PDA

View Full Version : [KT] Hướng dẫn cài đặt KT chi tiết bằng video

avinhdt
08-05-13, 04:44 PM
với tiêu chí người biết trước giúp đỡ người chưa biết.sau 1 times học hỏi tại gamezon mình đã cài đặt thành công!
Nhằm đáp ứng nhu cầu chơi game kiếm thế và tận hưởng những gì mà VNG đã không cho mình dc. và khỏi bị mấy tay làm kiếm thế lậu hút máu nên hôm nay mình bỏ tí times tut 1 bài hướng dẫn cài kiếm thế bằng Video

cực kỳ dễ hiểu và cực kỳ chi tiết đảm bảo thành công 100%.
Các tính năng:
Phiên bản cũ như VNG 2 năm trước. Việt hóa kha khá. kill 120 good.level cao nhất 150. sơ sơ thế đã vì chưa test kỹ.
Theo mình biết thì trên các diễn đàn hiện nay chưa có bạn nào làm 1 cái video hướng dẫn cài dặt chi tiết như mình đâu.
Down load các link sau để chuẩn bị chiến nào:
tải các file này về máy bỏ vào 1 thư mục thôi.
_<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> >server1 (svkocanvs)
_<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> >SharpDevelop 4.2
_<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> >Microsoft NET Framework 4 Full (bắt buộc)
_<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> >navicat 8.0 (key: NAVJ-W56S-3YUU-MVHV) <lưu key vào new testdocument>
_<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> >server 2 (tron sinichiquang)
_<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> >part
_<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> >đọc PHP để cài xampp và config 1 số thứ.
_<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> >tải về luôn.
cuối cùng là xampp 1.7.4 < các bạn tự down nhé ko dùng xampp khác phải là xampp 1.7.4>
...... Hết......
*lưu ý : vì mình chưa thử cài trên win 7 nên bạn nào đang xài win 7 miễn thắc mắc hỏi lỗi.
Để mở full map ( đi TDC BHD VHC TQC ) vui lòng chạy 4 cái gameserver luôn.
Nếu chỉ chạy gameserver 1 như trong video thì chỉ chạy các map luyện công TL 1>>>5 và Tống kim thôi. bị kẹt acc thì tạo tài khoản khác vào chiến lại từ đầu.
khj tắt server nếu muốn mở lại phải restart lại máy> mình cũng chưa hiểu sao lại bị vậy nữa.
phần cài xampp là quan trọng nhất ai không kết nối dc navicat với xampp vui lòng xem video lại.
*video cài MySQL ( xampp 1.7.4) > không dùng xampp phiên bản khác.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

*video cài navicat + khởi động server. khởi động từng cái 1. gamecenter chờ 30s rồi mới chạy gameserver1.>chờ nó chạy xong mới vào game.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thêm cái AutoPK nữa nè. Thích hợp các server off
Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

duc1997
08-05-13, 05:45 PM
win 8 64bit có cài đc như thế k bạn:-ss

avinhdt
08-05-13, 08:20 PM
win 8 64bit có cài đc như thế k bạn:-ss

mình không biết chỉ biết win xp 32 bite mới xài dc.

avinhdt
15-05-13, 08:41 PM
uppppppppppppppppppppppppppp(*)

ktyenmy
25-05-13, 08:45 AM
Cài đặt Navicat nó báo lỗi "The filename, directory name, or volume label syntax is incorrect." Như vậy là sao hả anh thớt

dongnguyen0510
25-05-13, 09:59 AM
Cài đặt Navicat nó báo lỗi "The filename, directory name, or volume label syntax is incorrect." Như vậy là sao hả anh thớt
Qua thớt này làm theo cho nó dễ sài nè

mrdaivnn
27-06-13, 02:47 PM
Qua thớt này làm theo cho nó dễ sài nè

BÁC ƠI SAO EM KHÔNG CHẠY ĐƯỢC SERVER EM CÓ PHẢI ĐỂ KÁI FILE CHẠY SERVER Ở Ổ KHÁC ? HAY ĐỂ CÙNG FILE VỚI GAME? VÌ CHẠY SERVER THÌ BÁO LỖI gỡ lỗi: d: tập tin dài: read.c. dòng: 85. biểu hiện:.. (fh> = 0 && (không dấu) FH <(không dấu) _nhandle cho thông tin về cách chương trình của bạn có thể gây ra một thất bại khẳng định, xem hình ảnh C + + tài liệu trên khẳng định (báo chí thử lại để gỡ lỗi các ứng dụng) CÁC BÁC PRO CHỈ DÙM EM GẤP VỚI EM ĐÂNG ONLINE YAHOO :daithieugiahd2013 . THANK CÁC BÁC TRƯỚC Ạ.

voanhnhat20010
27-06-13, 02:48 PM
BÁC ƠI SAO EM KHÔNG CHẠY ĐƯỢC SERVER EM CÓ PHẢI ĐỂ KÁI FILE CHẠY SERVER Ở Ổ KHÁC ? HAY ĐỂ CÙNG FILE VỚI GAME? VÌ CHẠY SERVER THÌ BÁO LỖI gỡ lỗi: d: tập tin dài: read.c. dòng: 85. biểu hiện:.. (fh> = 0 && (không dấu) FH <(không dấu) _nhandle cho thông tin về cách chương trình của bạn có thể gây ra một thất bại khẳng định, xem hình ảnh C + + tài liệu trên khẳng định (báo chí thử lại để gỡ lỗi các ứng dụng) CÁC BÁC PRO CHỈ DÙM EM GẤP VỚI EM ĐÂNG ONLINE YAHOO :daithieugiahd2013 . THANK CÁC BÁC TRƯỚC Ạ.
làm lại theo đúng quy trình nha <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dongnguyen0510
27-06-13, 02:59 PM
Còn online thì inbox hoặc pm vandong0810 nhé. Mình fix hộ cho