PDA

View Full Version : [KT] Share nhận thẻ nạp từ thư và phúc lợi :D

sidanlovehan
04-08-13, 11:14 PM
tặng các bạn nếu ai chưa có. và các bạn hành động = nút thanks nhé:P link ::<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
p/s: mod sửa giúp cái tiêu đề th7 thành chữ Thư giúp mình:D

kiemthe_dev
04-08-13, 11:23 PM
Là sao nhỉ :-? Bạn giải thích rõ ràng hơn chút đc ko :)

tului
05-08-13, 12:27 AM
tặng các bạn nếu ai chưa có. và các bạn hành động = nút thanks nhé:P link ::<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
p/smod sửa giúp cái tiêu đề th7 thành chữ Thư giúp mình:D

Bác có thể hướng dẫn cách làm đc không, sẵn bác hướng dẫn e làm cái web bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhé :D

truyphong123
05-08-13, 06:59 AM
p/smod sửa giúp cái tiêu đề th7 thành chữ Thư giúp mình:D

Không có hướng dẫn hở bác chủ ơi?

omasa
05-08-13, 07:28 AM
Ném vào thư mục gameserver\script\mail và thay đổi phẩn thưởng Vip trong đó. nhớ khai báo task. Mới xem qua code chứ chưa xài nên các bạn tự ngâm tiếp :)

vuachemgio
05-08-13, 02:56 PM
chủ toppic nhanh thật mới nói h wa là up luôn rồi....:))

na.ilusm89
05-08-13, 03:14 PM
Cái này soure ta share có sẵn - nhận qua thư --- Mới lại chú e thiếu phần nói khai báo task rồi ... :))