PDA

View Full Version : [Gunny] Lỗi phó bản các bạn giúp với

nhokvip99
21-06-13, 08:06 PM
Phó bản huyệt ma kiến bị lỗi sau khi update phó bản Đấu Trường Dũng Sĩ. Mình đã kiểm tra FireX, FireY trong Databases không sai gì hết. Bạn nào pro chỉ mình nhé!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kool410
22-06-13, 08:44 AM
kiểm tra cái map trong res xem

nhokvip99
22-06-13, 11:06 AM
kiểm tra cái map trong res xem
Không được bạn ơi! Giúp mình tiếp nhé! Thanks

hotboyntl
22-06-13, 11:24 AM
Không được bạn ơi! Giúp mình tiếp nhé! Thanks

Theo như mình đoán không lầm thì đã bị nhầm map trong road và fight

Và mình đoán là huyệt ma kiết sử dụng map cùng tên với map của đấu trường dũng, khi bạn copy file map của dtds vào road và fight thì nó sẽ replace cái map của huyệt ma kiến và thế là bị lỗi như thế, bạn thử xo sánh địa hình giữa 2 phó bản Hmk va dtds là sẽ thấy nó giống nhau...

nhokvip99
22-06-13, 11:27 AM
Theo như mình đoán không lầm thì đã bị nhầm map trong road và fight

Và mình đoán là huyệt ma kiết sử dụng map cùng tên với map của đấu trường dũng, khi bạn copy file map của dtds vào road và fight thì nó sẽ replace cái map của huyệt ma kiến và thế là bị lỗi như thế, bạn thử xo sánh địa hình giữa 2 phó bản Hmk va dtds là sẽ thấy nó giống nhau...
Mod ơi vậy sửa làm sao. Mong anh chỉ giáo thêm Thanks

hotboyntl
22-06-13, 11:39 AM
Mod ơi vậy sửa làm sao. Mong anh chỉ giáo thêm Thanks

Bây giờ bạn xem cái thư mục map của dtds có số là gì, nếu còn giữ cái map cũ của kiến thì vào tìm đúng thư mục có số đó chép vào lại road với fight, đó là sửa hmk....còn về pb dtds thì bạn phải tìm cách đổi tên map thôi....
À với lại mình không phải mod nhe :))) hi. lừa tình đóa..