Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Help! Không đăng nhập được vào game!

SweetLoveCT
16-03-14, 02:21 AM
Mình xài bản của Ha Hoang share. Làm hết tất cả các bước, tới khi đánh câu lệnh cuối " cd /home/tlbb/Server (enter nha) ./Sever" thì được vậy nè "ERROR: IncomingPlayerManager:: SaveExtLog open file error!". Load game thì không được "tên tài khoản hoặc mã nhập không đúng". Vậy thì sửa sao đây mọi người! Mình là newbie nên thông cảm chỉ rõ giùm nha! thanks!!!:P

Lâm Ngọc Huy
16-03-14, 10:23 AM
"tên tài khoản hoặc mã nhập không đúng"

Xem trong Navicat coi có tk và pass đúng chưa

Sói Đẹp Trai
16-03-14, 04:31 PM
Mình xài bản của Ha Hoang share. Làm hết tất cả các bước, tới khi đánh câu lệnh cuối " cd /home/tlbb/Server (enter nha) ./Sever" thì được vậy nè "ERROR: IncomingPlayerManager:: SaveExtLog open file error!". Load game thì không được "tên tài khoản hoặc mã nhập không đúng". Vậy thì sửa sao đây mọi người! Mình là newbie nên thông cảm chỉ rõ giùm nha! thanks!!!:PLỗi ở cái lệnh run sv trên có thể tạm chấp nhận được. Còn ko khớp tk, mật khẩu thì xem lại anh navicat rồi. Nếu ko chạy đc sv thì nó sẽ báo là kiểm tra đường truyền.

SweetLoveCT
16-03-14, 07:52 PM
Lỗi ở cái lệnh run sv trên có thể tạm chấp nhận được. Còn ko khớp tk, mật khẩu thì xem lại anh navicat rồi. Nếu ko chạy đc sv thì nó sẽ báo là kiểm tra đường truyền.

chỉ cụ thể giùm mình được ko? mình search trên google ko thấy