PDA

View Full Version : [Gunny] Dạo này ko ai share cái gunny nào mới mới nữa nhỉ :D

tonyton96
11-08-13, 10:10 AM
ai có share guny mới mới cho ae chơi đê. Vắng vẻ quá !!!!!!!!!!!!!!!

bachugacon122
11-08-13, 10:42 AM
ai có share guny mới mới cho ae chơi đê. Vắng vẻ quá !!!!!!!!!!!!!!!

Ai cũng lo dev chứ không lười biếng và mong muốn sài hàng chùa của người khác như thím 8-}8-}

Vuhuytruong
11-08-13, 11:35 AM
Nek Thím há miệng chờ sung:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trong0981
11-08-13, 04:02 PM
bạn tự làm đi chứ. forum chỉ là nơi để mọi người "cùng nhau" chia sẻ chứ ko phải là nơi mà người thì làm người thì ngồi chơi than vãn. =="

fastclient1998
11-08-13, 05:28 PM
Đang dev đây! Tự mà dev ra thui... Cái gì ko biết thì lên diễn dàn hỏi chứ ko có hàng chùa.... Khổ thân chuẩn bị đi học phải nghỉ game :-h

hoang7625
11-08-13, 08:35 PM
bạn tự làm đi chứ. forum chỉ là nơi để mọi người "cùng nhau" chia sẻ chứ ko phải là nơi mà người thì làm người thì ngồi chơi than vãn. =="

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bachugacon122
11-08-13, 09:36 PM

Bác làm thế là đúng :)
nếu có lòng thì nên gợi ý một tí để dìu dắt người khác đi chứ ko nên share như thế :)
Nên cho người ta một cần câu chứ không phải là một xô cá :)

datdn74
11-08-13, 09:50 PM

bố này chém gió vãi cái này ai cũng fiz đc hết rồi chia sẽ gì nữa :-ss

hoang7625
12-08-13, 07:02 AM
bố này chém gió vãi cái này ai cũng fiz đc hết rồi chia sẽ gì nữa :-ss

bố fix được hết chưa, mà nói thế, dịnh dìm hàng của tui à, riêng cái đúp MK là tui gần chuẩn chỉ có lỗ 5 là còn xổng 2~3 mũi thui ( VNG cũng vậy, đã test ), còn lỗ 6 thì 1 mũi cũng không lọt :)), dúp lắm thì mất lắm MK chứ không lên được lỗ khác cấp :))

nhokvip99
12-08-13, 09:24 AM
Không share thì thôi đừng lên đây nói lằng nhằng nữa!![-([-(

gamegn
12-08-13, 01:21 PM
bác chém vãi đạn =)) nghe mà té ghế

hoang7625
12-08-13, 09:06 PM
bác chém vãi đạn =)) nghe mà té ghế

cũng định send đó chứ nhưng lại sợ mấy trẻ trâu lấy kiếm tiền :D, mà bác bít cách fix bug nông trại chưa, tui còn mỗi cái đó là fix không được, fix hồi hết trồng cây đc lun :D

tonyton96
12-08-13, 09:13 PM
cũng định send đó chứ nhưng lại sợ mấy trẻ trâu lấy kiếm tiền :D, mà bác bít cách fix bug nông trại chưa, tui còn mỗi cái đó là fix không được, fix hồi hết trồng cây đc lun :D

nhể :))))))))))))))))))))))))))))) :D :D :)):)):)):)):-*:P

trong0981
13-08-13, 01:21 PM
bố fix được hết chưa, mà nói thế, dịnh dìm hàng của tui à, riêng cái đúp MK là tui gần chuẩn chỉ có lỗ 5 là còn xổng 2~3 mũi thui ( VNG cũng vậy, đã test ), còn lỗ 6 thì 1 mũi cũng không lọt :)), dúp lắm thì mất lắm MK chứ không lên được lỗ khác cấp :))

ợ. giới hạn lại thời gian giữa 2 lần yêu cầu là xong việc gì code đầy ra cho nó nặng. chả mất mũi khoan cũng chả bị dupe ;))

kjssdara99
13-08-13, 01:26 PM
ợ. giới hạn lại thời gian giữa 2 lần yêu cầu là xong việc gì code đầy ra cho nó nặng. chả mất mũi khoan cũng chả bị dupe ;))

anh trọng giới hạn time là đoạn nào vậy anh?

hoang7625
13-08-13, 02:04 PM

thì mình cũng có thêm lắm đâu, có thêm mỗi 1 dòng if kiểm tra thui mà :D

meocon5000
13-08-13, 03:04 PM
thì mình cũng có thêm lắm đâu, có thêm mỗi 1 dòng if kiểm tra thui mà :D

Hoàng ơi , yh của cậu là j` thế