PDA

View Full Version : [JX] Share - Show những thứ làm được ở server LTGTeam

tieudieuphong
10-06-13, 12:57 AM
Hiện tại mình đang chơi server của LTGTeam ( giống nền của sv BRT cùng awjx2.0) nên cứ edit dần dần, chờ bản BRT rồi mang sang cũng tiện.
Thứ nhất là đã share cho ae cái Dịch Chuyển Tức Thời (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) rùi
Trước đó thì đang làm một số skill kết hợp đẹp mắt (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ( mới làm được 3 phái, khi nào xong show and share luôn một thể)
Giờ là show cái sòng bài có thể đặt cược mọi giá trị từ 0 đến 1000 vạn lượng. Share cái này nếu được 10 thanks ở topic này nhé. ( lấy tinh thần làm tiếp trò khác ý mà)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link Hướng Dẫn Làm (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
:P

khungboktvn
10-06-13, 09:50 AM
Đủ 10 thanks rồi đấy! Topic cũ vs mới 7 + 3 = 10
Share cho AE đi kìa!
Ông ko có yh à! Bây giờ dùng gmail sao mà trao đổi! Khó lắm!
Ông chịu khó tạo cái yh đi !
Ông cho tui xin con cáo 9 đuôi của ông đc ko?
Hoặc cho tui link down file res cũng đc!
Thanks nhiều!=P~

Linh_JX
13-06-13, 07:28 PM
nói thật bác đừng buồn .
bác share hay không cũng được.
việc mà share cần tks gì đó . bác lên facebook hoặc 1 số forum khác mà sử dụng cách đó có lẽ hay hơn đấy

tieudieuphong
13-06-13, 11:19 PM
nói thật bác đừng buồn .
bác share hay không cũng được.
việc mà share cần tks gì đó . bác lên facebook hoặc 1 số forum khác mà sử dụng cách đó có lẽ hay hơn đấy

tớ chả có gì mà buồn, cái nút thank đấy chả nói nuôi sống ai được cái gì, chỉ là 1 cách thể hiện bạn quan tâm đến topic mà thôi, nếu topic được nhiều người quan tâm thì chủ top sẽ lưu tâm để phát triển tiếp. 4rum là sân chơi vui vẻ mà

Ps: do gamezone bị die mấy hôm, nên bản share được share ở maze-game (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tieudieuphong
13-06-13, 11:28 PM
Đủ 10 thanks rồi đấy! Topic cũ vs mới 7 + 3 = 10
Share cho AE đi kìa!
Ông ko có yh à! Bây giờ dùng gmail sao mà trao đổi! Khó lắm!
Ông chịu khó tạo cái yh đi !
Ông cho tui xin con cáo 9 đuôi của ông đc ko?
Hoặc cho tui link down file res cũng đc!
Thanks nhiều!=P~

Con Cáo tam vỹ là củ Duong Dai Ka Jx đã share rồi mà, cậu tìm lại trong 4rum sẽ thấy
cách làm thì trong ebook có hết