PDA

View Full Version : [Gunny] Ô phó bản gunny thì tính sao các pro

haidang115
09-05-13, 10:04 AM
Tình hình add dc phó bản rồi :-ss nhưng hok đủ ô màu vàng vàng để add tiếp hok biết dev nó ở đâu nữa
Cao nhân nào chỉ đường dẫn vs :D:D:D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bữa có thằng quăng link lượm luôn :))\:D/\:D/\:D/

haidang115
09-05-13, 10:20 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Vuhuytruong
09-05-13, 11:10 AM
hay nhỉ .add phó bản ntn vậy.chắc ghost máy cài lại gunny thui

haidang115
09-05-13, 04:16 PM
add thì dễ lắm! mai chỉ cho ;)) nhưng hok dev thêm dc cái ô màu vàng có ổ khóa ý nên chỉ add dc 2 phó bản thôi :-ss

Vuhuytruong
10-05-13, 09:13 AM
add thì dễ lắm! mai chỉ cho ;)) nhưng hok dev thêm dc cái ô màu vàng có ổ khóa ý nên chỉ add dc 2 phó bản thôi :-ss

chỉ đi bạn,còn cái phó bản cướp biển vùng kippo kia là sao thế,share mình vs dc k?

haidang115
10-05-13, 09:33 AM
chỉ đi bạn,còn cái phó bản cướp biển vùng kippo kia là sao thế,share mình vs dc k?

Phó bản cướp biển mình hok có làm :) bữa thằng bạn share map mình add zo cho đẹp thôi, vụ add map từ từ sẽ chỉ :D

hung3020
10-05-13, 06:40 PM
Tình hình add dc phó bản rồi :-ss nhưng hok đủ ô màu vàng vàng để add tiếp hok biết dev nó ở đâu nữa
Cao nhân nào chỉ đường dẫn vs :D:D:D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bữa có thằng quăng link lượm luôn :))\:D/\:D/\:D/

Đê ma ma map CBVK của ta share k dám nói chơi khôn =))

haidang115
10-05-13, 06:53 PM
add zo bỏ cho đẹp thôi làm gì bắt bẻ zữ zậy. map thì đầy npc thì đầy đâu nhất thiết phải xài map của ông :P:P:)):)):)):))

hung3020
10-05-13, 06:57 PM
add zo bỏ cho đẹp thôi làm gì bắt bẻ zữ zậy. map thì đầy npc thì đầy đâu nhất thiết phải xài map của ông :P:P:)):)):)):))

Chủ nhật cố code xong share cho ae cùng phát triển :). Share cho gamegn vs ông trc