PDA

View Full Version : [KT] GameServer 2.6 fully unpacked

KradAngel
12-05-13, 08:55 PM
Hôm nay bỗng dưng rảnh rảnh ngồi tập tành unpack cái GameServer 2.6 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) của bro ninhmca share và đã thành công nên share lên đây cho cả nhà cùng vọc chơi :Laluot_151:
Tính năng:
- Enigma Register bypassed. Ko còn phải chạy crack hay gì gì nữa. Đỡ đi vài giây vô ích trong cuộc đời 1 thằng lười (như mình) :Laluot_188:
- Có thể load GS vào Olly hay IDA để debug. Cái này là mục đích chính khi mình share lên đây. Mọi người cùng vọc và chia sẻ sẽ đỡ tốn thời gian hơn là 1 mình ngồi thẩm du :Laluot_175:
- Có thể dịch ngược ra để view source or what ever :Laluot_148:

Link download:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link scan:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 8c6868bcbb71cf/analysis/1368367485/
Có 3 false detection nên bác nào dzén thì đừng ném gạch mình nhé
Pass:
gamezone.vn
:Laluot_172: :byebye:

BMK
12-05-13, 08:59 PM
thanks bạn kết cái câu =)) cảm ơn vì đã chia sẽ.

- Enigma Register bypassed. Ko còn phải chạy crack hay gì gì nữa. Đỡ đi vài giây vô ích trong cuộc đời 1 thằng lười (như mình)

VNGameZoneVN
12-05-13, 09:09 PM
câu nói hay nhất trong ngày. vì cộng đồng

sidanlovehan
12-05-13, 09:12 PM
ông bạn
k cho thông tin server ak

freepro921
12-05-13, 09:14 PM
ông bạn

+ Kinh Nghiệm Nhân : 1000
+ Giao Diện Đẹp Mắt Giống VNG Hiện Tại.
+ Event Ghép Tranh Ngày Tết.
+ Event Rung Cây Mai Vàng , Rinh Ngàn Quà Tặng.
+ Chân Vũ , Thánh Linh , Ngoại Trang , Trang Bị Đồng Hành.
+ Kỹ Năng 120 Full , Chuẩn , Và Ổn Định Khi PK.
+ Event Săn Thần Thú Hỏa Kỳ Lân.
+ Event Rương Quốc Khánh 2/9.
+ Event Đại Chiến Tứ Đại Cao Thủ.
+ Event Đại Chiến Chú Cuội Và Hằng Nga.
+ Event Luyện Hóa Trang Bị Mộng Long.
+ Event Danh Vọng Nhân Vương Kim Long Kiếm.
+ Event Luyện Hóa Trang Bị Đồng Hành.
+ Event Phong Ấn Cao Thủ.
+ Event Trồng Hoa Rinh Quà.
p/s:k biết có hoạt động hết không

:))
10x20x30x40x50x60x70x80x90x100x0=0

satthupro95
12-05-13, 09:59 PM
ông bạn

Ghi server của ninhmca ở kia rồi còn đỏi hỏi gì nữa :))
Google sắp thành phế liệu rồi :))

trickster
13-05-13, 12:31 PM
Mình chỉ cần cái GS , còn script thì tốt nhất nên làm theo ý của mỗi người , thx thx thx :doubt:

ConGa9x
13-05-13, 01:54 PM
Hôm nay bỗng dưng rảnh rảnh ngồi tập tành unpack cái GameServer 2.6 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) của bro ninhmca share và đã thành công nên share lên đây cho cả nhà cùng vọc chơi :Laluot_151:
Tính năng:
- Enigma Register bypassed. Ko còn phải chạy crack hay gì gì nữa. Đỡ đi vài giây vô ích trong cuộc đời 1 thằng lười (như mình) :Laluot_188:
- Có thể load GS vào Olly hay IDA để debug. Cái này là mục đích chính khi mình share lên đây. Mọi người cùng vọc và chia sẻ sẽ đỡ tốn thời gian hơn là 1 mình ngồi thẩm du :Laluot_175:
- Có thể dịch ngược ra để view source or what ever :Laluot_148:

Link download:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link scan:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 8c6868bcbb71cf/analysis/1368367485/
Có 3 false detection nên bác nào dzén thì đừng ném gạch mình nhé
Pass:
gamezone.vn
:Laluot_172: :byebye:

Cho mình hỏi cái IDA viết đầy đủ là gì vây? 8-}8-}8-}8-}

vipbk
13-05-13, 03:14 PM
Cho mình hỏi cái IDA viết đầy đủ là gì vây? 8-}8-}8-}8-}

Google sắp thành phế liệu rồi :))

tham khảo

bacnam7287
13-05-13, 04:48 PM
KradAngel (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) hướng dẫn cách Upack với.

KradAngel
14-05-13, 01:19 PM
Mình ko hướng dẫn cả nhà crack/unpack mấy server này được đâu ợ. Giờ các server Kiếm Thế đc share dễ dãi quá làm ko biết bao server ăn xổi mọc lên như nấm sau mưa nên mình ko muốn góp phần làm loãng thêm nữa ợ. Cách unpack thì cũng ko có gì khó. Bro nào muốn tìm hiểu thì chịu khó tìm và học hỏi trên mạng là sẽ đc thôi.
:Laluot_189:

bacnam7287
14-05-13, 02:22 PM
Bạn gợi ý xem nên tìm cách crack như thế nào
Nên bắt đầu từ đâu.
Có gì bạn cho mình xin yahoo nhé.