PDA

View Full Version : [Gunny] Giúp mình sửa lỗi "Mất kết nối, hãy đăng nhập lại" của Gunny II với! Tks nhiều!

vuongngocs
25-05-13, 02:22 PM
Mặc dù mình đã cài lại win nhiều lần rồi mà vẫn thế này. Lúc trước mình vẫn cài được và vào game chơi như bình thường nhưng khi cài win lại bị lỗi như thế, mình đã config chuẩn nên server chạy rất ổn nhưng không hiểu sao sau khi đăng nhập, chạy xong phần loading 13/13 thì nó hiện ra cái bảng thông báo như thế này :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mong các bạn giúp mình!
Mình xin chân thành cảm ơn các bạn!

vuongngocs
25-05-13, 02:32 PM
À! Mình xin nói thêm là mình đang sử dụng abyss web server x1. Lúc trước mình dùng cái này vào gunny được nhưng giờ thì lại bị lỗi như trên.
Mình cũng không biết lỗi là do đâu nữa có thể là do abyss hoặc do db,...
Mong các bạn chỉ giúp mình!!!

hoandd
25-05-13, 03:02 PM
À! Mình xin nói thêm là mình đang sử dụng abyss web server x1. Lúc trước mình dùng cái này vào gunny được nhưng giờ thì lại bị lỗi như trên.
Mình cũng không biết lỗi là do đâu nữa có thể là do abyss hoặc do db,...
Mong các bạn chỉ giúp mình!!!

gaem SV của bạn chưa chạy. ko connect dc vo game.
cong bạn đã chạy game SV mà vẫn thế thì là do bạn cấu hình IP ko trung DB và web client--> ko đồng bộ. ko connect dc.

hautp
19-07-13, 05:36 PM
Mình cũng bị lỗi này, chơi qua được màn hướng dẫn tân thủ rồi, chắc chắn là đã kết nối đc rồi, hic

datdn74
19-07-13, 05:39 PM
trc cũng bị lỗi này theo tui nghĩ :-? là bạn chưa sữa phần ip trong sever list rồi bạn coi lại thử