PDA

View Full Version : [Gunny] Giúp mình về gunny r4 với!

nhokvip99
04-07-13, 08:17 AM
Mình chạy gunny cũ vẫn như thường nhưng khi download có một số vấn đề phát sinh. Đã kiểm tra databases kiểm tra roadsever.config ổn mà vẩn bị lỗi ai giúp. Thanks!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

traijangunny
04-07-13, 09:05 AM
help we
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

traijangunny
04-07-13, 09:16 AM
bạn vô kiểm cha lại nhé relese ý
nó chơi đểu ông tên SQL =123456
ông cònig lại là ok

nhokvip99
04-07-13, 09:22 AM
Minh lấy trong mục source mà không phải releases

DDestiny
04-07-13, 09:45 AM
lỗi nềy wen wen :-? kô pík có chắc hôq bạn xem lại road.config vs battle.xml xem ServerID" value="x"
x là số id của road.config và battle có trùng nhau kô
vào SQL -> db_tank -> tables -> dbo.server_list xem lại lun nhé ;)
làm đc tks mình phát

hoang7625
04-07-13, 01:38 PM
cũng không rõ, nếu config đúng hết rồi bạn xem lại tên máy chủ SQL + pass( thường chúng ta để 123456, nhưng sever này để pass khác).
nói chung đã tess sever, có hơn R3 cái vật tổ( không có tác dụng) + chiến hồn( không có tác dụng) + skill cắn của pét, nhưng add phó bản của R3-- thì lỗi kinh khủng, nói chung sever tự sướng :D

supergunny677
04-07-13, 02:26 PM
cũng không rõ, nếu config đúng hết rồi bạn xem lại tên máy chủ SQL + pass( thường chúng ta để 123456, nhưng sever này để pass khác).
nói chung đã tess sever, có hơn R3 cái vật tổ( không có tác dụng) + chiến hồn( không có tác dụng) + skill cắn của pét, nhưng add phó bản của R3-- thì lỗi kinh khủng, nói chung sever tự sướng :D

Cái lỗi loading 91% mà ko zô được phòng chiến ai biết fix ko ??

Jymmy
04-07-13, 03:00 PM

Phó bản của tôi đâu ông tướng? Hẹn 3 ngày mà hơn tuần chưa fix nốt cho tôi à?

haidang115
04-07-13, 03:47 PM

bản này chắc là bản r4 base :)) share với mục đích nghiên cứu tham khảo bố nào muốn ngon thì phải tự fix thôi :))

hoang7625
04-07-13, 06:02 PM

vật phẩm trên người bị lỗi hoặc pét phụng hòang.