PDA

View Full Version : [MU] Main 1.03Y JPN Season5.3 Add new Custom.

caothuphutho
15-05-13, 04:05 PM
Main 1.03Y JPN Season5.3
Plugin custom Ver : 1.0.0.0

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Changelog add custom VER 1.0.0.0 :

-> Custom Wing2.5 + Wing4 + Wing3.5 FULL
-> add 3D camera
-> add FOG
-> add new system Chat

Thông tin mặc định Main :

Version : 2266:
Serial : ZwsHy9Q8zgldVq0J
-> Các bạn config trực tiếp trong Main bằng phương pháp Hex.

LINK DOWNLOAD : VER 1.0.0.0 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
LINK DOWNLOAD : FULL CLIENT 1.03Y JPN (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

NOTE :
-> Các bạn có thể dùng Server của IA Team để test main, các bạn có Card Vega ATI test rùm mình xem có lỗi như main 1.03K không nhé,
thank for all !

satthupro95
15-05-13, 04:09 PM
Quá Khủng và Quá Đẹp
.................................

mrgacon
15-05-13, 09:40 PM
đẳng cấp đó để đêm test thử zzzz

freepro921
15-05-13, 09:51 PM
đẳng cấp đó để đêm test thử zzzz

đẳng cấp thì bạn chỉ có thế nghĩ đến mấy cái wing thôi chứ gì
server mà ko hỗ trợ cũng = thừa thôi bạn

Wednesday
15-05-13, 10:00 PM
đẳng cấp thì bạn chỉ có thế nghĩ đến mấy cái wing thôi chứ gì
server mà ko hỗ trợ cũng = thừa thôi bạn

Quá Phũ ;;) .

freepro921
15-05-13, 10:03 PM
Quá Phũ ;;) .

tớ nói ko đúng à :))
10x20x30x40x50x60x70x80x90x100x0=0

nightssky
15-05-13, 10:17 PM
tớ nói ko đúng à :))
10x20x30x40x50x60x70x80x90x100x0=0

anh ấy là người làm ra anh ấy share LÀ QUÁ TỐT RỒI đã ăn còn đòi sôi gấc sao ko dùng thì im đi ông bạn

GIỎI THÌ LÀM ĐÊ

mrgacon
15-05-13, 11:05 PM
caothuphutho hay share hàng ngon đó mục đích tôi cần bật được ở card ati radeon thôi

caothuphutho
16-05-13, 05:44 AM
caothuphutho hay share hàng ngon đó mục đích tôi cần bật được ở card ati radeon thôi

bạn test rùm mình xem khi run với card vega ati có vấn đề gì không nhé, sorry mình không có crad đó để test.

freepro921
16-05-13, 06:36 AM
anh ấy là người làm ra anh ấy share LÀ QUÁ TỐT RỒI đã ăn còn đòi sôi gấc sao ko dùng thì im đi ông bạn

GIỎI THÌ LÀM ĐÊ

ê thằng kia tui có bảo là hàng của anh ctpt ko tốt đâu nào , chỉ nói là mấy bác kia đừng có mộng cái custom wing , server hỗ trợ mới dùng dc thôi , trẩu tre ạ

hackluv
16-05-13, 06:59 AM
ê thằng kia tui có bảo là hàng của anh ctpt ko tốt đâu nào , chỉ nói là mấy bác kia đừng có mộng cái custom wing , server hỗ trợ mới dùng dc thôi , trẩu tre ạ

cơ bản là freepro nó có xài đâu =))

nó xài 6 ep 3 rùi =))))

HRain
16-05-13, 09:57 AM
ai test hộ mình card với =]]] ;))
@ctpt: có chắc là chạy đc trên server IA ss4.6 hả anh ? :)

nightssky
16-05-13, 10:06 AM

ghê trẻ trâu cái.... tao nhé bgio tao sợ mày ak....

caothuphutho
16-05-13, 10:12 AM
ai test hộ mình card với =]]] ;))
@ctpt: có chắc là chạy đc trên server IA ss4.6 hả anh ? :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HRain
16-05-13, 10:30 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ừhm, có đồ + 15 nữa thì tuyệt rồi, chỉ buồn ở chỗ giao diện loading là của ss5 thôi hen ^^
em k thích custom wing lắm, chủ yếu là các tính năng webzen, anh ráng dev và em sẽ mua sau ha :)

caothuphutho
16-05-13, 10:34 AM
ừhm, có đồ + 15 nữa thì tuyệt rồi, chỉ buồn ở chỗ giao diện loading là của ss5 thôi hen ^^
em k thích custom wing lắm, chủ yếu là các tính năng webzen, anh ráng dev và em sẽ mua sau ha :)

mrgacon
16-05-13, 10:10 PM
copy vào server của IA.4.6 không bật được lên luôn không có client thích hợp rồi

mrgacon
16-05-13, 10:22 PM
nếu caothuphutho có client bản này gửi em test cho

caothuphutho
17-05-13, 06:33 AM
nếu caothuphutho có client bản này gửi em test cho

bạn thử với Client ss5.4 kor này xem. Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!zcF3RJab!NMD3OWENMb9tN0sDBBAWVGV2CjBnOQWrep754G1 vTFY

thothiendai
17-05-13, 11:53 AM
chép vào client s5ep4 1.07x chạy main k đc 8-x click vào phát là out luôn , card NVA

caothuphutho
17-05-13, 11:58 AM
chép vào client s5ep4 1.07x chạy main k đc 8-x click vào phát là out luôn , card NVA

thử tiếp với Client SS5.4 ENG này xem, đây là client original nên load về phải cài đặt rồi mới patch được. : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thothiendai
17-05-13, 12:03 PM

thử tiếp với Client SS5.4 ENG này xem, đây là client original nên load về phải cài đặt rồi mới patch được. : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

main cũ 1.07x của nó vẫn chạy đc bt a à , chép patch 1.03Y vô nhá lên cái tịt luô :">

caothuphutho
17-05-13, 12:06 PM
main cũ 1.07x của nó vẫn chạy đc bt a à , chép patch 1.03Y vô nhá lên cái tịt luô :">

caothuphutho
17-05-13, 12:16 PM
bạn thử dùng patch này xem : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chú ý patch cài này vào trước rồi patch tiếp patch share topic 1 vào xem sao.

thothiendai
17-05-13, 12:27 PM
bạn thử dùng patch này xem : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chú ý patch cài này vào trước rồi patch tiếp patch share topic 1 vào xem sao.

vẫn bị a ơi :-$:-$:-$:-$:-$:-ss:-ss:-ss

Wednesday
17-05-13, 12:30 PM
D:\Games\mu\main.exe systemmemory

tạo shorcut của main rồi thêm dòng màu đỏ vào phần target thử

caothuphutho
18-05-13, 07:26 AM
đã upload song client 1.03Y JPN full : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nghe mấy "ku em" bên tây nó nói thì hình như 1.03Y JPN cũng bị, tuy nhiên thấy mấy "ku em" đó nói thì chỉ cần dùng file atioglxx.dll có thể fix dc với card ati
và đây là file atioglxx.dll ver mới nhất, các bạn patch vào C:/windows/system32 ( tùy theo phiên bản windows, có hướng dẫn bên trong ) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HRain
18-05-13, 07:43 AM
đã upload song client 1.03Y JPN full : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nghe mấy "ku em" bên tây nó nói thì hình như 1.03Y JPN cũng bị, tuy nhiên thấy mấy "ku em" đó nói thì chỉ cần dùng file atioglxx.dll có thể fix dc với card ati
và đây là file atioglxx.dll ver mới nhất, các bạn patch vào C:/windows/system32 ( tùy theo phiên bản windows, có hướng dẫn bên trong ) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em thử rồi, dùng dll đó thì máy em vào bị văng anh à =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]
khổ kinh, k dùng thì k sao. chắc là dùng fix cho mấy máy bị chăng ? :-?

mrgacon
25-05-13, 10:54 AM
bản IA sửa sang potocol Eng rồi dùng ngon lắm anh caothuphutho fix cái dll của main japan 1.03k sang main Eng 1.03p đi
em hook dll của anh vào không dùng được

freepro921
26-05-13, 09:43 AM
anh ctpt ơi hàng này phải của anh ko , thấy con dk tên ngocdungdk nè :))

thothiendai
26-05-13, 10:58 AM
:3 cho main load custom Jewel luôn đi a :(

hackluv
26-05-13, 10:59 AM
anh ctpt ơi hàng này phải của anh ko , thấy con dk tên ngocdungdk nè :))

Kèm Theo Có Chân Dung CaoThuPhuTho :))
[I]

alo anh em ơi chuẩn bị item tìm người nào =))

caothuphutho
26-05-13, 05:36 PM
tới freepro921 và hackluv :
nếu tôn trọng anh em vui lòng gỡ avatar. anh không hề nói xâu hay làm việc gì có lỗi với em. mong em vui lòng không lấy ảnh của anh làm trò đùa.

freepro921
26-05-13, 06:10 PM
nếu tôn trọng anh em vui lòng gỡ avatar. anh không hề nói xâu hay làm việc gì có lỗi với em. mong em vui lòng không lấy ảnh của anh làm trò đùa.

dạ em sr anh :) , em mò mấy topic củ thấy server anh post lên có để hình anh nên em troll anh tí 8-}8-}8-}
nếu có gì cho em xin lỗi nhéo:-)
p/s : xin lỗi anh nhiều o:-)

caothuphutho
26-05-13, 06:20 PM
dạ em sr anh :) , em mò mấy topic củ thấy server anh post lên có để hình anh nên em troll anh tí 8-}8-}8-}
nếu có gì cho em xin lỗi nhéo:-)
p/s : xin lỗi anh nhiều o:-)

cám ơn em đã hiểu anh, anh không giận gì đâu chỉ là anh không thích ảnh của mình bị làm avatar thôi ^^!, mà cái ảnh server đó hinh như không phải của anh đâu, vì theo anh thấy đó là server ss5 của ENC Team, mà xưa đến giờ anh không dev trên gs đó, còn nhân vật "ngocdungdk" có thể ai đó dùng database mà anh có test qua để test ENC là được đó mà

thothiendai
26-05-13, 06:54 PM
cám ơn em đã hiểu anh, anh không giận gì đâu chỉ là anh không thích ảnh của mình bị làm avatar thôi ^^!, mà cái ảnh server đó hinh như không phải của anh đâu, vì theo anh thấy đó là server ss5 của ENC Team, mà xưa đến giờ anh không dev trên gs đó, còn nhân vật "ngocdungdk" có thể ai đó dùng database mà anh có test qua để test ENC là được đó mà

e tải full client 1.03Y , chép patch main , load xog vô tới khúc chọn sv nháy cái r tắt lun 8-}8-}8-}8-}8-}8-}

caothuphutho
26-05-13, 08:53 PM
e tải full client 1.03Y , chép patch main , load xog vô tới khúc chọn sv nháy cái r tắt lun 8-}8-}8-}8-}8-}8-}

em đã vào được phần chọn server có nghĩa là việc run main và load toàn bộ file cần thiết đã thành công, còn nếu kick vào Server mà bị out em thử xem log của GameServer ngay lúc đó nó báo lỗi gì không, anh đoán có thể do Serial chưa config chuẩn với Server.

nockxikeZZ
26-05-13, 09:05 PM
Nhập tài khoản nó load mãi là sao anh ctpt

thothiendai
26-05-13, 09:22 PM
em đã vào được phần chọn server có nghĩa là việc run main và load toàn bộ file cần thiết đã thành công, còn nếu kick vào Server mà bị out em thử xem log của GameServer ngay lúc đó nó báo lỗi gì không, anh đoán có thể do Serial chưa config chuẩn với Server.

k mới load hết 100% là out r , k tới chọn sv #-o#-o#-o , nếu sai serial là hiện bản disconnect , cái này out main lun mà

caothuphutho
26-05-13, 09:25 PM
Nhập tài khoản nó load mãi là sao anh ctpt

đăng nhập tk song mà load mãi có thể em cần kiểm tra lại database, em cũng cần kiểm tra ngay va luôn cái log GS lúc đó xem nó gợi ý đến điều gì.

p/s : với cái main 1.03Y này em cần dùng server của IA team để test. dùng patch server này để test với Server IA Team : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

WzAG.dll BETA Season5

changelog:
-> FULL SS4.6 source IA Julia 1.1.0.298
-> Add new item Max + 15
-> Fix visual bug, Durabi item +15
-> Add chaosmix Item + 15

freepro921
26-05-13, 09:26 PM
đăng nhập tk song mà load mãi có thể em cần kiểm tra lại database, em cũng cần kiểm tra ngay va luôn cái log GS lúc đó xem nó gợi ý đến điều gì.

p/s : với cái main 1.03Y này em cần dùng server của IA team để test. dùng patch server này để test với Server IA Team : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

WzAG.dll BETA Season5

changelog:
-> Add new item Max + 15

hehe freepro đã test 5p trc :))

hackluv
26-05-13, 09:44 PM

e treo đâu hiz :(

sorry a :v

tuan_vt92
27-05-13, 04:31 PM
e treo đâu hiz :(

sorry a :v

Ông không treo nhưng cũng đồng lõa tiếp tay cho kẻ xấu :))

freepro921
27-05-13, 05:00 PM
Ông không treo nhưng cũng đồng lõa tiếp tay cho kẻ xấu :))

nói ai kẻ xấu thế b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

tuan_vt92
27-05-13, 05:05 PM
nói ai kẻ xấu thế b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(
hoho.Trêu thôi.manh động nhỉ :))

freepro921
27-05-13, 05:55 PM
anh ctpt ơi , anh rãnh thì thêm vài tính năng này đi :)

-> Support custom Jewels
-> Support New Item
-> Custom ON/OFF SkillCS All Maps
-> Custom Style NPC Config
-> Custom Mini Maps
-> Custom Style Intro Game Config

freepro921
27-05-13, 09:20 PM
help với mình chạy main và client của anh CTPT với server 4.6 của Hrain sharethì move sang map khác nó báo là such map doesn't exist, ai có move full thì cho mình xin;;)

freepro921
28-05-13, 07:47 AM
ai còn main ko up lại giùm đi :(|):(|):(|)

danhducdcnag
28-05-13, 12:00 PM
link die rui?????????????? mong pro up lại cho em voi!

freepro921
30-05-13, 08:15 AM
reupload lại main của anh ctpt :

danhducdcnag
30-05-13, 04:47 PM
pro nào có server hổ trợ w 4 cho main này cho em xin!

hackluv
30-05-13, 06:38 PM
pro nào có server hổ trợ w 4 cho main này cho em xin!

có nè :))

cả mix luôn :))

full 3 loại wing =))

danhducdcnag
30-05-13, 07:20 PM
có nè :))

cả mix luôn :))

full 3 loại wing =))

bão tố upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

hackluv
30-05-13, 08:08 PM
bão tố upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

LIC mr CaoThuPhuTho :))

:)) đó là điều đơn giản mà :))

lequangvu
04-07-13, 12:05 PM

WzAG.dll BETA Season5

changelog:
-> Add new item Max + 15

link die cho xin lai link khác xD

gdragon92
12-07-13, 09:08 AM
Ai up lại cái client full của anh ctpt với

jambovt05
21-07-13, 08:01 PM
ai còn patch thì up lại với
30......................

HRain
21-07-13, 08:16 PM

ikenylee
13-03-14, 02:30 AM
WzAG.dll BETA Season5

changelog:
-> Add new item Max + 15

Thí chủ nào còn giữ file úp lại với :(
cắm đêm down hết mấy file ctpt share thôi :D, hàng ngon link lúc nào cũng die sớm

hackluv
13-03-14, 08:03 AM
WzAG.dll BETA Season5

changelog:
-> Add new item Max + 15

Thí chủ nào còn giữ file úp lại với :(
cắm đêm down hết mấy file ctpt share thôi :D, hàng ngon link lúc nào cũng die sớm

cái này có cả source chứ không fai là riêng mỗi cái đó =))

mix item + 15 chưa thử :D

nhưng 1.03.25 thì hiện effect + 15 hay còn gọi là xương rồi.

có những cái không như bạn mơ đâu =)))

Faker
19-04-14, 10:26 PM
thật tuyệt vời khi đc thấy topic này :3

link die cho xin lai link khác xD
Bác pm ngay TuanV mình share cho :v ai muốn pm mình share cho :v
"Ra đường lượm được cái bình"
WzAG.dll BETA Season5

changelog:
-> Add new item Max + 15

--->lick dow:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Code:
-> add 3D camera
-> add FOG
-> add new system Chat

--->lickdow:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kksky168
21-12-17, 10:42 AM
thật tuyệt vời khi đc thấy topic này :3

Bác pm ngay TuanV mình share cho :v ai muốn pm mình share cho :v
"Ra đường lượm được cái bình"
WzAG.dll BETA Season5

changelog:
-> Add new item Max + 15

--->lick dow:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Code:
-> add 3D camera
-> add FOG
-> add new system Chat

--->lickdow:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Kết nối hoạt động. Xin cập nhật, cám ơn.