PDA

View Full Version : [Gunny] Ngàn lần cầu xin giúp fix lỗi lưu đồ gunny r2.7, r3...vs

tonyton96
01-08-13, 10:36 AM
mong mọi người ai biết giúp vs huhuuhhuu. mò cả 1 tuần nay rồi k làm sao mà chỉnh đk.................................cần ai tốt giúp vs Helppppppppp meeeeeeeeeee!!!!!!!

datdn74
01-08-13, 10:41 AM
mong mọi người ai biết giúp vs huhuuhhuu. mò cả 1 tuần nay rồi k làm sao mà chỉnh đk.................................cần ai tốt giúp vs Helppppppppp meeeeeeeeeee!!!!!!!

hây [-X có hd hết rồi bạn thân yêu dấu à bạn tự mò đi

tonyton96
01-08-13, 11:22 AM
hây [-X có hd hết rồi bạn thân yêu dấu à bạn tự mò đi

hướng dẫn đâu trời mình tìm toàn là cứ ns chung chung chứ sao biết đk chỗ nào đâu mò mãi rồi cậu ơi. gợi ý cho mình tý đi

datdn74
01-08-13, 11:30 AM
hướng dẫn đâu trời mình tìm toàn là cứ ns chung chung chứ sao biết đk chỗ nào đâu mò mãi rồi cậu ơi. gợi ý cho mình tý đi

chán cái bọn newbie này thiệt cái gì cũng có mà lười xem quá link nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tonyton96
01-08-13, 11:39 AM
chán cái bọn newbie này thiệt cái gì cũng có mà lười xem quá link nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái này t cũng tải về thay rồi nhưng vô game vẫn báo lỗi line :609 cậu ạ

trunghhyy
01-08-13, 12:25 PM
lúc trước cũng bị. nhờ mãi chả ai thèm giúp. bực mình xóa hết cài lại win thế éo nào lại không lỗi nữa >>>>>> cài lại win

hung3020
01-08-13, 12:41 PM
hehe mình k bik các bạn fix thế nào nhưng mình fix thì như này reset hết acc đi là khỏi bị

tonyton96
01-08-13, 01:16 PM
hehe mình k bik các bạn fix thế nào nhưng mình fix thì như này reset hết acc đi là khỏi bị

vào SQL dell hết acc ak` bạn ???