PDA

View Full Version : [KT] Share bishop tomates Fix , không bao giờ sai mật khẩu cho 2.6

ngockiem
06-03-14, 04:11 PM
ko nói nhìu đây là link ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mấy bạn mở file KG_BishopD_Loader.exe nha
nhớ mở = run as admin nha
nhớ cài framnet 4.0 trở lên.
do mình crack = C# nên phải cài Framnet
do đó giờ mình gia nhập GZ nhưng chưa share đc cái gì , nên share cái này cho ae dùng chung
đây là link Framnet 4.0.319 khi mở nó sẻ báo cần down về cài rồi là mở đc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

__Jie__
06-03-14, 04:34 PM
Ngon đấy bác nào chuột bạch đi.
Nhược điểm không sai mật khẩu thì đúng rồi , nhưng login 1 time có thể bị dump :))
Bản mới thì bac tomatoes fix rồi :ar!

ngockiem
06-03-14, 04:57 PM
Ngon đấy bác nào chuột bạch đi.
Nhược điểm không sai mật khẩu thì đúng rồi , nhưng login 1 time có thể bị dump :))
Bản mới thì bac tomatoes fix rồi :ar!

lamvh
06-03-14, 06:40 PM

Còn 1 bản nữa em . Bản này chưa phải là bảng cuối đâu em !!!!

NhanVT
06-03-14, 09:20 PM
Lâu nay toàn sài hàng free X_X, ko biết zụ này ta ;)), hay share cách fix lỗi cho bishop cho KT từ nát sang rã luôn =))

kittyngoc_dp_
07-03-14, 12:30 AM
ko nói nhìu đây là link ^^
mấy bạn mở file KG_BishopD_Loader.exe nha
nhớ mở = run as admin nha
nhớ cài framnet 4.0 trở lên.
do mình crack = C# nên phải cài Framnet
do đó giờ mình gia nhập GZ nhưng chưa share đc cái gì , nên share cái này cho ae dùng chung
đây là link Framnet 4.0.319 khi mở nó sẻ báo cần down về cài rồi là mở đc

sao mình bỏ vào sv 2.6 nó báo sv đang bảo trì luôn ko vào game đc

kittyngoc_dp_
07-03-14, 08:28 PM
ợ, 4rum gì hỏi ko thấy hồi âm luôn...............................

NhanVT
07-03-14, 08:50 PM
Giữ nguyên file gốc đang sài bình thường, chỉ lấy file exe qua test thử (lưu ý làm game nhiều khi sống chung với spy =)))
Hoặc kiểm tra port trong file ini

kittyngoc_dp_
07-03-14, 11:18 PM
Giữ nguyên file gốc đang sài bình thường, chỉ lấy file exe qua test thử (lưu ý làm game nhiều khi sống chung với spy =)))
Hoặc kiểm tra port trong file ini

spy là gì thê sbanj?????????????????????

Sesshomaru
09-03-14, 10:45 AM
Là hàng share trên mạng luôn có vấn đề.Chẳng ai biết cái đó có vấn đề gì trừ người viết nó.
Bạn sử dụng mà bạn gặp lỗi thì có 2 lựa chọn.
1.Không sử dụng nữa và quay lại cái bạn đang sử dụng
2.Tiếp tục sử dụng và sống chung với nó(có thể nó có trojan)(mình ko nói chủ thread)

Chủ thread share cái bishop fix cho 2.6.Hầu như ko có ai sử dụng cả bởi vì:Các server online sẽ không vô duyên vô cớ dùng những hàng chưa kiểm định.Còn ai dev offline thì không cần check pass.Bản thân mình cũng chỉ sử dụng offline nên ko cài bishop check pass.Do đó không có ai có câu trả lời cho vấn đề bạn hỏi

handoi198914
09-03-14, 11:23 AM
Là hàng share trên mạng luôn có vấn đề.Chẳng ai biết cái đó có vấn đề gì trừ người viết nó.
2.Tiếp tục sử dụng và sống chung với nó(có thể nó có trojan)(mình ko nói chủ thread)

Chủ thread share cái bishop fix cho 2.6.Hầu như ko có ai sử dụng cả bởi vì:Các server online sẽ không vô duyên vô cớ dùng những hàng chưa kiểm định.Còn ai dev offline thì không cần check pass.Bản thân mình cũng chỉ sử dụng offline nên ko cài bishop check pass.Do đó không có ai có câu trả lời cho vấn đề bạn hỏi

Chuẩn.....nếu mở online thì ko ns " tất nhiên dùng bản đã đk kiểm định hoặc do ho làm ra" còn chơi off thì chả cần check pass làm j cả.........

ngockiem
12-03-14, 03:48 AM
hic chỉ muốn share ra cho mọi người thôi mà
có thể vài bữa nữa mình sẻ , share cái paysys của jxsf8 cho mọi người cùng làm và nghiên cứu Linux

kittyngoc_dp_
15-03-14, 11:21 AM

bác này nói vậy mà nghe đc, 4rum là để chia sẻ mà, ko biết thì hỏi, ai biết thì trả lời. CÙng nhau sây dựng, hơn nữa cái này chưa ai kiểm định thì càng cần ng kiểm định chứ sao, bác ko làm chuột bạch thì e làm, sợ thì đừng nói lời cay đáng kkkk

Sesshomaru
15-03-14, 11:34 AM
bác này nói vậy mà nghe đc, 4rum là để chia sẻ mà, ko biết thì hỏi, ai biết thì trả lời. CÙng nhau sây dựng, hơn nữa cái này chưa ai kiểm định thì càng cần ng kiểm định chứ sao, bác ko làm chuột bạch thì e làm, sợ thì đừng nói lời cay đáng kkkk
Bạn hiểu sai ý mình rồi.Mình trả lời cho bạn

spy là gì thê sbanj?????????????????????

thaitunet39
26-03-14, 10:03 AM
Không sài được cho win 7 64bit hả chủ thớt

satthupro95
05-06-14, 02:52 PM
Mình Run as Administrator nhưng nó k hiện lên được là sao nhỉ .

copday
19-03-18, 01:15 PM
Đã có dấu hiệu, và hệ thống tự xoá sau khi tải về :)

vjpnet2k7
09-10-19, 02:21 PM
Chạy kiểu nào cũng không được... :H