PDA

View Full Version : [HKGH] Bạn nào còn sv 6 char nào ngon share cho mình

bualolu
13-08-13, 08:29 AM
Buồn k biết làm gì lên topic xin bạn nào rảnh share lại cho mình cái sv HKGH 4.1 or sv nào củng đc

Chạy trên Win 7 nha

share mình Sv + patch lun thanks ^^

topic trong HKGH h links die nhiều qá mà chủ topic k ktra hay bận đi hox đi làm k có time online nếu ai còn giữ giúp mình 1 phát

pikhjn
14-08-13, 06:40 AM
Làm gì có server ver cũ nào chạy trên win7 Ọ w Ọ...., muốn thì tự đem về cấu hình trên vmware mà dùng thôi .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( 3.9 đây )

Phiên bản 4.1 chỉ có 5 class thôi , link hầu như die hết rồi còn lại bản 3.9 này là chuẩn nhất rồi .

bualolu
14-08-13, 07:14 AM
Làm gì có server ver cũ nào chạy trên win7 Ọ w Ọ...., muốn thì tự đem về cấu hình trên vmware mà dùng thôi .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( 3.9 đây )

Phiên bản 4.1 chỉ có 5 class thôi , link hầu như die hết rồi còn lại bản 3.9 này là chuẩn nhất rồi .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pikhjn
15-08-13, 02:38 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tham khảo đi :D

huy228866
15-08-13, 01:55 PM
Chả hiểu sao bản nào cũng có chạy được cả rồi nhỉ :-? dùng win 7 mà. Có chuyện phân biệt win7, xp, win server nữa hả

thằng HomeViet 3.1 cũng chạy win 7 mà. Giờ nó Chạy wwin 8

pikhjn
17-08-13, 09:29 AM
Chả hiểu sao bản nào cũng có chạy được cả rồi nhỉ :-? dùng win 7 mà. Có chuyện phân biệt win7, xp, win server nữa hả

thằng HomeViet 3.1 cũng chạy win 7 mà. Giờ nó Chạy wwin 8

|-) SQL 2000 không chạy được trên win 7 và win 8 |-)

HV nó chạy server như thế nào nó nói cậu biết à 8-x.

Nói tới SQL 2000 chắc chắn lại nhảy vào bảo sao không dùng 2005 , 2008 , 2008r2 ..vvv.

btw: thế sao không tạo luôn 1 cái hướng dẫn cài đặt SQL cho người khác :-?