PDA

View Full Version : [Gunny] Xin giúp sửa lỗi đen màn hình khi tạo nick mới và lỗi không add đc xu

supperkuti
21-06-13, 08:04 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lỗi đen màng hình là khi mình tạo nick mới - login vào game , làm xong cái hướng dẫn tân thủ rùi nó load vào game là đen thui , chỉ hiện đúng thanh menu phía dưới thôi. Phải f5 lại thì mới vào trong đc.
Thứ 2 là lỗi add xu , lever khi tạo tài khoản mới . Mình add đủ mọi cách trong các file mà vẫn = 0.

Mong các bạn chỉ dẫn giúp mình nhé. xin cảm ơn. ^^!

tuan10163
21-06-13, 09:33 PM
cái này chác mình giúp dc pm yahoo thu_an_101 mình tem mình làm cho time này đang rảnh.

hoang7625
22-06-13, 06:55 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lỗi đen màng hình là khi mình tạo nick mới - login vào game , làm xong cái hướng dẫn tân thủ rùi nó load vào game là đen thui , chỉ hiện đúng thanh menu phía dưới thôi. Phải f5 lại thì mới vào trong đc.
Thứ 2 là lỗi add xu , lever khi tạo tài khoản mới . Mình add đủ mọi cách trong các file mà vẫn = 0.

Mong các bạn chỉ dẫn giúp mình nhé. xin cảm ơn. ^^!
bình thương thôi bạn à, khi lần đầu tiên vô chỉ hiện thanh menu bạn vận chọn được nhiệm vụ lấy+10%, làm xong cái đó nữa là bình thường,
còn thay đổi số xu + lễ kim(xu khoá) +vang khi tạo nick thì bạn phải chỉnh trong Db_Tank

thmodz
22-06-13, 07:47 AM
thanks nếu làm được nhé
1 : lỗi đầu tiên khi vào game mà màn hình đen
Cách khắc phục : Lỗi đó là do bạn chưa cài resource hoặc chưa reg resource trên IIS nếu đã reg mà vẫn bị thì vào web.config trong Thư mục GunnyII chỉnh sữa
2 : Sv Gunny II hình như của bác trminhpc hiện nay chưa ai biết cách add xu khi đăng ký bạn nên dùng cách Set Xu Bằng máy cái TUT trên diễn đàn Share cố kiếm nhé

hoang7625
22-06-13, 08:22 AM
thanks nếu làm được nhé
1 : lỗi đầu tiên khi vào game mà màn hình đen
Cách khắc phục : Lỗi đó là do bạn chưa cài resource hoặc chưa reg resource trên IIS nếu đã reg mà vẫn bị thì vào web.config trong Thư mục GunnyII chỉnh sữa
2 : Sv Gunny II hình như của bác trminhpc hiện nay chưa ai biết cách add xu khi đăng ký bạn nên dùng cách Set Xu Bằng máy cái TUT trên diễn đàn Share cố kiếm nhé

bác nói sai rồi, 1. là do bạn đó cài bản 2.7,làm nv +1 lần tấn công là vô game đen màn hình là đúng, vì bạn chưa làm nhiệm vụ +10% sát thương, khi bị đen nhưng thanh chọn nv đã hiện bạn chọn và làm xong là bình thường.
2. cách chỉnh xu khi đăng ký là vô trong Db_Tank >>>program...>>>>Stored pro....>>>dbo.account_Register >>
,convert(datetime,GETDATE())
,convert(bit,0) ,convert(int,0)
,convert(int,0)
,convert(int,0)
,convert(int,0)
,convert(int,202472) >>>>exp ( hiện tại số exp là lv16) còn mún lv1 thì chỉnh =0
,convert(nvarchar(50),'0')

supperkuti
22-06-13, 10:54 AM
Tks mọi người đã giúp đỡ nhiệt tình nha.
Tưỡng ko ai giúp dc chứ - vui quá
tks các bạn nhìu nhìu

supperkuti
22-06-13, 04:50 PM
bác nói sai rồi, 1. là do bạn đó cài bản 2.7,làm nv +1 lần tấn công là vô game đen màn hình là đúng, vì bạn chưa làm nhiệm vụ +10% sát thương, khi bị đen nhưng thanh chọn nv đã hiện bạn chọn và làm xong là bình thường.
2. cách chỉnh xu khi đăng ký là vô trong Db_Tank >>>program...>>>>Stored pro....>>>dbo.account_Register >>
,convert(datetime,GETDATE())
,convert(bit,0) ,convert(int,0)
,convert(int,0)
,convert(int,0)
,convert(int,0)
,convert(int,202472) >>>>exp ( hiện tại số exp là lv16) còn mún lv1 thì chỉnh =0
,convert(nvarchar(50),'0')

Bạn ơi - mình làm theo bạn mà sao vẫn ko đc - bạn rãnh thì qua giúp mình nhé.
Yahoo mình là : sheep.pepi
tks bạn nhìu