PDA

View Full Version : [Gunny] Cần Pro giúp đỡ về việc add đồ vào admin gunny và shop

hoangminhdecym
26-05-13, 04:25 AM
Server gunny 2 đã làm xong test ok nhưng trước mắt còn nhìu lỗi : k tạo dc guild k cho pet ăn pet tấn công k mất máu và k đi được 1 số phụ bản quan trọng hơn như trên tiêu đề mình cần sự giúp đỡ của pro trong việc add đồ vào shop gunny và trang admin gunny có gì để lại yahoo để mình liên lạc vs hỏi thim

bachugacon122
26-05-13, 07:08 AM
Server gunny 2 đã làm xong test ok nhưng trước mắt còn nhìu lỗi : k tạo dc guild k cho pet ăn pet tấn công k mất máu và k đi được 1 số phụ bản quan trọng hơn như trên tiêu đề mình cần sự giúp đỡ của pro trong việc add đồ vào shop gunny và trang admin gunny có gì để lại yahoo để mình liên lạc vs hỏi thim

Add đồ vào trang admin và shop đều đã có hướng dẫn trong 4rum
làm ơn tìm kiếm trước khi hỏi
các lỗi kia hình như cũng có hướng dẫn fix rùi :)
chúc thành công

meocon5000
26-05-13, 08:08 AM

Mấy cái kia có hướng dẫn r`, chả chịu tìm, còn phó bản thì fải tự add vào chứ ( nếu pro thì viết luôn scripts phó bản cho ngon) chứ làm như có bản gunny full hoàn chỉnh như VNG à=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))