PDA

View Full Version : [Gunny] hỏi về admincp

hienkhowa
02-06-13, 09:40 AM
mạo muội hỏi mọi người mấy thứ về admincp.
mình làm như ở đây

Hướng dẫn cài IIS cho folder :
Bạn Copy Folder admincp mình đưa link ở trên vào ổ C máy ảo
vào Start > Settings > Control Panel > Admíntrative Tools
Chọn Internet Informaton Services kích đúp vào NAM-170BD5D72B4 (local computer) >>> Web Sites
kich chuột phải vào Default Web Sites > New > vitrual Diectory
Hiện ra 1 cửa sổ, Kich Next, gõ admincp vào ô Alias, kich next , gõ vào ô Diectory là C:\admincp tíc tất cả các ô trong đó chọn Next chọn Yes chọn Finish. Vậy là xong IIS
tắt tất cả đi, chạy file run.bat trong D:\demo\Server\run.bat trong máy ảo
vào chrome gõ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là quản lý được !

mà sao mình vào đúng rồi mà chẳng thấy hình gì cả(quản lý được, gửi mail cho nhân vật được, thêm - sửa - xóa vật phầm được, "chỉ có cái là không thấy hình ảnh gì cả")
bản mình dowload là 3.31Mb, mình sợ là nó thiếu file hình hay gì đó mà sao nhẹ quá.
Ai giúp được mình nhé, newbie thui đừng ném gạch nhé

hienkhowa
02-06-13, 09:49 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppp
AI GIÚP EM CÁI ĐI EM THANK NHIỆT TÌNH

UP UP UP

hung3020
02-06-13, 10:01 AM
Thiếu Resource 100%....................................

hienkhowa
02-06-13, 10:06 AM
Thiếu Resource 100%....................................

bạn có cái admincp đầy đủ không cho mình đi, hay là phải thêm cái Resource, và phải thêm làm sao chỉ mình đi

hienkhowa
03-06-13, 08:02 AM
có ai cho mình cái DB Tank Manager Rev 1.0 đầy đủ của bác trminh không em thank nhìu

akasuki
03-06-13, 08:43 AM
Sai link dẫn tới resouce hoặc chưa có

meocon5000
03-06-13, 08:56 AM
bạn có cái admincp đầy đủ không cho mình đi, hay là phải thêm cái Resource, và phải thêm làm sao chỉ mình đi

Cái này sai link dẫn hoặc ko có res chứ bản nào chả như nhau, 3,31mb là đủ rùi, mún mấy trăm mb à:D:D:D:D:D:D:D:D:D

hienkhowa
03-06-13, 09:45 AM
vậy phải sửa link dẫn ở file nào mới được bây giờ, chỉ mình đi

meocon5000
03-06-13, 10:40 AM
vậy phải sửa link dẫn ở file nào mới được bây giờ, chỉ mình đi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>