PDA

View Full Version : [JX] Share Server SoftWare Team v1.1

anhphi97
15-08-13, 05:42 AM
Dạo này thấy 4rum có vẻ ảm đạm quá nên hum nay quyết định share bản sv 1.1 mình đang dev. Do trình còn gà nên chỉ làm được như thế này thôi. mong các pro bỏ qua cho em nha
Do trình còn kém nên chỉ mới fix lại option allskill_v sơ sơ. cách dùng như sau
ở item khi thêm option 139 thì các bạn để ý sẽ có 1 cột idskill khi thêm option 139 thì phải thêm thông số vào cột này
ví dụ muốn cộng kỹ năng vốn có thì sau khi set option 139 các bạn set cột idskill giá trị 0
còn nếu muốn cộng kỹ năng bất kỳ thì sau khi set option 139 các bạn set cột idskill bằng id skill mà các bạn muốn cộng.

Demo:
chỉ chụp lại có vài tấm thôi. chức năng thì tự mò nha.
Nói trước đây chỉ là sv nền ai thích dev sao thì tùy nha
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link sv:
Link Patch:

Link Khác:
Nhiếp Phong:
Link MF: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
P/S: Sv vẫn còn bug. ai phát hiện bug gì cứ post lên đây cho mình biết để fix với nha thân
nguồn maze-gamevn.org

nguyen_van003
15-08-13, 10:52 AM
Cố gắng phát huy nhé cậu.
Forum bên mình giờ ảm đạm quá.

quangken
19-08-13, 10:16 PM
lưu ý là sv này chỉ giới hạn 1 maps blh

Tung_Meo
20-08-13, 11:38 AM

Em thích cái này :sweet_kiss: :sweet_kiss:

assaa
21-08-13, 09:49 AM
lưu ý là sv này chỉ giới hạn 1 maps blh
sv không hề giới hạn map nha bạn

thanh546749
19-06-18, 01:16 AM
Sao mình chạy tới Gameserver nó bị diss nhỉ ai giúp với được không :D

conan067
19-06-18, 01:33 AM
Sao mình chạy tới Gameserver nó bị diss nhỉ ai giúp với được không :D
Font china đó...😲😲😲