PDA

View Full Version : [Gunny] vào web bị đòi pass

ktyenmy
24-06-13, 12:49 PM
như tiêu đề.
Em reg một acc no-ip và config bình thường. xong xuôi đâu đấy em vào web thì nó chuyển qua web modem và đòi pass adm.
Ai biết cách fix giúp em với :(

hoang7625
24-06-13, 01:00 PM
bố này hỏi kỳ thế, đã bảo là đăng ký post 80 cho modem đi, modem của bố mà bố đi hỏi người ta ID + pass của modem bố thì bó tay lun.>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

traijangunny
24-06-13, 01:04 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ktyenmy
24-06-13, 01:11 PM
bố này hỏi kỳ thế, đã bảo là đăng ký post 80 cho modem đi, modem của bố mà bố đi hỏi người ta ID + pass của modem bố thì bó tay lun.>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

chắc bác chưa gặp trường hợp này.
Port 80 em mở rồi.
vào web: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì nó hỏi pass của modem.
Nghe rõ là em nói rằng nó hỏi pass chứ em ko hỏi. 8->

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Em pm rồi đó.
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrr

hoang7625
24-06-13, 01:25 PM
Port 80 em mở rồi.
vào web: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì nó hỏi pass của modem.

Em pm rồi đó.

post 80 của modem bị bloc rùi bố, dk lại đi

meocon5000
24-06-13, 02:03 PM
Port 80 em mở rồi.

Em pm rồi đó.

Mở pỏt 80 trong modem rùi tắt cái gì trong modem nữa đó (quên r`), xong r` tắt tường lửa của máy nữa

ktyenmy
24-06-13, 02:08 PM
post 80 của modem bị bloc rùi bố, dk lại đi

em check thì port 80 không bị block

Mở pỏt 80 trong modem rùi tắt cái gì trong modem nữa đó (quên r`), xong r` tắt tường lửa của máy nữa

port 80 em mở rồi. tường lửa e cũng tắt rồi. còn tắt gì trong modem bác ns rõ hơn đc ko