PDA

View Full Version : [Gunny] Lỗi không thấy nhân vật + item

lucvuro
18-05-13, 08:45 PM
tự nhiên mình bị lỗi này, ai chỉ với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ai giúp em :((

thieniu
30-05-13, 10:38 PM
cũng bị tương tự, ae nào rảnh chỉ giáo với , ỏ team fix dùm cũng dc
y/h:ultimate4live

meocon5000
31-05-13, 07:44 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này có thể bạn chưa add res vào IIS đó, kiểm tra lại đi nhé:):):):):)

gamegn
31-05-13, 08:21 AM

lỗi này là thiếu resúocre
..........

thieniu
31-05-13, 08:47 AM
tôi tải từ topic này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu thiếu source thì potay, ai đã tét thử cái này thì chỉ fix dùm

gokujj2s
31-05-13, 02:07 PM
tôi tải từ topic này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu thiếu source thì potay, ai đã tét thử cái này thì chỉ fix dùm

bạn tìm bản 3.0. down phần <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> về. resource của 3.0 và 4.0 khá giống nhau

akasuki
31-05-13, 02:15 PM
Sai link vào resouce hoặc chưa down resouce

thieniu
31-05-13, 02:45 PM
Sai link vào resouce hoặc chưa down resouce

trên topic này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
có nhiu down hết roài 8-| còn thiếu resource thì .....
link này ko có thấy nó đâu L-)
dù sao cũng tks, để tìm trên dd thêm vào thử có j thỉnh giáo sau

meocon5000
31-05-13, 03:39 PM
trên topic này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thieniu
31-05-13, 05:37 PM

bác mèo con này chơi kỳ nha, ko giúp thì thôi cớ sao thả virus vào máy tôi, tôi cài gunny vì mục đích nghiên cứu thôi, ko có j hết, pác ko giúp thì thôi chứ cớ sao chơi trò này, lúc nãy mới cài máy xong giờ phải cài lại, pác dc lắm

gokujj2s
31-05-13, 07:04 PM

lấy resource của trminhpc ý. file res chính là resource đang cần

haidang115
31-05-13, 07:17 PM
xem lại link resource nếu là resource thì tạo IIS là resource

meocon5000
31-05-13, 07:39 PM
bác mèo con này chơi kỳ nha, ko giúp thì thôi cớ sao thả virus vào máy tôi, tôi cài gunny vì mục đích nghiên cứu thôi, ko có j hết, pác ko giúp thì thôi chứ cớ sao chơi trò này, lúc nãy mới cài máy xong giờ phải cài lại, pác dc lắm

Nè, cái đó tôi gửi nhầm chứ ko fải là cố ý thả vào máy bác:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L

thieniu
01-06-13, 03:59 PM
xem lại link resource nếu là resource thì tạo IIS là resource

thieniu
01-06-13, 10:30 PM
đã fix dc, tks ae 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr