được file thông báo bang hội, up lên các bạn nào chưa có thì lấy về dùng (là dòng thông báo màu vàng có chữ ”帮“ - Bang ấy, không phải thông báo hệ thống nhé ^^)
bỏ vào script\tong\
cái shop hiệu thuốc ở thành thị là sale(?) vậy mọi người tks

vipbk
17-05-14, 08:13 PM
Boss Hoàng Kim như thế này thì làm file nbào vậy mọi người?

makegoldboss_0000.lua
...

Sale(12)

shinrenkyo
17-05-14, 08:16 PM
makegoldboss_0000.lua
...

Sale(12)
tks bác, tiện thể cho hỏi 2 việc này cái:
1. Vào tống Kim sao nó ko có cái danh hiệu Tống Binh hay Kim Binh hay Binh sĩ gì trên đầu hết :D
2. Lỗi cái xếp hạng thế này ko biết đường fix luôn
mấy bác giúp dùm :D

jxgame1
17-05-14, 08:17 PM
e hỏi câu ngu tý, lấy source của linux coppy sang jx có được ko ạ. muốn chơi sv này quá mà máy yếu :(

lengruohan
17-05-14, 08:24 PM

Biện Kinh : 9
Dương Châu : 96
Tương Dương, Lâm An, Phượng Tường, Đại Lý : 12
Thành Đô : 15

tieuquy423
17-05-14, 11:53 PM

--Mission150.lua
IncludeLib("FILESYS")
Include("\\script\\lib\\string.lua")
Include("\\UI\\npcpos.lua")

tb150skillTask = {
nTaskId_CurStep = 2885,
tbTaskList = {},
}

function AddTaskInfo(g_Task, tbTask)
if tbTask ~= nil then
g_Task.tbTaskList[tbTask.nFact] = tbTask
end
end

--´äÑÌÈÎÎñÏß
tbTaskCuiYan = {
szName = "Thóy Yªn",
nFact = 5,
nFinishStep = 6,
tbStep = {},
}

tbTaskCuiYan.tbStep[0] = {
szName = "NhiÖm vô kü n¨ng cÊp 150",
szInfo = "§¼ng cÊp ®¹t ®Õn 150, h¬n n÷a luyÖn ®­îc kü n¨ng cÊp 90 vµ 120 cña m«n ph¸i míi cã thÓ nhËn ®­îc nhiÖm vô kü n¨ng cÊp 150",
szReminder = "NhÊn chuét tr¸i vµo hiÓn thÞ t×m ®­êng th× cã thÓ tù ®éng ®i ®Õn tr­íc mÆt ng­êi ®ã.",
tbAutoFindPath = {["Nh­îc Lan"] = tbNpcPosSet.RuoLan},
}

tbTaskCuiYan.tbStep[1] = {
szName = "NhiÖm vô kü n¨ng cÊp 150",
szInfo = "Thay Nh­îc Lan s­ tû ®i hái Chu V©n TuyÒn",
szReminder = "NhÊn chuét tr¸i vµo hiÓn thÞ t×m ®­êng th× cã thÓ tù ®éng ®i ®Õn tr­íc mÆt ng­êi ®ã.",
tbAutoFindPath = {["Chu V©n TuyÒn"] = tbNpcPosSet.ZhouYunQuan},
}

tieuquy423
18-05-14, 12:04 AM
tks bác, tiện thể cho hỏi 2 việc này cái:
1. Vào tống Kim sao nó ko có cái danh hiệu Tống Binh hay Kim Binh hay Binh sĩ gì trên đầu hết :D

Set ID trong cái playertitle.txt thì phải, mai rảnh để lục lại rồi quăng lên đây, cái playertitle.txt trong patch bữa mình share bị lỗi:-"

2. Lỗi cái xếp hạng thế này ko biết đường fix luôn
mấy bác giúp dùm :D

Bạn dùng patch china ah ???

vipbk
18-05-14, 12:07 AM
Ý bạn shinrenkyo là thế này chăng

yeuVLTK
18-05-14, 01:21 AM
Máy của bạn có cài font Trung Quốc không?bạn dùng JXStudio mở file lên xem thế nào?

mình có cài font trung quốc, máy Win7 có sẵn mà... chỉ đổi lại Font TQ thôi, Jxstudio vào các file việt hóa xem thì ra tiếng việt.. nhưng vào ggame thì khác

jackson2014
18-05-14, 07:37 AM
Chia sẽ cho các bạn nào muốn đi Phong lăng độ mõi lúc nào cũng được chỉ cần click vào Lễ Quan

function goisk()
local tbOpt =
{
{"Phong lăng độ", skpld},
{"Thoát"},
}
CreateNewSayEx("<npc>Chọn màu", tbOpt)
end

Include("\\script\\missions\\fengling_ferry\\fldmap_boat1.l ua")
function skpld()
fenglingdu_main()
end

shinrenkyo
18-05-14, 08:43 AM
Ý bạn shinrenkyo là thế này chăng

đúng rồi ông, nằm ở đâu zậy? 30charrrrrrrrrrrr

Set ID trong cái playertitle.txt thì phải, mai rảnh để lục lại rồi quăng lên đây, cái playertitle.txt trong patch bữa mình share bị lỗi:-"

Bạn dùng patch china ah ???
dùng game.exe + coreclient.dll.+ zib.dll của TQ

nhaodzo
18-05-14, 10:49 AM
file NPC tiếp dẫn môn phái việt hóa chuẩn + ko add sẵn skill cho các bác nào thích tự làm nhiệm vụ phái + file playertitle.txt việt hóa các danh hiệu trong tống kim liên đấu v.v.
giải nén ra được 1 file 1 thư mục thì các bác chép thư mục vào script/global còn file thì ném vào server/settings nhé

shinrenkyo
18-05-14, 12:25 PM
file NPC tiếp dẫn môn phái việt hóa chuẩn + ko add sẵn skill cho các bác nào thích tự làm nhiệm vụ phái + file playertitle.txt việt hóa các danh hiệu trong tống kim liên đấu v.v.
giải nén ra được 1 file 1 thư mục thì các bác chép thư mục vào script/global còn file thì ném vào server/settings nhé
kì lạ ghê, vào tk vẫn ko có danh hiệu :(
ông làm cái xếp hạng đc ko? sao của tui báo lỗi

nhaodzo
18-05-14, 01:54 PM
kì lạ ghê, vào tk vẫn ko có danh hiệu :(
ông làm cái xếp hạng đc ko? sao của tui báo lỗi

dovietthai
18-05-14, 03:03 PM
không tổng hợp lên #1 nữa à. .....................

vipbk
18-05-14, 03:18 PM
không tổng hợp lên #1 nữa à. .....................

dovietthai
18-05-14, 03:32 PM

hehe. Cảm ơn bạn rất nhiều :x:x:x

gia_muvn
18-05-14, 04:46 PM
NPC Ba Lăng Huyện 90% - server1\script\Á½ºþÇø\°ÍÁêÏØ - No font

shinrenkyo
18-05-14, 05:28 PM
của bác chứ của ai :))
...................

asian4you
18-05-14, 08:19 PM
Các bác cho em hỏi cái script của con NPC "Đại thạch đầu" đứng gần NPC "Lễ Quan" ở Ba Lăng Huyện là ở chỗ nào vậy?

nhaodzo
18-05-14, 08:26 PM
...................
có mình bác bị lỗi đó. cần thiết thì back up lại sv đang dùng rồi làm lại sv mới thử xem nhé. chưa thấy ai phản ánh lại cái lỗi đó đâu bác. hoặc cũng có thể do bác xài patch TQ. chép file playertiltle.txt qua client xem. chép vào thư mục settings của client ấy nhé

thecong
18-05-14, 08:33 PM
NPC Ba Lăng Huyện 90% - server1\script\Á½ºþÇø\°ÍÁêÏØ - No font

Bác có cho có font được ko vậy mình đang dùng có font

nhaodzo
18-05-14, 09:01 PM
Bác có cho có font được ko vậy mình đang dùng có font
bác dùng cái phần mềm oneclick chuyển qua lại giữa nofont và có font là chuyển ngon tất cả các file mà bác

thecong
18-05-14, 10:11 PM
bác dùng cái phần mềm oneclick chuyển qua lại giữa nofont và có font là chuyển ngon tất cả các file mà bác
CHo minhf xin cai link bac hic

dovietthai
18-05-14, 10:21 PM
CHo minhf xin cai link bac hic

Bạn thử link này.

nhaodzo
18-05-14, 10:21 PM
đường dẫn dẫn tới thư mục bạn cần chuyển giữa nofont và có font. type chọn 1 là nofont -> có font 2 là ngược lại. sau khi chuyển xong nó chuyển về jxencode ở ổ D nhé bác. nhớ dùng thư mục copy chứ đừng dùng thư mục gốc vì sau khi chuyển nó sẽ xóa hết toàn bộ các file ở thư mục bác cần chuyển đó :D

Anh2SiTinh
19-05-14, 10:13 AM
Bác nào cho xin cái Dã tẩu full Vh với.

xnickx82
19-05-14, 10:26 AM
có cách nào fix cái lỗi tống kim mà không cho mình đang ký vì không đủ tiền, nhưng trong rương mình mang 100k vạn mà vẫn không đang ký được. cho mình xin hỏi nếu muốn đổi giá tiền đang ký tống kim ở chổ nào vậy? thanks

mình cũng bị một lỗi là mỗi khi gọi boss thì gameserver của mình báo lỗi là "Open DropRateFile \Settings\droprate\boss\tangburandroprate.ini Error !!!" cho tất cả 10 con boss mình gọi. mình đã check là trong settings có folder droprate/boss/ và mình cũng đã đồng bộ tử server và gateway giống y hệt nhau, nhưng vẫn bị error đó. xin hỏi ý kiến các bác.

share các bác file makeboss, callboss, cavelist, và tasklist của mình đang test.

nhaodzo
19-05-14, 12:23 PM
có cách nào fix cái lỗi tống kim mà không cho mình đang ký vì không đủ tiền, nhưng trong rương mình mang 100k vạn mà vẫn không đang ký được. cho mình xin hỏi nếu muốn đổi giá tiền đang ký tống kim ở chổ nào vậy? thanks

mình cũng bị một lỗi là mỗi khi gọi boss thì gameserver của mình báo lỗi là "Open DropRateFile \Settings\droprate\boss\tangburandroprate.ini Error !!!" cho tất cả 10 con boss mình gọi. mình đã check là trong settings có folder droprate/boss/ và mình cũng đã đồng bộ tử server và gateway giống y hệt nhau, nhưng vẫn bị error đó. xin hỏi ý kiến các bác.

share các bác file makeboss, callboss, cavelist, và tasklist của mình đang test.

bác mua tống kim chiêu binh lệnh trong shop tạp hóa dòng 2 hoặc shop tinh luyện thạch chỗ thợ rèn nhé

Bác nào cho xin cái Dã tẩu full Vh với.

danghai1993
19-05-14, 01:55 PM
Ai biết cái fifong sao mà <Vô Cực> mãi thế nhỉ ? Làm sao để có các danh hiệu khác ?

Anh2SiTinh
19-05-14, 02:22 PM
bác mua tống kim chiêu binh lệnh trong shop tạp hóa dòng 2 hoặc shop tinh luyện thạch chỗ thợ rèn nhé

Do lúc copy của bác nào vào bị lỗi và 1 số file chưa Vh hết, đã fix được rồi :D

tieuquy423
19-05-14, 05:20 PM
Ai biết cái fifong sao mà <Vô Cực> mãi thế nhỉ ? Làm sao để có các danh hiệu khác ?

Lấy folder item trong patch này chép vào sever rồi đồng bộ qua client( 004 thôi)

dovietthai
19-05-14, 05:54 PM
Các bạn cho mình hỏi sao mình sài encode để chuyển từ các file của nhaozo từ nofont sang có font ko được nhỉ.
Trong d:\ ko có j hết là sao ta ?
Dù phần mềm báo convert thành công?

<convert ngược lại cũng bị vậy>

jackson2014
19-05-14, 07:00 PM
Ai làm gọi boss thành công share cho minh folder task với. Làm mà không gọi được

gia_muvn
19-05-14, 07:22 PM
Các bạn cho mình hỏi sao mình sài encode để chuyển từ các file của nhaozo từ nofont sang có font ko được nhỉ.
Trong d:\ ko có j hết là sao ta ?
Dù phần mềm báo convert thành công?

<convert ngược lại cũng bị vậy>

Chọn chế độ chuyển đổi từ no font sang có font trước rồi mới chọn thư mục cần đổi font rồi bấm Open đợi nó load xong là đc. Thư mục đổi font nằm ở ổ D

nhaodzo
19-05-14, 08:09 PM
Ai làm gọi boss thành công share cho minh folder task với. Làm mà không gọi được
khai báo load file ở task.ini chưa bác? nhớ là đồng bộ đầy đủ từ tên map cho tới tên boss ở tất cả các file nhé. chưa làm tới cái này nên ko có j để share cho các thím cả :v

jackson2014
19-05-14, 08:21 PM
khai báo load file ở task.ini chưa bác? nhớ là đồng bộ đầy đủ từ tên map cho tới tên boss ở tất cả các file nhé. chưa làm tới cái này nên ko có j để share cho các thím cả :v
Oh vậy để mình xem lại và sửa lại. Tks bạn

xnickx82
19-05-14, 10:11 PM
Oh vậy để mình xem lại và sửa lại. Tks bạn

share mấy cái file mình đang test gọi boss nè

yeuVLTK
19-05-14, 11:16 PM
...................

ông làm ở HKPHOne hả =))...........

xnickx82
19-05-14, 11:43 PM

Không biết có cách nào xài tiền vạn đang ký không ta :)

yeuVLTK
19-05-14, 11:50 PM
giờ muốn đóng bớt map... mà xem cái map list toàn tiếng TQ ... giờ làm sao đây... mở thế nào cũng TQ hoặc chấm ?

nhaodzo
20-05-14, 01:02 AM
Không biết có cách nào xài tiền vạn đang ký không ta :)
có bác ạ. bỏ điều kiện là check lệnh bài thay vào đó là check tiền vạn là ok. toàn bộ nằm trong thư mục missions/battles nhé :3

giờ muốn đóng bớt map... mà xem cái map list toàn tiếng TQ ... giờ làm sao đây... mở thế nào cũng TQ hoặc chấm ?
cái thư mục settings bác evilbaby share có file maplist tiếng việt đó bác

huynhkim
20-05-14, 01:31 AM
có bác ạ. bỏ điều kiện là check lệnh bài thay vào đó là check tiền vạn là ok. toàn bộ nằm trong thư mục missions/battles nhé :3

cái thư mục settings bác evilbaby share có file maplist tiếng việt đó bác

Cái này mình nghĩ là tùy server của bạn xây dựng theo hướng nào. chứ nếu đồ ngang nhau, vđ khí làm j có cửa j nhỉ :(

vipbk
20-05-14, 08:45 AM

Chuẩn theo VNG là các chiêu hệ nội công khi tăng NC đều tăng lực tay như VD khí, CL kiếm, NM chưởng, Ma nhẫn ...

Cái này mình nghĩ là tùy server của bạn xây dựng theo hướng nào. chứ nếu đồ ngang nhau, vđ khí làm j có cửa j nhỉ :(

Còn tùy vào khả năng pk nữa

dovietthai
20-05-14, 08:53 AM
Cũng câu hỏi như nhaozo. làm thế nào fix đc +nội công lên lực tay, hoặc điều chỉnh mức lên lực tay /1 điểm nội công?
Thêm nữa mình muốn fix lại hệ thống skill thập đại môn phái thì có đc ko?

Anh2SiTinh
20-05-14, 09:08 AM
Hôm nay đi PLD 9h sáng nó đồi Thủy tặc lệnh bài là sao ta :|.

huynhkim
20-05-14, 12:54 PM
ai cho mình xin file npc tạp hóa đã việt hóa đc ko ? mình việt hóa ko chuẩn, nên auto ko mua phù đc :(

vipbk
20-05-14, 01:41 PM
ai cho mình xin file npc tạp hóa đã việt hóa đc ko ? mình việt hóa ko chuẩn, nên auto ko mua phù đc :(

ThienKim0909
20-05-14, 02:17 PM

Bác có thể cho em Yh hoặc sky của bác được không à?

duglaxuc
20-05-14, 02:28 PM
Mình vượt ải dc rùi nhưng con bos này làm sao giết nó vậy

duglaxuc
20-05-14, 03:49 PM
vipbk ơi, bạn có thể cho mình ham additem lệnh bài gọi boss dc hem

Anh2SiTinh
20-05-14, 04:38 PM
Có ai bị lỗi Nv 1x của Võ Đang không ? Hôm nay rảnh ngồi test Nv mà đến đây nó không cho trả nv. trả nv xong không có skill :|

lengruohan
20-05-14, 05:02 PM
Mình vượt ải dc rùi nhưng con bos này làm sao giết nó vậy

con boss này có phản dame đấy.lấy ngũ hành công kích mà choảng nó thôi.nhồi máu vào, cũng nhanh thôi mà.

lengruohan
20-05-14, 05:09 PM
vipbk ơi, bạn có thể cho mình ham additem lệnh bài gọi boss dc hem

AddItem(6,1,1022,0,0,0)

cho nó 1 vòng lặp for nữa muốn lấy bao nhiêu lệnh bài thì lấy

duglaxuc
20-05-14, 08:48 PM
AddItem(6,1,1022,0,0,0)

mình lấy thiên nhẫn choảng nó cũng bị die à :-s:-s

duglaxuc
20-05-14, 08:55 PM
AddItem(6,1,1022,0,0,0)

sao mình add zo gọi bos hok dc ban oi

vipbk
20-05-14, 09:07 PM
sao mình add zo gọi bos hok dc ban oi

nhaodzo
20-05-14, 09:13 PM
Chuẩn theo VNG là các chiêu hệ nội công khi tăng NC đều tăng lực tay như VD khí, CL kiếm, NM chưởng, Ma nhẫn ...

Còn tùy vào khả năng pk nữa

duglaxuc
20-05-14, 10:26 PM

Thanks vipbk nhìu, da dc và thành công

xnickx82
21-05-14, 01:27 AM
mình bị error này trong gameserver. có ai biết giúp mình với.

mình cũng add map cho bang hội nhưng lúc click vào "vào bang này" bị error là khu vực bang chưa mở. có bác nào biết fix làm sao không?

MAP_ID GAMESVR_SET_1 GAMESVR_SET_2 GAMESVR_SET_3 GAMESVR_SET_4 GAMESVR_SET_5 GAMESVR_SET_6 GAMESVR_SET_7 GAMESVR_SET_8 GAMESVR_SET_9 GAMESVR_SET_10 GAMESVR_SET_11 GAMESVR_SET_12 GAMESVR_SET_13 GAMESVR_SET_14 GAMESVR_SET_15 GAMESVR_SET_16 ±¸×¢1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ·ïÏè
2 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 »ªÉ½
3 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ½£¸óÎ÷±±
4 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ½ð¹â¶´ÃÔ¹¬
5 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¾­»Ê¶´ÃÔ¹¬
6 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ËøÔƶ´ÃÔ¹¬
7 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÇØÁê
8 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÇØʼ»ÊÁêµØÏÂ
9 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³¤½­Ô´Í·
10 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñãʯ¶´ÃÔ¹¬
11 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³É¶¼
12 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÐÅÏà˺óÔºµØµÀÃÔ¹¬
13 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¶ëáÒÅÉ
14 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÃÍ»¢¶´Ñ¨ÃÔ¹¬
15 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ½²¾­ÌÃ
16 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ç°µî
17 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Õýµî
18 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ×óÆ«µî
19 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ½£¸óÎ÷ÄÏ
20 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ½­½ò´å
21 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Çà³Çɽ
22 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °×Ôƶ´ÃÔ¹¬
23 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÉñÏɶ´ÃÔ¹¬
24 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÏìË®¶´ÃÔ¹¬
25 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌÆÃÅ
26 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÖñË¿¶´Ò»²ã
27 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÖñË¿¶´¶þ²ã
28 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÖñË¿¶´Èý²ã
29 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °µÆ÷·¿
30 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 »ðÆ÷·¿
31 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Î书·¿
32 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ò½Ò©·¿
33 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 »á¿Í´óÌü
34 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÒéÊ´óÌü
35 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Õý·¿
36 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¼À×æÌü
37 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ã꾩
38 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌúËþÃÔ¹¬µÚÒ»²ã
39 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌúËþÃÔ¹¬µÚ¶þ²ã
40 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌúËþÃÔ¹¬µÚÈý²ã
41 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ·üţɽÎ÷
42 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌìÐĶ´ÃÔ¹¬
43 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ½£¸óÖÐÔ­
44 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ËνðÕ½³¡
45 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌìÈ̽ÌÊÒÍâ
46 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌìÈ̽ÌÊÒÄÚµÚÒ»²ã
47 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌìÈ̽ÌÊÒÄÚµÚ¶þ²ã×óÊÒ
48 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌìÈ̽ÌÊÒÄÚµÚ¶þ²ãÓÒÊÒ
49 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌìÈ̽ÌÊÒÄÚµÚÈý²ã
50 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Æßɱ¶´ÃÔ¹¬
51 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌìÈ̽ÌÊ¥¶´µÚÒ»²ã
52 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌìÈ̽ÌÊ¥¶´µÚ¶þ²ã
53 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °ÍÁêÏØ
54 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÄÏÔÀÕò
55 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌÒ»¨Ô´
56 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ºâɽÅÉ
57 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ºâɽ´óÌü
58 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¶À¹Â½£ÎÔÊÒ
59 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌìÍõ°ï
60 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ç°µî
61 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌìÍõ´óµî
62 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÇÞ¹¬
65 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌìÍõµºÉ½¶´
66 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¶´Í¥ºþµ×ɽ¶´µÚÒ»²ã
67 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¶´Í¥ºþµ×ɽ¶´µÚ¶þ²ã
68 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÇàÂݵº
69 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÇàÂݵºÉ½¶´
70 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÎäÁêɽ
71 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °×Ë®¶´ÃÔ¹¬
72 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ´óÇõ¶´ÃÔ¹¬
73 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ·üÁ÷¶´ÃÔ¹¬
74 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÃçÁë
75 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ò¿Óȶ´ÃÔ¹¬
76 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ɽ±¦¶´ÃÔ¹¬
77 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñà×Ó¶´ÃÔ¹¬
78 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÏåÑô
79 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÏåÑô³ÇÑÃÃÅÃصÀ
80 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÑïÖÝ
81 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Îäµ±ÅÉ
82 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¾®µ×ÃÔ¹¬
83 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 »ðÀǶ´ÃÔ¹¬
84 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ×ÏÏö´óµî
85 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ê®·½µî
86 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸¸Ä¸µî
87 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Áú»¢µî
90 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ·üţɽ¶«
91 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¼¦¹Ú¶´ÃÔ¹¬
92 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Êñ¸Ôɽ
93 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¼ö¾Õ¶´Ãܹ¬
94 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Áé¹È¶´Ãܹ¬
99 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÓÀÀÖÕò
100 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÖìÏÉÕò
101 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 µ¾Ïã´å
102 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌìÈ̽ÌÊ¥¶´¶þ²ãÃÜÊÒ
103 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÉÙÁÖÅÉ
104 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ²Ø¾­¸ó
105 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ´ïĦÌÃ
106 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ´óÐÛ±¦µî
109 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ·½ÕÉìøÊÒ
110 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÂÞººÌÃ
111 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ľÈËÏï
112 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ǧ·ðµî
113 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÉÙÁÖÃÜÊÒ
114 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ò»°ÙÁã°ËÂÞººÕó
115 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ؤ°ï
116 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÏéÔƶ´Ò»²ã
117 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÏéÔƶ´¶þ²ã
118 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÏéÔƶ´Èý²ã
119 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÏéÔƶ´ËIJã
120 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÏéÔƶ´Îå²ã
121 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁúÃÅÕò
122 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 »ÆºÓÔ´Í·
123 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÀÏ»¢¶´ÃÔ¹¬
124 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÐùÔ¯¶´ÃÔ¹¬
125 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁôÏɶ´Ò»²ã
126 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁôÏɶ´¶þ²ã
127 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁôÏɶ´Èý²ã
128 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁôÏɶ´ËIJã
129 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁôÏɶ´Îå²ã
130 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁôÏɶ´Áù²ã
131 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 À¥ÂØÅÉ
132 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ±ùѨÃÔ¹¬
135 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¼ûÐÔ·åɽ¶´
136 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¿ì»îÁÖ
137 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ìì΢µî
138 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Õýµî
139 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ×Ï΢µî
140 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ò©Íõ¹È
141 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ò©Íõ¶´Ò»²ã
142 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ò©Íõ¶´¶þ²ã
143 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ò©Íõ¶´Èý²ã
144 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ò©Íõ¶´ËIJã
145 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ©±ª¶´ÃÔ¹¬Ò»²ã
146 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ©±ª¶´ÃÔ¹¬¶þ²ã
147 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ©±ª¶´ÃÔ¹¬Èý²ã
148 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ©±ª¶´ÃÔ¹¬ËIJã
149 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ©±ª¶´ÃÔ¹¬Îå²ã
150 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ©±ª¶´ÃÔ¹¬Áù²ã
151 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ©±ª¶´ÃÔ¹¬Æß²ã
152 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ©±ª¶´ÃÔ¹¬°Ë²ã
153 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʯ¹ÄÕò
154 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ´äÑÌÃÅ
155 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °Ù»¨Ìü
158 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ½ûµØÃÔ¹¬
160 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÊØÓñÌü
161 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ´äÑÌÂ¥
162 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ´óÀí¸®
163 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¶ñ°Ô¼ÒµØµÀ
164 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ǧѰËþÒ»²ã
165 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ǧѰËþ¶þ²ã
166 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ǧѰËþÈý²ã
167 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 µã²Ôɽ
168 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ·ïÑÛ¶´ÃÔ¹¬
169 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁúÑÛ¶´ÃÔ¹¬
170 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÍÁ·ËÃÔ¹¬
171 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 µã²Ô¶´Ò»²ã
172 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 µã²Ô¶´¶þ²ã
173 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 µã²Ô¶´Èý²ã
174 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁúȪ´å
175 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Î÷ɽ´å
176 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁÙ°²
177 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Óù»¨Ô°
178 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Óù»¨Ô°É½¶´
179 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÂÞÏöɽ
180 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Áú¹¬¶´ÃÔ¹¬
181 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Á½Ë®¶´ÃÔ¹¬
182 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÄõÁú¶´ÃÔ¹¬
183 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Î嶾½Ì
184 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³àЫկ
185 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ½ðÉßÕ¯
186 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ä«ÖëÕ¯
187 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÇàòÚÕ¯
188 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Òøó¸Õ¯
189 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ×ÜÕ¯
190 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÈëÃÅÃÔ¹¬
193 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÎäÒÄɽ
194 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Óñ»ª¶´ÃÔ¹¬
195 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ㵴ɽ
196 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñò½Ç¶´ÃÔ¹¬
197 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌìÀÎ
198 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÇåϪ¶´ÃÔ¹¬
199 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÎäÁ궴ÃÔ¹¬
200 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¹ÅÑô¶´ÃÔ¹¬
201 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ±ùºÓ¶´ÃÔ¹¬
202 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ܽÈض´ÃÔ¹¬
203 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÎÞÃû¶´ÃÔ¹¬
204 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ·ÉÌ춴ÃÔ¹¬
205 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÑôÖж´ÃÔ¹¬
206 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÇØʼ»ÊÁêµØ϶þ²ã
207 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÇØʼ»ÊÁêµØÏÂÈý²ã
208 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ´óÀÎ
209 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÑÝÎ䳡
212 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 »ªÉ½¾ø¶¥
213 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °ï»áÀÞ̨һ
214 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °ï»áÀÞ̨¶þ
215 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °ï»áÀÞ̨Èý
216 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °ï»áÀÞ̨ËÄ
217 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °ï»áÀÞ̨Îå
218 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °ï»áÀÞ̨Áù
219 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °ï»áÀÞ̨Æß
220 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÑÝÎ䳡°Ë
221 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¹¥³ÇÕ½³¡
222 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÊØ·½ºó·½
223 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¹¥·½ºó·½
224 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ɳĮµØ±í
225 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ɳĮɽ¶´1
226 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ɳĮɽ¶´2
227 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ɳĮɽ¶´3
228 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 À¥Âغóɽ
229 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¼À×æÌü£¨Õ½¶·£©
230 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ´óÀí³ÇÄÚ£¨Õ½¶·£©
231 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ²×À˿;ÓËù
232 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÖÜÔÆȪ¾ÓËù
233 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ī¿ÕÔ¾ÓËù
234 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ½ðÉßÕ¯£¨Õ½¶·£©
235 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌÒ»¨µº£¨Ò»£©
236 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌÒ»¨µº£¨¶þ£©
237 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌÒ»¨µº£¨Èý£©
238 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌÒ»¨µº£¨ËÄ£©
239 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌÒ»¨µº£¨Î壩
240 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌÒ»¨µº£¨Áù£©
241 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌÒ»¨µº£¨Æߣ©
242 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺£¨Ò»£©
243 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺£¨¶þ£©
244 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺£¨Èý£©
245 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺£¨ËÄ£©
246 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺£¨Î壩
247 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺£¨Áù£©
248 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺£¨Æߣ©
249 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Ò»£©
250 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Ò»£©
251 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Ò»£©
252 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Ò»£©
253 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Ò»£©
254 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Ò»£©
255 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Ò»£©
256 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Ò»£©
257 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Ò»£©
258 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Ò»£©
259 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨¶þ£©
260 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨¶þ£©
261 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨¶þ£©
262 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨¶þ£©
263 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨¶þ£©
264 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨¶þ£©
265 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨¶þ£©
266 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨¶þ£©
267 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨¶þ£©
268 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨¶þ£©
269 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Èý£©
270 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Èý£©
271 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Èý£©
272 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Èý£©
273 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Èý£©
274 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Èý£©
275 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Èý£©
276 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Èý£©
277 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Èý£©
278 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Èý£©
279 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨ËÄ£©
280 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨ËÄ£©
281 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨ËÄ£©
282 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨ËÄ£©
283 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨ËÄ£©
284 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨ËÄ£©
285 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨ËÄ£©
286 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨ËÄ£©
287 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨ËÄ£©
288 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨ËÄ£©
289 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Î壩
290 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Î壩
291 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Î壩
292 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Î壩
293 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Î壩
294 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Î壩
295 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Î壩
296 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Î壩
297 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Î壩
298 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Î壩
299 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Áù£©
300 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Áù£©
301 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Áù£©
302 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Áù£©
303 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Áù£©
304 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Áù£©
305 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Áù£©
306 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Áù£©
307 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Áù£©
308 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Áù£©
309 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Æߣ©
310 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Æߣ©
311 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Æߣ©
312 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Æߣ©
313 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Æߣ©
314 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Æߣ©
315 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Æߣ©
316 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Æߣ©
317 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Æߣ©
318 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ï´Ë赺ɽ¶´£¨Æߣ©
319 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁÙÓå¹Ø
320 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³¤°×ɽ½Å
321 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³¤°×ɽÄÏ´
322 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³¤°×ɽ±±Â´
323 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ëνð±¨Ãûµã£¨³õ£©
324 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ëνð±¨Ãûµã£¨ÖУ©
325 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ëνð±¨Ãûµã£¨¸ß£©
326 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ƽԭս³¡£¨³õ£©
327 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ƽԭս³¡£¨ÖУ©
328 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ƽԭս³¡£¨¸ß£©
329 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ºÓ±õÕ½³¡£¨³õ£©
330 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ºÓ±õÕ½³¡£¨ÖУ©
331 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ºÓ±õÕ½³¡£¨¸ß£©
332 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÌìÁúËÂ
333 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 »ªÉ½ÅÉ
336 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ·çÁê¶É
337 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ·çÁê¶É¶É´¬Ò»
338 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ·çÁê¶É¶É´¬¶þ
339 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ·çÁê¶É¶É´¬Èý
340 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ī¸ß¿ß
341 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ä®±±²ÝÔ­
342 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Î÷ɽÓì
344 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³ÇÕòÕ½³¡£¨³õ£©
345 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³ÇÕòÕ½³¡£¨ÖУ©
346 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³ÇÕòÕ½³¡£¨¸ß£©
347 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ɽ¹ÈÕ½³¡£¨³õ£©
348 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ɽ¹ÈÕ½³¡£¨ÖУ©
349 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ɽ¹ÈÕ½³¡£¨¸ß£©
350 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 É­ÁÖÕ½³¡£¨³õ£©
351 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 É­ÁÖÕ½³¡£¨ÖУ©
352 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 É­ÁÖÕ½³¡£¨¸ß£©
353 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÓªÕ¯Õ½³¡£¨³õ£©
354 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÓªÕ¯Õ½³¡£¨ÖУ©
355 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÓªÕ¯Õ½³¡£¨¸ß£©
357 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ƽԭµ¥ÌôÕ½³¡£¨³õ£©
358 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ƽԭµ¥ÌôÕ½³¡£¨ÖУ©
359 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ƽԭµ¥ÌôÕ½³¡£¨¸ß£©
360 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ºÓ±õµ¥ÌôÕ½³¡£¨³õ£©
361 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ºÓ±õµ¥ÌôÕ½³¡£¨ÖУ©
362 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ºÓ±õµ¥ÌôÕ½³¡£¨¸ß£©
363 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 É­ÁÖµ¥ÌôÕ½³¡£¨³õ£©
364 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 É­ÁÖµ¥ÌôÕ½³¡£¨ÖУ©
365 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 É­ÁÖµ¥ÌôÕ½³¡£¨¸ß£©
366 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ɽ¹Èµ¥ÌôÕ½³¡£¨³õ£©
367 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ɽ¹Èµ¥ÌôÕ½³¡£¨ÖУ©
368 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ɽ¹Èµ¥ÌôÕ½³¡£¨¸ß£©
369 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³ÇÕòµ¥ÌôÕ½³¡£¨³õ£©
370 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³ÇÕòµ¥ÌôÕ½³¡£¨ÖУ©
371 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³ÇÕòµ¥ÌôÕ½³¡£¨¸ß£©
372 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÓªÕ¯µ¥ÌôÕ½³¡£¨³õ£©
373 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÓªÕ¯µ¥ÌôÕ½³¡£¨ÖУ©
374 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÓªÕ¯µ¥ÌôÕ½³¡£¨¸ß£©
375 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¾ÉËνðÕ½³¡£¨³õ£©
376 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¾ÉËνðÕ½³¡£¨ÖУ©
377 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¾ÉËνðÕ½³¡£¨¸ß£©
378 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³å·æÕ½³¡£¨³õ£©
379 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³å·æÕ½³¡£¨ÖУ©
380 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³å·æÕ½³¡£¨¸ß£©
381 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÃÜÁÖÕ½³¡£¨³õ£©
382 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÃÜÁÖÕ½³¡£¨ÖУ©
383 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÃÜÁÖÕ½³¡£¨¸ß£©
384 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ½çÇÅÕ½³¡£¨³õ£©
385 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ½çÇÅÕ½³¡£¨ÖУ©
386 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ½çÇÅÕ½³¡£¨¸ß£©
387 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ·çÖ®Æ60-89£©
388 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ·çÖ®Æ90-119£©
389 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ·çÖ®Æ120ÒÔÉÏ£©
390 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ɽÉñÃí£¨60-89£©
391 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ɽÉñÃí£¨90-119£©
392 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ɽÉñÃí£¨120ÒÔÉÏ£©
393 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ǧ±¦¿â£¨60-89£©
394 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ǧ±¦¿â£¨90-119£©
395 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ǧ±¦¿â£¨120ÒÔÉÏ£©
416 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³õ¼¶ÁúÖÛ£¨Ò»£©
417 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³õ¼¶ÁúÖÛ£¨¶þ£©
418 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³õ¼¶ÁúÖÛ£¨Èý£©
419 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³õ¼¶ÁúÖÛ£¨ËÄ£©
420 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³õ¼¶ÁúÖÛ£¨Î壩
421 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³õ¼¶ÁúÖÛ£¨Áù£©
422 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³õ¼¶ÁúÖÛ£¨Æߣ©
423 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³õ¼¶ÁúÖÛ£¨°Ë£©
424 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨Ò»£©
425 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨¶þ£©
426 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨Èý£©
427 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨ËÄ£©
428 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨Î壩
429 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨Áù£©
430 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨Æߣ©
431 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨°Ë£©
432 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨¾Å£©
433 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨Ê®£©
434 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨Ê®Ò»£©
435 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨Ê®¶þ£©
436 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨Ê®Èý£©
437 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨Ê®ËÄ£©
438 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨Ê®Î壩
439 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨Ê®Áù£©
440 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³õ¼¶ÁúÖÛ£¨¾Å£©
441 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³õ¼¶ÁúÖÛ£¨Ê®£©
442 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³õ¼¶ÁúÖÛ£¨Ê®Ò»£©
443 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³õ¼¶ÁúÖÛ£¨Ê®¶þ£©
444 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³õ¼¶ÁúÖÛ£¨Ê®Èý£©
445 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³õ¼¶ÁúÖÛ£¨Ê®ËÄ£©
446 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³õ¼¶ÁúÖÛ£¨Ê®Î壩
447 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³õ¼¶ÁúÖÛ£¨Ê®Áù£©
448 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨Ê®Æߣ©
449 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨Ê®°Ë£©
450 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨Ê®¾Å£©
451 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨¶þÊ®£©
452 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨¶þʮһ£©
453 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨¶þÊ®¶þ£©
454 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨¶þÊ®Èý£©
455 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨¶þÊ®ËÄ£©
456 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨¶þÊ®Î壩
457 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨¶þÊ®Áù£©
458 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨¶þÊ®Æߣ©
459 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨¶þÊ®°Ë£©
460 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨¶þÊ®¾Å£©
461 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨ÈýÊ®£©
462 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨Èýʮһ£©
463 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¸ß¼¶ÁúÖÛ£¨ÈýÊ®¶þ£©
464 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(³õ¼¶1)
465 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(³õ¼¶2)
466 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(³õ¼¶3)
467 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(³õ¼¶4)
468 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(³õ¼¶5)
469 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(³õ¼¶6)
470 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(³õ¼¶7)
471 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(³õ¼¶8)
480 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(¸ß¼¶1)
481 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(¸ß¼¶2)
482 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(¸ß¼¶3)
483 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(¸ß¼¶4)
484 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(¸ß¼¶5)
485 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(¸ß¼¶6)
486 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(¸ß¼¶7)
487 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(¸ß¼¶8)
488 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(¸ß¼¶9)
489 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(¸ß¼¶10)
490 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(¸ß¼¶11)
491 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(¸ß¼¶12)
492 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(¸ß¼¶13)
493 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(¸ß¼¶14)
494 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(¸ß¼¶15)
495 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʱ¼äµÄÌôÕ½(¸ß¼¶16)
512 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÔÆÖеÀ
513 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °Ù»¨¹È
514 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ɽÔô¶´
515 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ×ÏϼÁë
516 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ëη½ÊسÇ
517 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ½ð·½ÊسÇ
518 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ëη½ÊسDZ¨Ãû
519 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ½ð·½ÊسDZ¨Ãû
520 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ã÷ÔÂÕò£¨·ïÏ裩
521 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ã÷ÔÂÕò£¨³É¶¼£©
522 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ã÷ÔÂÕò£¨ã꾩£©
523 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ã÷ÔÂÕò£¨ÏåÑô£©
524 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ã÷ÔÂÕò£¨ÑïÖÝ£©
525 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ã÷ÔÂÕò£¨´óÀí£©
526 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ã÷ÔÂÕò£¨ÁÙ°²£©
527 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü»á³¡(Ò»)
528 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü»á³¡(¶þ)
531 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü×¼±¸³¡(Ò»)
532 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü×¼±¸³¡(¶þ)
535 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü±ÈÈü³¡(Ò»)
536 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü±ÈÈü³¡(¶þ)
539 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³¤¸èÃŽûµØ
540 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü»á³¡£¨1£©
541 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈüÈü³¡£¨1£©
542 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü»á³¡£¨2£©
543 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈüÈü³¡£¨2£©
544 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü»á³¡£¨3£©
545 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈüÈü³¡£¨3£©
546 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü»á³¡£¨4£©
547 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈüÈü³¡£¨4£©
548 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü»á³¡£¨5£©
549 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈüÈü³¡£¨5£©
550 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü»á³¡£¨6£©
551 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈüÈü³¡£¨6£©
552 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü»á³¡£¨7£©
553 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈüÈü³¡£¨7£©
554 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü»á³¡£¨8£©
555 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈüÈü³¡£¨8£©
556 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü»á³¡£¨9£©
557 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈüÈü³¡£¨9£©
558 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü»á³¡£¨10£©
559 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈüÈü³¡£¨10£©
570 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü×¼±¸³¡£¨1£©
571 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü×¼±¸³¡£¨2£©
572 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü×¼±¸³¡£¨3£©
573 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü×¼±¸³¡£¨4£©
574 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü×¼±¸³¡£¨5£©
575 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü×¼±¸³¡£¨6£©
576 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü×¼±¸³¡£¨7£©
577 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü×¼±¸³¡£¨8£©
578 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü×¼±¸³¡£¨9£©
579 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁªÈü×¼±¸³¡£¨10£©
580 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ëη½Õ½³¡
581 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ½ð·½Õ½³¡
582 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ê¥µ®¹È×¼±¸³¡
583 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ê¥µ®¹È
584 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ´º½Ú»î¶¯×¼±¸³¡
585 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ´º½Ú»î¶¯µØͼ
586 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1
587 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ɽ³Ç°ï»áµØͼ
588 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ãç½®°ï»áµØͼ
589 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ɳĮ°ï»áµØͼ
590 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¾©Ê¦°ï»áµØͼ
591 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ±ßÈû°ï»áµØͼ
592 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1
593 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ½­ÄÏ°ï»áµØͼ
594 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ©Áë°ï»áµØͼ
595 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1
596 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1
597 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1
598 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1
599 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1
600 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1
601 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1
602 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1
603 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1
604 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1
605 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÃÜÁÖÕ½³¡
606 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÃÜÁÖÕ½³¡
607 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÃÜÁÖÕ½³¡
608 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÎäÁÖµÚÒ»°ï×¼±¸³¡
609 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÎäÁÖµÚÒ»°ï×¼±¸³¡
610 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÎäÁÖµÚÒ»°ï×¼±¸³¡
611 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÎäÁÖµÚÒ»°ï×¼±¸³¡
612 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÎäÁÖµÚÒ»°ï×¼±¸³¡
613 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÎäÁÖµÚÒ»°ï×¼±¸³¡
825 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¶ËÎç½Ú»î¶¯×¼±¸³¡
826 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¶ËÎç½Ú»î¶¯µØͼ
829 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³¤¸èÃŽûµØ
830 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³¤¸èÃŽûµØ
831 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³¤¸èÃŽûµØ
832 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³¤¸èÃŽûµØ
833 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³¤¸èÃŽûµØ
834 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³¤¸èÃŽûµØ
841 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °ï»á¾«Ó¢ÀÞ̨һ
842 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °ï»á¾«Ó¢ÀÞ̨¶þ
843 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °ï»á¾«Ó¢ÀÞ̨Èý
844 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °ï»á¾«Ó¢ÀÞ̨ËÄ
845 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °ï»á¾«Ó¢ÀÞ̨Îå
846 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °ï»á¾«Ó¢ÀÞ̨Áù
847 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °ï»á¾«Ó¢ÀÞ̨Æß
848 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 °ï»á¾«Ó¢ÀÞ̨°Ë
849 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¶ËÎç½Ú»î¶¯×¼±¸³¡
850 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¶ËÎç½Ú»î¶¯µØͼ
851 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ×µÛ±¦²Ø×¼±¸³¡
853 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ×µÛ±¦²Ø(Ò»)
854 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ×µÛ±¦²Ø(¶þ)
855 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ×µÛ±¦²Ø(Èý)
856 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ×µÛ±¦²Ø(ËÄ)
857 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ×µÛ±¦²Ø(Îå)
858 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ×µÛ±¦²Ø(Áù)
859 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ×µÛ±¦²Ø(Æß)
860 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ×µÛ±¦²Ø(°Ë)
861 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ×µÛ±¦²Ø(¾Å)
862 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ×µÛ±¦²Ø(Ê®)
872 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ã꾩ÇåÒô
871 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁÙ°²ÇåÒô
874 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ã꾩°²ÆÚ
873 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÁÙ°²°²ÆÚ
863 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÈüÅÜ
868 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 »ÄĮս³¡£¨³õ£©
869 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 »ÄĮս³¡£¨ÖУ©
870 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 »ÄĮս³¡£¨¸ß£©
876 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¹Å³ÇÕ½³¡£¨³õ£©
877 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¹Å³ÇÕ½³¡£¨ÖУ©
878 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¹Å³ÇÕ½³¡£¨¸ß£©
882 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÈüÅÜ×¼±¸³¡
886 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 »ÄʯÁë³åͻս£¨³õ£©
887 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 »ÄʯÁë³åͻս£¨ÖУ©
888 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 »ÄʯÁë³åͻս£¨¸ß£©
889 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÓñÁÖ×è»÷Õ½£¨³õ£©
890 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÓñÁÖ×è»÷Õ½£¨ÖУ©
891 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÓñÁÖ×è»÷Õ½£¨¸ß£©
892 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 èóµºÃؾ³
893 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ã꾩
894 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ʯ¹ÄÕò
895 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Î÷ɽ´å
896 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¾ÅÖݹÈ
897 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÃûÈËÌÃ
898 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¹úÕ½Ëνð½çÇÅÕ½³¡
899 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¹úÕ½ËνðÃÜÁÖÕ½³¡
900 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¹úÕ½Ëνð»ÆɳÁÖÕ½³¡
901 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÆßϦ»î¶¯
917 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 »ýѪ¹È
918 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¶ñÈ˹È
919 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ê´¹ÇÑÂ
920 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ºÚľÑÂ
921 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ì츨ɽ
922 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ó´Áúɽ
923 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 µØĸɽ
924 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ô··ïɽ
926 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 »÷¹Ä´«»¨»î¶¯³¡
927 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¹¥³ÇÕ½ã꾩ս³¡
928 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¹¥³ÇÕ½´óÀíÕ½³¡
929 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¹¥³ÇÕ½·ïÏèÕ½³¡
930 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¹¥³ÇÕ½ÁÙ°²Õ½³¡
931 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¹¥³ÇÕ½ÏåÑôÕ½³¡
932 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¹¥³ÇÕ½ÑïÖÝÕ½³¡
933 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¹¥³ÇÕ½³É¶¼Õ½³¡
934 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ³¤°×ɽ¶¥ÊÔ´©Ò·þ
935 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ìì³ØÃؾ³µÚÒ»²ã
936 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ìì³ØÃؾ³µÚ¶þ²ã
937 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ìì³ØÃؾ³µÚÈý²ã
938 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ìì³ØÃؾ³µÚÈý²ã
939 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ìì³ØÃؾ³µÚÈý²ã
940 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ìì³ØÃؾ³µÚÈý²ã
941 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ìì³ØÃؾ³µÚÈý²ã
942 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ìì³ØÃؾ³µÚÈý²ã
943 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ìì³ØÃؾ³µÚÈý²ã
944 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ìì³ØÃؾ³µÚÈý²ã
945 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ìì³ØÃؾ³µÚÈý²ã
946 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ìì³ØÃؾ³µÚÈý²ã
947 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ìì³ØÃؾ³µÚËIJã
949 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÊÔ½£¹È
950 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¶ñÀǹÈ
951 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¶ñÀǹÈ
952 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¶ñÀǹÈ
953 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¶ñÀǹÈ
954 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¶ñÀǹÈ
955 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¶ñÀǹÈ
956 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¶ñÀǹÈ
957 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ´³¹ØÃÜÊÒ
958 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¿þÀÜľÈ˱ÈÈü³¡
959 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÐÂÁ½Ë®¶´
960 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 »Ê³Ç˾ÀÞ̨
961 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¿þÀÜľÈË×¼±¸³¡
962 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ñ×µÛ±¦²Ø×¼±¸³¡ÐÂ
963 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ×¼±¸³¡
964 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ±ÈÈü³¡(1)
965 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ±ÈÈü³¡(2)
966 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ±ÈÈü³¡(3)
968 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ô¸赺
969 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 Ô¸èÃعÈ
972 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¿ç·þËνð±¨Ãûµã£¨³õ£©
973 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¿ç·þËνð±¨Ãûµã£¨ÖУ©
974 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ¿ç·þËνð±¨Ãûµã£¨¸ß£©
967 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 ÎÞÃûÃؾ³

nhaodzo
21-05-14, 02:09 AM
đã việt hóa xong thư mục messenger ( theo như các bác thì là tính năng tín sứ hay dịch quan j ấy) dưng mà tạm chưa share. hóng các bác share tiếp đã. ai đang việt hóa phần này bỏ đi nhé. cả trong thư mục task nữa t cũng đag làm sắp xog rồi. ai rảnh làm mấy cái map tân thủ thôn đi để làm nv lấy danh vọng linh tinh cho nó chuẩn :3. nv phái bên t đang có 1 bạn làm rồi nên ai có ý định làm cũng chuyển qua cái khác đi nhé

gia_muvn
21-05-14, 02:25 AM
đã việt hóa xong thư mục messenger ( theo như các bác thì là tính năng tín sứ hay dịch quan j ấy) dưng mà tạm chưa share. hóng các bác share tiếp đã. ai đang việt hóa phần này bỏ đi nhé. cả trong thư mục task nữa t cũng đag làm sắp xog rồi. ai rảnh làm mấy cái map tân thủ thôn đi để làm nv lấy danh vọng linh tinh cho nó chuẩn :3. nv phái bên t đang có 1 bạn làm rồi nên ai có ý định làm cũng chuyển qua cái khác đi nhé

Mình đang làm thôn rồi nhé.
Không biết volamfc.com của bác nào nhỉ? Việt Hóa nhanh gớm.

Anh2SiTinh
21-05-14, 08:41 AM
Hôm nay đi PLD 9h sáng nó đồi Thủy tặc lệnh bài là sao ta :|.

Vụ này sao mấy bác ? Có ai bị như vầy không ?

vovanson
21-05-14, 12:51 PM
mình bị lỗi connet db orrer ai giúp mình với

nhaodzo
21-05-14, 03:29 PM
Vụ này sao mấy bác ? Có ai bị như vầy không ?

Mình đang làm thôn rồi nhé.
Không biết volamfc.com của bác nào nhỉ? Việt Hóa nhanh gớm.

dovietthai
21-05-14, 03:47 PM
Thế té ra mấy cái server ấy hợp tác với khựa à :|

À mà ai biết thuật toán mã hóa sa, password sa chưa :|

jackson2014
21-05-14, 07:31 PM
Có ai bị lỗi vào phái Võ Đang vào các Phòng vd: Phòng Chưởng môn..... không được. Biết chỉ mình fix với

huynhkim
21-05-14, 08:12 PM
Có ai bị lỗi vào phái Võ Đang vào các Phòng vd: Phòng Chưởng môn..... không được. Biết chỉ mình fix với

copy lại trapmap võ đang ở server gốc tầu vào

jackson2014
21-05-14, 08:19 PM
copy lại trapmap võ đang ở server gốc tầu vào

Nằm ở Setting/map hả bạn. Tks bạn hen

gia_muvn
21-05-14, 08:29 PM
- Script Đạo Hương Thôn - No font
- Chép vào: \script\ÖÐÔ­ÄÏÇø
- Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>µ¾Ïã´å.rar
- Link có font và no font : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huynhkim
21-05-14, 09:54 PM
Nằm ở Setting/map hả bạn. Tks bạn hen

ko, script rồi tìm đến thư mục chứa map võ đang ( xem trong maplist ) bạn chỉ giữ lại thư mục npc đã việt hóa thôi, còn lại phải chép cái map võ đang gốc lên

manhdendaica
21-05-14, 09:59 PM
BÁc gia_muvn tốt bụng ghê:D, Bác có bài hướng dẫn online không cho em xin với:o3:o3:o3

btt204
21-05-14, 10:16 PM
- Script Đạo Hương Thôn - No font
- Chép vào: \script\ÖÐÔ­ÄÏÇø
- Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>µ¾Ïã´å.rar

convert sang có font giúp mình đc ko các bạn

Kyo Công Tử
21-05-14, 10:17 PM

btt204
21-05-14, 10:51 PM

Chạy tool nó ko ra gì hết nên mới xin đây xin, mà tôi có xin ông ko mà ông ẳng lên thế. Đừng nghĩ mình hơn người khác

yeuVLTK
21-05-14, 10:56 PM
Mình dùng Win7 nên có sẵn font tiếng trung, mình đã đổi font TQ ấy restart máy, dưới thanh Task bar góc phải bên dưới xuất hiện 3 phần chọn Ngôn ngữ En, China và vietnam... dĩ nhiên mình chọn china, sau đó minh vào sever thì trong sever đã có tiêng Hoa, Mình lần theo đó mà chép file Việt hóa vào... nhưng khi vào game thì ngôn ngữ tiếng Trung xen lẫn tiếng việt, rồi Trung không ra Trung ..Việt ko ra Việt.. cứ lộn xộn... mình thiếu sot chỗ nào mong các bạn giúp...
nghe nói phải đổi font linux gì đó..

trongkha
21-05-14, 10:56 PM
các bạn cho mình hỏi sao mà mình chạy game mà toàn báo kết nối máy chủ thất bại ! ai chỉ mình fix với

Kyo Công Tử
21-05-14, 11:03 PM
Chạy tool nó ko ra gì hết nên mới xin đây xin, mà tôi có xin ông ko mà ông ẳng lên thế. Đừng nghĩ mình hơn người khác

Mình k biết bạn ra sao, nhưng cách nc có vẻ hơi thiếu văn hóa ^^, tools đó có từ rất lâu rồi. trong bài viết ắt sẽ có hướng dẫn cụ thể?
Làm sai? hay chưa làm? hay đợi ng khác làm? ai biết? nhỉ ^^

các bạn cho mình hỏi sao mà mình chạy game mà toàn báo kết nối máy chủ thất bại ! ai chỉ mình fix với

ip kết nối từ client là ip linux nhé cậu ^^

btt204
21-05-14, 11:08 PM
Mình k biết bạn ra sao, nhưng cách nc có vẻ hơi thiếu văn hóa ^^, tools đó có từ rất lâu rồi. trong bài viết ắt sẽ có hướng dẫn cụ thể?
Làm sai? hay chưa làm? hay đợi ng khác làm? ai biết? nhỉ ^^

Ông tưởng tôi là newbie mù IT chắc . Ông chắc là tool đó hoặc động 100% trên các hệ điều hạnh ko lỗi lầm?. Ông hay thì tôi vỗ tay , còn người khác ko dùng tool đc nên xin ông ko có share gì thì đừng xiên xỉa. Trình IT hơn đc ai mà phán như thánh . Cụ lại cứ tưởng tôi ko biết tool đấy là tool gì à , Xin nói luôn với cụ nó là Jx Encoder, tool là 1 chuyện còn tool có dùng đc hay ko là 1 chuyện khác

Kyo Công Tử
21-05-14, 11:16 PM
Ông tưởng tôi là newbie mù IT chắc . Ông chắc là tool đó hoặc động 100% trên các hệ điều hạnh ko lỗi lầm?. Ông hay thì tôi vỗ tay , còn người khác ko dùng tool đc nên xin ông ko có share gì thì đừng xiên xỉa. Trình IT hơn đc ai mà phán như thánh

Bị lỗi hệ điều hành nào nhỉ ^^, xp32 and 64, win7 32 and 64, win8 32 and 64 mình cũng đã thử hết rồi?. chả lẽ máy ở nhà bạn dùng windowns server chăng ^^

vovanson
21-05-14, 11:17 PM
các bạn ai cài được game làm ơn team giúp mình với ! mình chạy bị báo lỗi hoài ! yahoo mình traitimvo20112000

btt204
21-05-14, 11:22 PM
Bị lỗi hệ điều hành nào nhỉ ^^, xp32 and 64, win7 32 and 64, win8 32 and 64 mình cũng đã thử hết rồi?. chả lẽ máy ở nhà bạn dùng windowns server chăng ^^

Xin lỗi cụ là tôi dùng tool này ko phải lần đầu tiên. Dev game nhất kiếm tôi dùng tool này để encode lua . Còn chuyện vì sao giờ ko dùng đc thì thánh biết.~:>.Dùng tool 1,2 click là encode xong mắc gì tôi lên đây gõ dài dòng để xin.

vovanson
21-05-14, 11:33 PM
bạn ơi có cái patch nào chuẩn share cho mình với ! mình add test vào file như thế vào vậy bạn

gia_muvn
21-05-14, 11:40 PM
Tiếp tục hàng nóng hổi vừa làm xong :)
- Script Chu Tiên Trấn - No font và có font
- Chép vào: \script\ÖÐÔ­±±Çø
- Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dovietthai
21-05-14, 11:41 PM
gia_muvn nhiệt tình và chu đáo quá, cảm ơn bạn nhiều.

gia_muvn
21-05-14, 11:45 PM
Của bạn đây

BÁc gia_muvn tốt bụng ghê:D, Bác có bài hướng dẫn online không cho em xin với:o3:o3:o3

Bác tham khảo cái này của bác Khủng Long Con nhé. Mình làm theo cách này onl thành công nhé

- Mình xem reply ở dưới thì phần lớn đang gặp 1 lỗi ở chỗ phần 2 bước 3, sau khi restart lại thì mất luôn cái card mạng eth0, đó là vì mấy bác copy cái Mac address mà mình ví dụ vào trong máy nên nó không đúng và không work. Nếu ai đã trót dại làm như vậy thì sẽ không dùng được WinSCP luôn.
- Cách chữa cháy là gõ "ifconfig eth0 IPWan broadcast " đây là lệnh gán IP cho eth0 trong linux
Theo ví dụ bên dưới thì: ifconfig eth0 113.69.169.111 broadcast 113.69.169.255
- Sau đó dùng WinSCP vào ifcfg-eth0 chỉnh lại MAC Address cho đúng rồi restart máy ảo.

*Phần 1: Máy Win
- Bước 1: Chỉnh card mạng chính thành IP tĩnh 192.168.1.2 (bao nhiêu tùy thích)
Subnet 255.255.255.0
Gateway 192.168.1.1
Một số trường hợp có thể ko vào net dc thì chỉnh luôn cái DNS Server của google là 8.8.8.8

- Bước 2: Chỉnh serverlist trong SQL Server thành 192.168.1.2 MacAddress kệ nó, lát tính sau.
- Bước 3: qua Pays chỉnh database.ini như bình thường vẫn là 192.168.1.2

*Phần 2: Máy ảo Linux
- Bước 1: vào trang [Only registered and activated users can see links. ] để xem IP Wan của máy mình.
VD: 113.69.169.111 OK bạn ghi cái này ra notepad lát còn dùng nhiều.
- Bước 2: Mở máy ảo lên (nhớ là không cần chỉnh cái gì hết cứ mở lên đã rồi tính)
Đăng nhập xong bạn gõ "ifconfig" để xem hiện tại IP của máy Linux là bao nhiêu. (Mình đoán là 192.168.200.128 theo cách cài default của sv)

- Bước 3: Dùng WinSCP đăng nhập vào và ra ngoài thư mục root, đi vào đường dẫn etc/sysconfig mở file network sửa chỗ GATEWAY=113.69.169.2
Tiếp tục vào network-scripts rename ifcfg-eth0 thành ifcfg-eth00.bak còn ifcfg-eth0.bak rename lại thành ifcfg-eth0
Đây thực chất là chỉnh cho card mạng eth0 về chế độ IP tĩnh chứ ko phải tự cấp phát IP như ban đầu.
Mở ifcfg-eth0 lên và sửa thành

DEVICE=eth0
BOOTPROTO=static
BROADCAST=113.69.169.255
DHCPCLASS=
HWADDR=00:0C:29:A8:56:71 (Dòng này trong máy mấy bác như nào thì để yên, không được copy cái địa chỉ ví dụ này vào)
IPADDR=113.69.169.111
NETMASK=255.255.255.0
NETWORK=113.69.169.0
ONBOOT=yes

Copy cái MAC Address của mấy bạn vào notepad ở đây là (00:0C:29:A8:56:71)

Xong thì save và tắt sau đó turn off máy ảo đi

- Bước 4: Mở VMWare => Edit => Virtual Network Adapter...
Chọn VMNet8 chỉnh Subnet IP thành 113.69.169.0 Sau đó bấm OK
Chuột phải vào tên máy ảo chọn Setting... kiểm tra phần Network Adapter đã chọn NAT hay chưa, nếu chưa thì sửa lại còn ok rồi thì mở máy ảo lên lại thôi

- Bước 5: Mở máy ảo lên rồi "ifconfig" phát xem IP nó đã đúng là IP Wan hay chưa.
Tiếp tục dùng WinSCP mở
goddess.cfg
[FixIp]
IntranetIp = 127.0.0.1
InternetIp = 127.0.0.1

bishop.cfg thì chú ý 4 dòng này
AccSvrIP = 192.168.1.2
MacAddress = 00-0C-29-A8-56-71
[FixIp]
IntranetIp = 113.69.169.111
InternetIp = 127.0.0.1

relay_config.ini
address = 192.168.1.2
MacAddress = 00-0C-29-EB-14-BE
[FixIp]
InternetIp = 113.69.169.111
IntranetIp = 127.0.0.1

servercfg.ini
[FixIp]
IntranetIp=127.0.0.1
InternetIp=113.69.169.111

Bạn mở SQL Server bên win rồi paste cái Mac 00-0C-29-EB-14-BE vào serverlist luôn nhé

Rồi chạy sv như bình thường. Đến bước này coi như bạn đã vào được sv rồi nhưng để người khác trên mạng vào game bạn phải mở port.

*Phần 3: Mở port
- Bước 1: Vào modem mở port 6666 5622 5623 5632 (Cái này nghe có ng nói chỉ cần mở 6666 và 5623 là dc, mình gà nên mở luôn cả 4 cho chắc ăn ))))
- Bước 2: Mở cửa sổ VMWare Edit => Virtual Network Adapter... => VMNet8 => NAT Setting => Add
Host port 6666
IP 113.69.169.111
VM Port 6666

yeuVLTK
21-05-14, 11:45 PM
Mình dùng Win7 nên có sẵn font tiếng trung, mình đã đổi font TQ ấy restart máy, dưới thanh Task bar góc phải bên dưới xuất hiện 3 phần chọn Ngôn ngữ En, China và vietnam... dĩ nhiên mình chọn china, sau đó minh vào sever thì trong sever đã có tiêng Hoa, Mình lần theo đó mà chép file Việt hóa vào... nhưng khi vào game thì ngôn ngữ tiếng Trung xen lẫn tiếng việt, rồi Trung không ra Trung ..Việt ko ra Việt.. cứ lộn xộn... mình thiếu sot chỗ nào mong các bạn giúp...
nghe nói phải đổi font linux gì đó..
up hình...

.........................................

btt204
22-05-14, 12:02 AM
Của bạn đây

Cảm ơn bác nhiều, bác thật tốt bụng

nhaodzo
22-05-14, 12:07 AM

.........................................
chuyển máy về font EN giải nén lại các file trước khi chép. sau đó chép các file đso vào server. sau đó thì xài bt nhé bác. dùng patch việt chứ đừng dùng patch trung quốc vì patch tq ko hiển thị được tiếng việt đâu

btt204
22-05-14, 12:26 AM

Tất nhiên là phải chont type rồi bác. Tớ làm rồi mà nó ko ra gì mới ức. Lúc xưa dùng win 7 dùng tool bình thường , mới sang 8.1 mà dùng lại ko đc mới đau :ar!

trongkha
22-05-14, 12:33 AM
các bạn có cricp việt hóa chuẩn cho mình xin với mình xài win 7 mà nó ra thế này

if (IsDisabledUseTownP() == 1 or GetTaskTemp(200) == 1 ) or ( SubWorldIdx2ID( SubWorld ) >= 387 and SubWorldIdx2ID( SubWorld ) <= 395)then
Msg2Player("Kh玭g th?s?d鬾g th莕 h祅h ph?");
return 1
end

local nSubWorldID = GetWorldPos();
if (nSubWorldID >= 375 and nSubWorldID <= 386) then
Msg2Player("Xin l鏸, 產ng ?khu v鵦 c bi謙, kh玭g th?s?d鬾g th莕 h祅h ph?");
return 1
end

if (nSubWorldID >= 416 and nSubWorldID <= 511) then
return 1
end

if (nSubWorldID == 44 or nSubWorldID == 197 or nSubWorldID == 208 or nSubWorldID == 209 or nSubWorldID == 210 or nSubWorldID == 211 or nSubWorldID == 212 or (nSubWorldID >= 213 and nSubWorldID <= 223) or nSubWorldID == 336 or nSubWorldID == 341 or nSubWorldID == 342 or nSubWorldID == 175 or nSubWorldID == 337 or nSubWorldID == 338 or nSubWorldID == 339 or ( nSubWorldID >= 387 and nSubWorldID <= 395 ) )then
return 1
end;

--卫国战争之烽火连城地图,不能使用
if (CheckAllMaps(nSubWorldID) == 1) then
return 1
end;

if (GetLevel() < 5) then
Say("LV5 tr?l猲 m韎 c?th?s?d鬾g Th莕 H祅h Ph?", 0);
return 1
end;

Say("Th莕 H祅h Ph? c?th?甶 n nh鱪g n琲 c莕 n 1 c竎h nhanh ch鉵g.", 2,
"Di Chuy觧.../gototown",
--"设置重生点,息次使用土地符即可瞬� �抵达。/set_backpos",
"сng/no");
--"去其他地图/#tbVNGWORDPOS:GotoOtherMap()");
return 1
end;

tab_RevivePos = {
[1] = { --"Th祅h Й"
{"C鯽 Йng", 6, 11},{"C鯽 T﹜", 7, 11},{"C鯽 Nam", 8, 11},{"C鯽 B綾", 9, 11},{"Trung T﹎", 5, 11}
},
[2] = { --"Tng Dng"
{"C鯽 Йng", 30, 78},{"C鯽 T﹜", 32 , 78},{"C鯽 Nam", 31, 78},{"C鯽 B綾", 33, 78},{"Trung T﹎", 29, 78}
},
[3] = { --"Phng Tng"
{"C鯽 Йng", 1, 1},{"C鯽 T﹜", 2, 1},{"C鯽 Nam", 3, 1},{"C鯽 B綾", 4, 1},{"Trung T﹎", 0, 1}
},
[4] = { --"Чi L?
{"C鯽 B綾", 64, 162},{"Trung T﹎", 63, 162}
},
[5] = { --"Bi謓 Kinh"
{"C鯽 Йng", 24, 37},{"C鯽 T﹜", 25, 37},{"C鯽 Nam", 24, 37},{"C鯽 B綾", 26, 37},{"Trung T﹎", 23, 37}
},
[6] = { --"Dng Ch﹗"
{"C鯽 Йng", 35, 80},{"C鯽 T﹜", 38, 80},{"C鯽 Nam", 37, 80},{"C鯽 B綾", 36, 80},{"Trung T﹎", 34, 80}
},
[7] = { --"L﹎ An"
{"C鯽 Йng", 68, 176},{"C鯽 Nam", 67, 176},{"C鯽 B綾", 69, 176}
},
[8] = { --"Th玭 Tr蕁"
{"Ba L╪g Huy謓", 19, 53},{"Giang T﹏ Th玭", 10, 20},{"V躰h L筩 Tr蕁", 43, 99},{"Chu Ti猲 Tr蕁", 45, 100},{"Чo Hng Th玭", 47, 101},{"Long M玭 Tr蕁", 55, 121},{"Th筩h C?Tr蕁", 59, 153},{"Long Tuy襫 Th玭", 65, 174}
},
[9] = { --"M玭 Ph竔"
{"Thi猲 Vng", 21, 59},{"Thi誹 L﹎", 52, 103},{"Л阯g M玭", 15, 25},{"Ng?чc", 71, 183},{"Nga Mi", 13, 13},{"Th髖 Y猲", 61, 154},{"Thi猲 Nh蒼", 28, 49},{"C竔 Bang", 53, 115},{"V?ng", 40, 81},{"C玭 L玭", 58, 131}
},
};
--设定重生点(选城市)
function set_backpos()
for i = 1, getn(tbBATTLEMAP) do
if ( nMapId == tbBATTLEMAP[i] ) then
Msg2Player("Kh玭g th?s?d鬾g ?y!");
return 1;
end
end

local tab_Content = {
"Th祅h Й/#setpos_step2(1)",
"Tng Dng/#setpos_step2(2)",
"Phng Tng/#setpos_step2(3)",
"Чi L?#setpos_step2(4)",
"Bi謓 Kinh/#setpos_step2(5)",
"Dng Ch﹗/#setpos_step2(6)",
"L﹎ An/#setpos_step2(7)",
"Th玭 Tr蕁/#setpos_step2(8)",
"M玭 Ph竔/#setpos_step2(9)",
"Kh玭g 甶/no"
}
Say("Th莕 H祅h Ph? di chuy觧 n n琲 c莕 n.", getn(tab_Content), tab_Content);
end;

--选地点
function setpos_step2(nIdx)
local tab_Content = {};
for i = 1, getn(tab_RevivePos[nIdx]) do
tinsert(tab_Content, tab_RevivePos[nIdx][i][1].."/#setpos_step3( "..nIdx..","..i..")");
end;
tinsert(tab_Content, "Kh玭g 甶.../no");
end;

--选地点
function setpos_step3(nIdx, nSubIdx)
SetRevPos(tab_RevivePos[nIdx][nSubIdx][3], tab_RevivePos[nIdx][nSubIdx][2]);
Say("Х n "..tab_RevivePos[nIdx][nSubIdx][1], 0);
Msg2Player("Х n "..tab_RevivePos[nIdx][nSubIdx][1]);
end;

--回城
function gototown()

local tab_Content = {

"Th祅h/gopos_step2town",
"Th玭/#gopos_step2(8)",
"M玭 ph竔/#gopos_step2(9)",
"B秐  90/#gopos_step2lv90()",
"T鑞g Kim/gopos_step2battle",
"Kh玭g 甶/no"
}
end;

yeuVLTK
22-05-14, 12:53 AM
chuyển máy về font EN giải nén lại các file trước khi chép. sau đó chép các file đso vào server. sau đó thì xài bt nhé bác. dùng patch việt chứ đừng dùng patch trung quốc vì patch tq ko hiển thị được tiếng việt đâu

bạn có thể cho mình xin cái patch Việt đó ko?.. và nếu tiện bạn có thể cho mình cái folder việt hóa (có đường dẫn của thư mục) của sever ko?

nhaodzo
22-05-14, 01:06 AM
các bạn có cricp việt hóa chuẩn cho mình xin với mình xài win 7 mà nó ra thế này

bạn có thể cho mình xin cái patch Việt đó ko?.. và nếu tiện bạn có thể cho mình cái folder việt hóa (có đường dẫn của thư mục) của sever ko?

gia_muvn
22-05-14, 01:37 AM

Bạn nâng cấp lên bản VNG mới nhất cài teamview và inbox Di và pass cho mình, mình làm cho 1 tý là xong.

trongkha
22-05-14, 01:44 AM
gia_mun giúp mình với bạn
30 cherrrrrrrrrrrrrrrrrrr

yeuVLTK
22-05-14, 01:45 AM
Bạn nâng cấp lên bản VNG mới nhất cài teamview và inbox Di và pass cho mình, mình làm cho 1 tý là xong.

mình gửi rùi đó......mong bạn giúp

gia_muvn
22-05-14, 01:58 AM
Tiếp tục lên hàng nào :D
- Script Giang Tân Thôn - No font và có font - Còn 2 NPC là Đường Nguyên và Cậu của Đường Nguyên phần nhiệm vụ chưa việt hóa nhé
- Chép vào: \script\Î÷Äϱ±Çø
- Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- Anh em nhớ back up lại nhé. Đổi tên thư mục cũ thêm số 1 vào đằng sau.

xnickx82
22-05-14, 02:45 AM
có cách nào mà tạo bang hội có dấu tiếng việt không vậy? mình set unikey đánh TCVN3 mà không được. thanks

gia_muvn
22-05-14, 03:09 AM
có cách nào mà tạo bang hội có dấu tiếng việt không vậy? mình set unikey đánh TCVN3 mà không được. thanks

Mình tạo bình thường mà. Bạn kiểm tra lại đi. Mình dùng unikey - TCVN3

xnickx82
22-05-14, 03:37 AM
Mình tạo bình thường mà. Bạn kiểm tra lại đi. Mình dùng unikey - TCVN3

mình tạo nhân vật cũng không đánh được dấu cho dù đã chỉnh chế độ TCVN3 rồi. mình không biết sao nữa. đánh chữ ở đây có dấu thì ok mà trong client thì không được.

vovanson
22-05-14, 03:39 AM
các bạn sử dụng nofont hay có font

xnickx82
22-05-14, 03:41 AM
các bạn sử dụng nofont hay có font

mình chạy no font.......................

vovanson
22-05-14, 03:43 AM
có mấy chữ óeeoeoe mình chẳng biết đường nào để copy vào . cho mình cái cricp đi bạn

xnickx82
22-05-14, 03:45 AM
script đầy đủ ở trang 1 đó bạn. bạn có thể dùng notepad+++ để mà chuyển từ font qua no font mà chép vào script

vovanson
22-05-14, 03:48 AM
script đầy đủ ở trang 1 đó bạn. bạn có thể dùng notepad+++ để mà chuyển từ font qua no font mà chép vào script

mình chép mà toàn bị dính mấy cái ???

bạn inbox cho mình xin cái cript với bạn

xnickx82
22-05-14, 04:05 AM
mình chép mà toàn bị dính mấy cái ???

bạn inbox cho mình xin cái cript với bạn

.................................................. ....................

yeuVLTK
22-05-14, 04:25 AM
Trong các file việt hóa... có những file tiếng việt xen lẫn tiếng Tàu là sao vậy ???

xnickx82
22-05-14, 05:21 AM
Bạn có font sẽ thấy như vậy . Xài notepad++ mở file rồi vào encoding chọn vietnamese là sẽ hết thấy tiếng tàu thôi.

concabach
22-05-14, 10:14 AM
Mọi người ơi, sao mình chép cái xa phu vào server mà nó lỗi bâm vào dòng " những nơi đã đi qua " nó tăt lun, mặc dù mình có lưu địa điem, có ai biết cách fixx ko giúp mình với

lengruohan
22-05-14, 12:08 PM
Mọi người ơi, sao mình chép cái xa phu vào server mà nó lỗi bâm vào dòng " những nơi đã đi qua " nó tăt lun, mặc dù mình có lưu địa điem, có ai biết cách fixx ko giúp mình với

Xa phu của mình cũng vậy T^T...còn nữa là khi luyện công ở đâu nhưng khi chuyển thành vẫn có thể trở lại điểm cũ được mà không cần phải lưu rương...

yeuVLTK
22-05-14, 12:44 PM
Khi vào game có một vài lời thoại NPC đã chép việt hóa nhưng lại trong tiếng việt xen lẫn các dấu chấm " ? "

shinrenkyo
22-05-14, 01:52 PM
ai biết VH cái này ở đâu chỉ mình với