PDA

View Full Version : [Gunny] Lỗi 13/13 trong Gunny II r2.7

supperkuti
10-07-13, 10:03 PM
Mình chơi 1 chút là hay bị 13/13
Lú́c đầ̀u fix đc bằ̀ng cá́ch chạ̣y Querty nầ̀y :
DELETE
FROM QUESTDATA
WHERE USERID=

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoandd
10-07-13, 11:08 PM
DELETE
FROM QUESTDATA
WHERE USERID=

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái lỗi 13/13 do cái quest có thông số không đúng. giờ muốn fix dc thì chỉ có cách làm lại hết quest cho nó chuẩn thì sẽ hết 13/13. còn nếu bạn đăng ký mới thì chạy ok. nhưng khi tới cái quest lôi đó (ko phải chỉ 1 mà nhiều nhé.mình check thấy vậy) thì lại bị 13/13 thôi.
p/s: chúc may mắn.

hoang7625
11-07-13, 06:29 AM
cái lỗi 13/13 do cái quest có thông số không đúng. giờ muốn fix dc thì chỉ có cách làm lại hết quest cho nó chuẩn thì sẽ hết 13/13. còn nếu bạn đăng ký mới thì chạy ok. nhưng khi tới cái quest lôi đó (ko phải chỉ 1 mà nhiều nhé.mình check thấy vậy) thì lại bị 13/13 thôi.
p/s: chúc may mắn.

chính xác là như thế. bạn xóa hết mấy cái quest trong Db rồi lấy cái của R3 hay R4 copy vô. nếu ko sóa đc. bạn dùng lệnh xóa như query thì sẽ xóa được

kjssdara99
11-07-13, 11:50 AM
chính xác là như thế. bạn xóa hết mấy cái quest trong Db rồi lấy cái của R3 hay R4 copy vô. nếu ko sóa đc. bạn dùng lệnh xóa như query thì sẽ xóa được

có phải là mấy cái db.quest .....5 file đó phải ko bạn.mà lệnh xóa ntn nhỉ.

kjssdara99
13-07-13, 12:49 AM
chỉ mình lệnh xóa coi mình xóa trong 5 file query ko đc.

hoanganhgo
13-07-13, 08:20 AM
DELETE
FROM QUESTDATA
WHERE USERID=

thêm cái này nữa mới đủ bộ :)
DELETE
FROM Sys_User_Goods ( ko nhớ rõ :D )
WHERE ValidDate > 999999