PDA

View Full Version : [Gunny] Ai giúp em fix cái lỗi này cái

datdn74
08-06-13, 04:31 PM
tình hình là em add hết các skils và hình ảnh trong db rồi trong res em bỏ hết các gameasset pet skilspet skillecffect pet phụng hoàng băng mà sao nó bị lỗi thế này<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

t2.xsx.t2
08-06-13, 04:44 PM
tình hình là em add hết các skils và hình ảnh trong db rồi trong res em bỏ hết các gameasset pet skilspet skillecffect pet phụng hoàng băng mà sao nó bị lỗi thế này<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn có bị lỗi lưu đồ không bạn

datdn74
08-06-13, 05:05 PM
mình không có bị lỗi ấy bạn ơi

t2.xsx.t2
08-06-13, 05:22 PM
mình không có bị lỗi ấy bạn ơi
vậy bạn up cho mình bản của bạn đc không

datdn74
09-06-13, 04:54 PM
bạn đọc yahoo của bạn đi mình send cho bạn bộ của mình

trong0981
09-06-13, 04:58 PM
bạn xóa mấy cái filed lưu thông tin tới lúc server check info thì bị lỗi z chứ sao. mấy cái table liên quan đến pet trừ cái sys_users_pet ra thì bác đừng đụng tới ko lỗi là phải rùi

datdn74
09-06-13, 05:02 PM
Bác trọng nói gì em nghe không hiểu em mới là newbie bác nói xóa mấy cái filed lưu thông tin tới lúc server check info thì bị lỗi z vậy file ấy ở đâu bây giờ