Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Hỏi Id Kill ???

vongabau
20-04-14, 07:23 PM
Trước Em Có Chơi TLBB Vô Song... rất Thix Kill Xoay Lửa.... Mấy Anh Cho Em Id Kill Xoay Lửa Trong StandardImpact.txt vs SkillData_V1.txt... dc k ạ !....

Sói Đẹp Trai
20-04-14, 08:48 PM
Nộ Diệm Liên Trảm đó à. Cái này phải có file *.lua riêng cho nó, giống như bộ bộ sinh hoa của tiêu dao hay xuân hoa thu nguyệt của NM cũng vậy

vongabau
20-04-14, 09:02 PM
Nộ Diệm Liên Trảm đó à. Cái này phải có file *.lua riêng cho nó, giống như bộ bộ sinh hoa của tiêu dao hay xuân hoa thu nguyệt của NM cũng vậy

em cug không biết nữa. cái kill 35 ấy.... búp lên nó xoay gây sát thương cug gê lắm....
Cho em đường dẫn file lua đó được không ???

Sói Đẹp Trai
20-04-14, 09:11 PM
em cug không biết nữa. cái kill 35 ấy.... búp lên nó xoay gây sát thương cug gê lắm....
Cho em đường dẫn file lua đó được không ???Skill 35 thì không phải. Skill tăng sát thương cấp 35 tên nó là Cự Hỏa Thiêu Thiên của minh giáo hay Cửu âm độc long công của NM

vongabau
20-04-14, 10:02 PM
Skill 35 thì không phải. Skill tăng sát thương cấp 35 tên nó là Cự Hỏa Thiêu Thiên của minh giáo hay Cửu âm độc long công của NM

Nó giống kil này nè.... :

2742

Môn Phái Nào Cug Có Hết....
Hình như nó là kill của boss kính hồ thỳ phải.

PkVoTinhS
20-04-14, 10:07 PM
Super mod có team view ko chỉ cho mình làm sever offline vs cứ kẹt ở bước xoá hết tất cả các file trừ cái ini ra =.= xoá ko dc cái file tlbb HELP !!!

Sói Đẹp Trai
20-04-14, 10:19 PM
Nó giống kil này nè.... :

2742

Môn Phái Nào Cug Có Hết....
Hình như nó là kill của boss kính hồ thỳ phải.Giao long loạn vũ skill của boss kính hồ

vongabau
20-04-14, 10:32 PM
Giao long loạn vũ skill của boss kính hồ

anh chỉ em cách add kill này vào kill búp 35 dc k..... hay cho em id trong StandardImpact. dc k ??

Peacex
20-04-14, 10:34 PM
Skill này là skill 35.Tìm trong ComontItem là sẽ thấy tên của có.
Cách search đơn giản là gõ tên của skill môn phái.

vongabau
20-04-14, 10:37 PM
Skill này là skill 35.Tìm trong ComontItem là sẽ thấy tên của có.
Cách search đơn giản là gõ tên của skill môn phái.

Ý Em Là Mún Thay Kill 35 Thành Kill Giao Long Loạn Vũ Ạ !... Anh Chỉ CÁch Thay Vs

anhcuonghate
21-04-14, 01:58 PM
Trước Em Có Chơi TLBB Vô Song... rất Thix Kill Xoay Lửa.... Mấy Anh Cho Em Id Kill Xoay Lửa Trong StandardImpact.txt vs SkillData_V1.txt... dc k ạ !....

Kill này đúng ko ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vongabau
21-04-14, 07:32 PM
Kill này đúng ko ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dạ .. fai ạ
A HD cho e cách làm dc hk :(