PDA

View Full Version : [HKGH] Share lại client 8.0 có thể dùng cho bản Official

kuldo
23-05-13, 07:45 PM
Ko dài dòng, link đây (bản nhẹ và tốc độ down nhanh): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoặc link trực tiếp (max speed): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client việt hóa Tiếng Việt có dấu cực chuẩn (client HomeViet) :))

pikhjn
26-05-13, 02:23 AM
Client đó cũng từ HomeViet ra :amazed:
Sao ko download từ HomeViet speed cho nó lẹ ;)) upfile download vật vã vãi :go:

LINK (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kuldo
26-05-13, 07:58 PM
Client đó cũng từ HomeViet ra :amazed:
Sao ko download từ HomeViet speed cho nó lẹ ;)) upfile download vật vã vãi :go:

LINK (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Lâu ko vào homeviet giờ vào lại ko đc nên ko biết nó chuyển qua trang nào ;))

thothiendai
26-05-13, 08:28 PM
Lâu ko vào homeviet giờ vào lại ko đc nên ko biết nó chuyển qua trang nào ;))

client này chạy vs server nào v bạn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -> sv này phải k :>

kuldo
26-05-13, 08:32 PM
client này chạy vs server nào v bạn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -> sv này phải k :>

Nếu ko phải dân dev thì nên xài bản này thì tốt hơn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (ít lỗi hơn)

bualolu
05-02-15, 08:04 PM
Nếu ko phải dân dev thì nên xài bản này thì tốt hơn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (ít lỗi hơn)

kuldo ơi cho mình xin yahoo đi cậu

bualolu
10-02-15, 09:15 PM
Ko dài dòng, link đây (bản nhẹ và tốc độ down nhanh): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoặc link trực tiếp (max speed): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client việt hóa Tiếng Việt có dấu cực chuẩn (client HomeViet) :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kuldo
10-02-15, 09:25 PM
Bạn tìm lại trên mạng hoặc trong forum đi, ko có đành chịu chứ mình ko còn giữ ~~

Akatsuki1412
02-11-15, 08:31 AM
link die rùi chủ thớt còn ko up lai hộ với

canhenvn
02-12-15, 03:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình còn client đó. bạn còn server + Patch ko? cho mình với :D

bualolu
07-12-15, 09:42 AM
Mình còn client đó. bạn còn server + Patch ko? cho mình với :D

Client của homeviet luôn nha bạn chứ không phải client china hay là client 8.0 của server khác nhé !! Có thì up cho mình nhé