PDA

View Full Version : [Gunny] Giúp mình vấn đề chạy server gunny r4

tonyton96
31-07-13, 03:11 PM
như trên . Khi mình chạy fighting thì nó chỉ hiện ra 2 dòng đầu rồi nó đứng im không chạy dòng nào nữa hết . Mong mọi người giúp vsssssssssssssss...............Hepppppppppppppppp! !!!!!!!~X(

nhokvip99
31-07-13, 09:08 PM
như trên . Khi mình chạy fighting thì nó chỉ hiện ra 2 dòng đầu rồi nó đứng im không chạy dòng nào nữa hết . Mong mọi người giúp vsssssssssssssss...............Hepppppppppppppppp! !!!!!!!~X(
Cho cái hình đi bạn. Theo như mình biết thì bạn chưa restore database và config sever!!!!!

hoang7625
31-07-13, 09:59 PM

nếu bạn đang dùng bản này "Release Files Gunny II Squad" trong bộ có 12 cái road thì không phải lỗi, nó chỉ là cái sever chống lác nên không cho hiển thị thông báo thui,
nếu chạy xong 2 dòng đầu nó hiện cái ">" là đã chạy xong.

tonyton96
31-07-13, 10:27 PM
nếu bạn đang dùng bản này "Release Files Gunny II Squad" trong bộ có 12 cái road thì không phải lỗi, nó chỉ là cái sever chống lác nên không cho hiển thị thông báo thui,
nếu chạy xong 2 dòng đầu nó hiện cái ">" là đã chạy xong.
cho mình hỏi thêm . lúc vào wed thì không vào đk. có nền gunny nhưng ở giữa là 1 cái bảng màu trắng ghi là thơi gian gì gì đó???? mong bạn chỉ dẫn

hoang7625
01-08-13, 08:14 AM
cho mình hỏi thêm . lúc vào wed thì không vào đk. có nền gunny nhưng ở giữa là 1 cái bảng màu trắng ghi là thơi gian gì gì đó???? mong bạn chỉ dẫn

bạn mở cái file login.html trong R4 sửa cái tên miền ( hay ip) thành: ip(của bạn)/R4/login.htm

tonyton96
01-08-13, 10:15 AM
ok mình chơi đk rồi. nhưng cho mình hỏi làm sao việt hóa đk vậy bạn . toàn chữ tây ban nha k ak` có cách nào k chỉ mình hộ luôn.....

hoang7625
01-08-13, 08:54 PM
ok mình chơi đk rồi. nhưng cho mình hỏi làm sao việt hóa đk vậy bạn . toàn chữ tây ban nha k ak` có cách nào k chỉ mình hộ luôn.....

bạn phải dùng phần mềm dịch ngược swl để dịch ngược mấy cái swl trong R4 việt hoá chúng, còn mún thông báo trong game là tiếng việt thì bạn việt hoá các file txt trong Languages ở road + Fighting + center + R4( trang đăng nhập).