PDA

View Full Version : [Gunny] Cần người hướng dẫn add pb kỹ càng dễ hiểu :((((

tonyton96
04-08-13, 02:14 PM
Như trên ai giúp mình vs. hoặc cài hộ mình với . mình làm mãi vs lại làm lung tung phèo khó hiểu quá ai giúp mình vs điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. map vs mấy phụ kiẹn mình có hết rồi mà k biết mở phó bnar thế nào Hepppppppppppppppppp!!!

datdn74
04-08-13, 03:52 PM
Như trên ai giúp mình vs. hoặc cài hộ mình với . mình làm mãi vs lại làm lung tung phèo khó hiểu quá ai giúp mình vs điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. map vs mấy phụ kiẹn mình có hết rồi mà k biết mở phó bnar thế nào Hepppppppppppppppppp!!!

nói thiệt add pb thuộc loại dễ chứ không khó đến nổi mà bạn làm hoài ko đc bạn pm yahoo datdn74 đi tớ hd ad 1 pb rồi tự làm ( điều kiện có sẵn phó bản đi nhé)

tonyton96
04-08-13, 06:10 PM
nói thiệt add pb thuộc loại dễ chứ không khó đến nổi mà bạn làm hoài ko đc bạn pm yahoo datdn74 đi tớ hd ad 1 pb rồi tự làm ( điều kiện có sẵn phó bản đi nhé)

tớ add yahoo cậu rồi . PM cài hộ tớ vs.

nhokvip99
05-08-13, 07:55 AM

Bạn ơi cái gì củng nhở người khác giúp hết! Vậy làm sao tiến bộ lên được! Add phó bản thì có đầy trên topic mà không chiụ xem
Hồi add phó bản cũng mất 2 ngày mày mò chứ ít gì!Chịu khó là thành công hết đó mà!!:)>-:)>-:)>-