Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Xin code phiếu ĐMP

13giay
13-06-13, 06:57 PM
Xin chào cả nhà...thật vui lại được vào GZ Lại được xin chia sẻ hướng dẫn của mọi người......đây là 1 tàng thư về các kiến thức Code game mà mất đi thì quả là đáng tiếc....hôm trước buồn mấy ngày :(

tiện thể bạn nào biết cái code phiếu ĐMP cho mình xin với..........Đã thay
YuanBao = MenpaiPoint mà ko có được :(

hongtu1
13-06-13, 07:50 PM
bạn phải sài hàm SetHumanMenpaiPoint mới đc

13giay
13-06-13, 07:54 PM
bạn phải sài hàm SetHumanMenpaiPoint mới đc

Ý trong cái code lua của mình nó ko có cái SetHumanMenpaiPoint bạn có thể gợi ý thêm giúp mình được không ?

hongtu1
13-06-13, 08:39 PM
Ý trong cái code lua của mình nó ko có cái SetHumanMenpaiPoint bạn có thể gợi ý thêm giúp mình được không ?
Bạn thay hàm YuanBao(sceneId,selfId,...) = hàm SetHumanMenpaiPoint(sceneId,selfId, Point) là được, với Point là số ĐMP cần add

13giay
18-06-13, 12:02 AM
Bạn thay hàm YuanBao(sceneId,selfId,...) = hàm SetHumanMenpaiPoint(sceneId,selfId, Point) là được, với Point là số ĐMP cần add

Cám ơn rất nhiều :) mình đã set và nó có tác dụng nhưng ko như mong muốn! khi mở phiếu nó add vào nhân vật 1 lần rồi từ lần sau ko được nữa nghĩa là nó chỉ có tác dụng lần đầu tiên của phiếu đầu tiên...còn các phiếu sau ko được...

Tiện thể cho mình hỏi luôn cái Đại Bảo Sương trên Thánh Thú Sơn, Mạnh Bà Bà, Monter trong Tứ Tuyệt Trang, Sát tinh nữa nó nằm ở file nào vậy ?? Xin chân thành cám ơn

duc2071990
18-06-13, 10:03 AM
lệnh này là set menpaipoint vì là set chứ ko phải add thêm . Nên bạn phải viết cho phù hợp .

lenguyensi
20-06-13, 08:07 AM
hic hic, có tlbb3 thì share cho anh em cùng ngâm cứu đi bạn:(