PDA

View Full Version : [TLBB] Ai biết code bằng Notepad++ Character gì để client nó nhận không ?

Sói Đẹp Trai
03-07-13, 11:10 PM
Như tiêu đề ai biết trả lời thanks nhiệt tình.
Đã thử Win1252 không được + UTF 8 cũng thé

huuduyen_05
04-07-13, 12:24 AM
chưa hiểu hỏi gì ?
client nhận gì ?

Sói Đẹp Trai
04-07-13, 12:43 AM
chưa hiểu hỏi gì ?
client nhận gì ?À em đã sửa được cái này anh à. Nó báo lỗi ko load đc file vì em convert ko đúng. Em muốn hỏi cái khác là mấy file hình ảnh nó ở chỗ nào vậy anh?. Việt hóa xong mất hết hình ảnh nên chắc phải việt hóa cả đống đấy nữa, tks anh

[Mr.K]
04-07-13, 10:46 AM
Tình hình là đang Việt hoá đc 4 file thông tin item trong client nhưng mà sau khi ném 5 file này vào và chạy client thì phần icon của item nó mất hút... mất luôn cả ảnh đại diện NPC.... liệu có phải là Việt hoá nhầm vào cái đường dẫn đến file hình ảnh rồi không.... X_X... ai có kinh nghiệm VH giúp tớ với =((
CommontItem
EqiupBase
GemInfo
MosnterAttr...
PetAttrEx
SkillData_v1
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lenguyensi
04-07-13, 12:19 PM
Server này ko có phái mộ dung - có thể add thêm được không? và add cách nào pro giúp giùm

Sói Đẹp Trai
04-07-13, 12:37 PM
Server này ko có phái mộ dung - có thể add thêm được không? và add cách nào pro giúp giùmXem topic của mình có mấy ẻm NPC trong đó có sẵn. Xem demo biết ngay

Sói Đẹp Trai
04-07-13, 01:38 PM
Đã tìm ra cách giải quyết. [Mr.K] đc đấy :))

lenguyensi
05-07-13, 11:35 AM
Hà Hoàng cho mình xin cái link xem add Mộ dung nhỉ:D nếu được share luôn cho anh em cái sv có mộ dung đi :( sv này thì đẹp nhưng mỗi tội ko có mộ dung.
cái thần khí chỉnh lại file lua chưa sao đeo lên cái dis client :)

uh thì bản này cũng đẹp và được cái có item pet nhưng khi !!createitem ra thì đeo lên người nhân vật :))

dodt93
05-07-13, 12:03 PM
Hà Hoàng cho mình xin cái link xem add Mộ dung nhỉ:D nếu được share luôn cho anh em cái sv có mộ dung đi :( sv này thì đẹp nhưng mỗi tội ko có mộ dung.
cái thần khí chỉnh lại file lua chưa sao đeo lên cái dis client :)

uh thì bản này cũng đẹp và được cái có item pet nhưng khi !!createitem ra thì đeo lên người nhân vật :))

Đeo lên người nhân vật....thì phải xem lại phần vị trí đeo item.... chỉnh cho phù hợp bạn à..........