PDA

View Full Version : [Gunny] Xin bộ flash Gbom.us ai có cho xin tks

steak25251325
31-07-13, 07:30 PM
NHƯ TIÊU ĐỀ

Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)

datdn74
31-07-13, 08:26 PM
bạn tự rip đi bạn ơi ko ai rảnh rip dùm bạn đâu :-bd

kingmagic10
31-07-13, 08:36 PM
bạn tự rip đi bạn ơi ko ai rảnh rip dùm bạn đâu :-bd

đề nghị bạn vs thớt cm và đặt yêu cầu 1 cách thật nghiêm túc và có trách nhiệm để đất nước ta phát triển nói chung và diễn đàn ta phát triển nói riêng :D ( đùa tí thui hihi sr spam )
flash như VNG thì tui k có nhưng tui có bộ phờ lát như r4 nhưng có thêm cái châu báu thần gà k pt thớt có cần k? :)

steak25251325
31-07-13, 08:53 PM
đề nghị bạn vs thớt cm và đặt yêu cầu 1 cách thật nghiêm túc và có trách nhiệm để đất nước ta phát triển nói chung và diễn đàn ta phát triển nói riêng :D ( đùa tí thui hihi sr spam )
flash như VNG thì tui k có nhưng tui có bộ phờ lát như r4 nhưng có thêm cái châu báu thần gà k pt thớt có cần k? :)

Yahoo cậu là j ? Ba thêm ba là ?

datdn74
31-07-13, 09:19 PM

you tính làm thanh niên nghiêm túc 2013 à ;))

hung3020
31-07-13, 09:19 PM

Bác king nghiêm túc nhỉ :D em là em rất ghét hội nghiemtuc.com :D

kingmagic10
31-07-13, 10:12 PM
Bác king nghiêm túc nhỉ :D em là em rất ghét hội nghiemtuc.com :D

bác cứ đùa....em đã bảo là em đùa và sr spam rùi mà :D

Yahoo cậu là j ? Ba thêm ba là ?

mong bạn đọc kĩ nội quy của diễn đàn trk khi sử dụng...k thì lại có tác dụng phụ đấy :)

you tính làm thanh niên nghiêm túc 2013 à ;))

ừ... đang tính nghiêm túc tậu 1 em gấu về cho vui cửa vui nhà :))

datdn74
01-08-13, 10:05 AM
mới vừa rip xong flash gbom đêy lấy ko ta send cho bộ nè