PDA

View Full Version : [Gunny] Help - Lỗi Chưa từng gặp trong Gunny II R2.7 - Không lưu dữ liệu

supperkuti
12-07-13, 11:51 AM
Sever chạy bình thường bỗng dưng hôm qua bị lỗi không lưu lại bất cứ cái gì. Nó giống như lỗi ko lưu đồ vậy. vào game mua hay làm bất cứ cái gì khi f5 vào lại thì y như cũ. Không lưu dữ liệu lại dù chỉ là 1 chút gì.
Mình đã làm mọi cách backup dữ liệu lại tất cả từ res đến database kể cả cài lại SQL nhưng vẫn ko hết. Xin các bạn giúp cho. đây là hình road báo lỗi ghi đăng nhập vào game.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

datdn74
12-07-13, 02:14 PM
Cái db của bạn bị lỗi thiếu gì đó ấy mà xem trong db đi

--- Chế độ gộp bài viết ---

mà hình như bác dùng db của r3 mà sv của 2.7 hoặc sv của r3 mà db của 2.7 thì phải đúng ko

supperkuti
12-07-13, 08:39 PM
Không phả̉i đâu bạ̣n ơi. mì̀nh đã̃ xó́a xạ̣ch từ̀ À > Z và̀ cà̀i lạ̣i cá́i sever R2.7 mà̀ mì̀nh đã̃ là̀m và̀ chạ̣y ok rồ̀i mà̀ vẫ̃n bị̣.

Mình xin giải thích lỗi như sau :

ví dụ mình có 1000xu , sau đó mình mua hết đá cường hóa và cường hóa vũ khí lên + 5

Mà sever mình đang chạy ok ko lỗi gì hết cả. bổng dưng bị lỗi đó. mình đã cài lại SQL luôn mà vẫn bị.

datdn74
12-07-13, 08:50 PM
sao bạn không dùng bản r2.5 của trong0981 mà lại dùng bản r2.7 làm gì

hoang7625
12-07-13, 08:56 PM
lỗi này mình từng gặp phải khi dùng sever R2.7 Db R3. và khi bị lỗi nhiệm vụ khiến mình phải cài lại tất cả.

datdn74
12-07-13, 09:19 PM
lỗi này mình từng gặp phải khi dùng sever R2.7 Db R3. và khi bị lỗi nhiệm vụ khiến mình phải cài lại tất cả.

supperkuti
12-07-13, 10:36 PM
Sau khi xóa xạch toàn bộ mình cài bản r2.5 của bác trọng share full. và vẫn lỗi như trên.
kèm theo 1 dòng lỗi mới trong Road khi login vào server

datdn74
13-07-13, 06:37 AM
Bạn dùng xóa hết db trong sql của bạn đi rồi tạo lại db mà quạn trọng nhất nè bạn restore db của 2.5 nhé k đc dùng bản khác đâu nếu còn lỗi thì đưa lên mình coi tiếp

meocon5000
13-07-13, 11:30 AM
Bạn dùng xóa hết db trong sql của bạn đi rồi tạo lại db mà quạn trọng nhất nè bạn restore db của 2.5 nhé k đc dùng bản khác đâu nếu còn lỗi thì đưa lên mình coi tiếp

=)) R2.5 vs R2.7 là 1 mà cha :)):)):)):)):)):)):)) lại chỉ lung tung cho người ta đi , lỗi không lưu đồ, vps chả bị gì, chắc có ai làm gì sv rầu

datdn74
13-07-13, 01:21 PM

meocon5000
13-07-13, 01:56 PM

=)) tui chửi gì bạn, bạn nói sai thì tui nói bạn sai thui

kjssdara99
13-07-13, 02:49 PM
người ta ? + mong muốn đc giải đáp chứ người ta lập toppic ra ko fai để mợi người tranh luận + cãi nhau ok.