PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi hiển thị skill

lekhanh456
13-08-13, 05:15 PM
cho mình hỏi về file skill và file liên kết giữa các skill và hiển thị đánh skill
mình dùng 1 client khác vào game thì đánh dc cac YQ 80 của quyển 35 của các phái
nhưng khi dùng client khác thì lại ko đánh dc các skill đó ( mình đã chép hết các file skill ben client dùng dc qua client ko dùng dc,nhưng vẫn không dc)
mong dc giúp đỡ,có thể cho mình đường dẫn fix file nào nữa !!
thanks !! mỏi câu reply !!

Sói Đẹp Trai
13-08-13, 05:25 PM
cho mình hỏi về file skill và file liên kết giữa các skill và hiển thị đánh skill
mình dùng 1 client khác vào game thì đánh dc cac YQ 80 của quyển 35 của các phái
nhưng khi dùng client khác thì lại ko đánh dc các skill đó ( mình đã chép hết các file skill ben client dùng dc qua client ko dùng dc,nhưng vẫn không dc)
mong dc giúp đỡ,có thể cho mình đường dẫn fix file nào nữa !!
thanks !! mỏi câu reply !!Vấn đề là cái model hiển thị có có hay không có thôi.
Bài viết đặt tên tiêu đề topic kiểu này sẽ vi phạm nội quy, nhắc nhở lần đầu và edit lại.

lekhanh456
13-08-13, 05:31 PM
Vấn đề là cái model hiển thị có có hay không có thôi.
Bài viết đặt tên tiêu đề topic kiểu này sẽ vi phạm nội quy, nhắc nhở lần đầu và edit lại.

model có ko là sao hoàng, tui chép nguyên cái cofig của client dùng dc qua bên đây thì dùng skill dc nhưng lại ko hiển thị dc pet mới !!

Sói Đẹp Trai
13-08-13, 05:41 PM
model có ko là sao hoàng, tui chép nguyên cái cofig của client dùng dc qua bên đây thì dùng skill dc nhưng lại ko hiển thị dc pet mới !!Các file hiển thị, tạm gọi là file mesh hay đồ họa 3D. tất cả đều ở trong Model.axp

lekhanh456
13-08-13, 05:57 PM
Các file hiển thị, tạm gọi là file mesh hay đồ họa 3D. tất cả đều ở trong Model.axp

nhưng file nào trong config để liên kết đến file mesh model đó !!

Sói Đẹp Trai
13-08-13, 06:56 PM
nhưng file nào trong config để liên kết đến file mesh model đó !!Cái này cũng chưa tìm hiểu. Thấy cái cột Monster có cái dòng ghi 1 số có 4 chữ số, đó là cái ID của mesh monster đó. Tạm hiểu là vậy. Còn chi tiết thì cao thủ đồ họa sẽ rõ