PDA

View Full Version : Cho hỏi cách add knb vào DKVS

dangdang269
23-04-14, 12:54 PM
Em mới tải DKVS tại trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Rồi vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tìm id nv của mình đề add knb nhưng không hiểu sao vào game thì nó chẳng thay đổi gì cả. Các bác giúp em phát.Thanks!

laodai97
24-04-14, 07:53 PM
Em mới tải DKVS tại trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Rồi vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tìm id nv của mình đề add knb nhưng không hiểu sao vào game thì nó chẳng thay đổi gì cả. Các bác giúp em phát.Thanks!
add = mysql đã có hướng dẫn trong box hoặc dùng lệnh GM. xài mysql thì phải tắt sever -> bật lại sever-> kết nối mysql = navicat -> chỉnh-> vào game và hưởng sái. có gì sai sót mong các pro bỏ qua

a_dragon90
25-04-14, 05:57 PM
Cài thêm navicat vào bạn ah`, rồi trong đó sẽ kết nối đến data của bạn, muốn thêm knb thì tìm table player cột golden theo id user mà add thôi, mình cũng mới làm quen dkvs được 1 tuần, cũng gà lên chỉ biết chỉ bạn như thế, chúc bạn thành công.

dangdang269
26-04-14, 01:14 PM
ko có cách nào add bằng mysql dc sao vậy mấy bác!

theanh2013
27-04-14, 12:14 PM
Không có add được vào bằng mysql thì sao mấy sever online no làm kiểu gì ta?

f52512
21-05-14, 06:54 AM
Họ sẽ có cách khác, họ tự tìm và Code thêm thôi

trinhdat
22-05-14, 03:43 PM
Thêm vàng hay knb tất tần tật đều đc hết
vào navicat - game - userorder
điền theo thứ tự
1 -xx vàng-1-time- tên acc