PDA

View Full Version : [Gunny] Tình hình là mình đang cần 1 bản Gunny Chuẩn.

kothatvong
03-03-14, 11:33 AM
Chào các bạn,

Như tiêu đề mình đã tải và chiến thử nhiều bản gunny nhưng đa phần dính lỗi ngồi fix hết lỗi này đến lỗi khác nhưng ko hết. Anh em nào làm gunny có bản full chuẩn, ko lỗi lầm, thì cho mình xin cái số điện thoại hoặc add yahoo của mình, để mình mua, ưu tiên ở TPHCM hoặc các tỉnh lân cận nhé. Cho tiện giao dịch và an toàn.

Chúc 1 ngày thật đẹp, đừng banned mình nha. :(.
@};-

Yahoo: brainlvl

kuldo
03-03-14, 12:04 PM
hiện tại chưa có bản gunny chuẩn nào free cả, chỉ có một cách bỏ tiền túi ra mà mua của các pro thôi bạn à :)

fastclient1998
03-03-14, 12:27 PM
hiện tại chưa có bản gunny chuẩn nào free cả, chỉ có một cách bỏ tiền túi ra mà mua của các pro thôi bạn à :)

Chuẩn :) nhưng mà diễn dàn giờ cho phép mua bán source game mà bạn ;))

kothatvong
03-03-14, 01:16 PM
hì hì tưởng diễn đàn cấm mua bán, nên mình mới viết thế,
còn xem cách mình viết là bạn hiểu là mình đang rao mua source mà.

Cứ tưởng cấm mua bán. Cảm ơn 2 đồng chí, ai có thì pm mình nhé. phải chuẩn và TPHCM và các tỉnh lân cận, có demo online càng tốt. giá cả thương lượng

trong0981
03-03-14, 03:38 PM
giờ kiếm bản gunny ngon lành ko lỗi lầm thì cực kỳ khó bạn nhé. kể cả mình cũng ko dám cam kết là chuẩn 100%. ngon nhất trên thị trường gunny bây giờ là gunny2.us nhưng bên này ĐẶC BIỆT KHÔNG BÁN. thứ 2 là của trminhpc nhưng lão bán vs giá cao ~ 20 => 40tr gì đó. có khi hình như là không bán thì phải vì đang hợp tác với bên Gbum.

với lại Gunny là game nặng nhất mà mình từng biết và đặc biệt nó là Gunny 2.0 lên GunnyII qua tay các bro dev chứ không phải công ty nên nói trước mở 1 thời gian về sau là lag thôi rồi. đặc biệt phải đầu tư máy chủ KHỦNG. Chứ VPS thì không ăn thua nhé các bác.

Nếu bác tính mở nhỏ thì lấy trên forum được rồi. Mấy bản đó cũng là bản chuẩn hồi xưa. Bây giờ họ fix nhiều hơn nên bạn thấy bản đó lỗi nhiều chứ hiện tại cũng lỗi đầy ra đó thôi. Còn không thì xác định tầm 40 củ hãng nhắm tới bản full ít lỗi bạn nhé. Chưa kể chưa chắc đã có người bán.

kothatvong
11-03-14, 01:44 PM
Tình hình là chưa mua được, có máy bạn pm nhưng toàn ở ngoài bắc, ai ở miền nam có pm cho mình và lưu ý là chỉ giao dịch TPHCM hoặc các tỉnh lân cận nhé. và source chuẩn (bao gồm bộ source để dev)

DucSon
19-03-14, 09:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

langnho
19-03-14, 09:56 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>