PDA

View Full Version : [Gunny] HD Gunny Và Send Cho Em Cái Này Với

taospamtiep
04-02-14, 09:34 PM
Chào Các A. h thì em muốn tìm hiểu. cài gunny offline thật sự thì không biết bắt đầu từ đâu bởi chỉ chơi game vinagame h muốn chơi offline do chính tay tạo ra. chứ không phải là lên mạng chơi free. full xu + đủ đồ cái đó chán lắm muốn chính tay tạo ra mong mọi người trên rum giúp đỡ có gì sai sót bỏ qua . em muốn
Em tìm trên rum hết rồi không ra đc 1 bài hướng dẫn . send kiếm cũng k ra.
Em Xin Ai có link xem hướng dẫn cài gunny off. phiên bản bao nhiêu cũng đc em xin Link Tới trang đó em tự tìm hiểu. em kiếm lòi mắt lun k ra
Với Nếu Em cài thì phải tải cái gì về . máy em có mysql 5.5 notepod++ vs2005 full. vậy tải cái gì nữa máy a úp lên em tải . em xin .
Nếu Có hướng dẫn gì hay gì cũng đc em xin
Cảm Ơn Em Xin. :D
Không Cần Nếu Không Muốn

bachugacon122
04-02-14, 11:12 PM
Chào Các A. h thì em muốn tìm hiểu. cài gunny offline thật sự thì không biết bắt đầu từ đâu bởi chỉ chơi game vinagame h muốn chơi offline do chính tay tạo ra. chứ không phải là lên mạng chơi free. full xu + đủ đồ cái đó chán lắm muốn chính tay tạo ra mong mọi người trên rum giúp đỡ có gì sai sót bỏ qua . em muốn
Em tìm trên rum hết rồi không ra đc 1 bài hướng dẫn . send kiếm cũng k ra.
Em Xin Ai có link xem hướng dẫn cài gunny off. phiên bản bao nhiêu cũng đc em xin Link Tới trang đó em tự tìm hiểu. em kiếm lòi mắt lun k ra
Với Nếu Em cài thì phải tải cái gì về . máy em có mysql 5.5 notepod++ vs2005 full. vậy tải cái gì nữa máy a úp lên em tải . em xin .
Nếu Có hướng dẫn gì hay gì cũng đc em xin
Cảm Ơn Em Xin. :D
Không Cần Nếu Không Muốn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

taospamtiep
05-02-14, 12:05 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
có thì cho k thì thoy :(
Nếu Muốn Thì Cho Còn Không Thì Thoy.
Không Rảnh Đâu Mà Ngồi Xin . vì kiếm k ra chứ bộ

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mà Sao Cũng Tks A. tại Em chưa rõ rum. mới tập tành chơi game thoy. ý a nói . trang này

--- Chế độ gộp bài viết ---

Xin Lỗi Không chú ý đến
Nếu bạn là 1 người hoàn toàn mới chưa bik gì về gunny thì hãy bắt đầu từ 1 trong 3 toppic này
:)) vậy mà lò mò 1 ngày thì ra nó ở trc mắt