PDA

View Full Version : [Gunny] Xin Bản Ghost đã cài sẵn Gunny Offline

voquocdung96
08-05-13, 03:30 PM
Tình hình là tớ cài hoài chả đc. Ko lỗi này thì lỗi kia. Ai có lòng hảo tâm có thể tạo 1 bản ghost và send cho AE trên Forum sài với. Thanks nhìu
Còn cách tạo file ghost thì có thể xem tại đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
. Thanks nhìu

meocon5000
08-05-13, 03:34 PM
Tình hình là tớ cài hoài chả đc. Ko lỗi này thì lỗi kia. Ai có lòng hảo tâm có thể tạo 1 bản ghost và send cho AE trên Forum sài với. Thanks nhìu
Còn cách tạo file ghost thì có thể xem tại đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
. Thanks nhìu

Có bản cài trên VMWare dc share đầy cả ra, bn ko biết lấy về mà vọc, với lại nếu có người đưa bn bản ghost cài rồi thì người ta cũng biết ghost chứ bạn hướng dẫn làm gì;));));));));));));));));))

huyhoang1493
08-05-13, 03:34 PM
. Thanks nhìu

vãi bác này xin bản share khủng

voquocdung96
08-05-13, 03:38 PM
Có bản cài trên VMWare dc share đầy cả ra, bn ko biết lấy về mà vọc, với lại nếu có người đưa bn bản ghost cài rồi thì người ta cũng biết ghost chứ bạn hướng dẫn làm gì;));));));));));));));));))

Trên máy ảo thì dể rồi. Có điều mỗi lần chơi là phải bậc lên bậc xuống. Vừa lag máy vừa khó tìm tòi học hỏi. Chứ ko phải tớ làm biến

haidang115
08-05-13, 03:56 PM
Đang tính tạo đây =)) đợi đi tạo xong chắc cỡ 7GB bao gồm visual studio 10 sql iis nói chung 1 bộ để dev và cài ;;);;);;)

tạo thì nhanh. nhưng ngại cái upload thôi :D :D

voquocdung96
08-05-13, 04:32 PM
Đang tính tạo đây =)) đợi đi tạo xong chắc cỡ 7GB bao gồm visual studio 10 sql iis nói chung 1 bộ để dev và cài ;;);;);;)

tạo thì nhanh. nhưng ngại cái upload thôi :D :D

OH! Ngon. Cậu tạo xong Up lên cho AE xài. Nếu ngon thì sẽ có hoa hồng ( ít chứ ko có nhiều đâu nha) :P

haidang115
08-05-13, 05:16 PM
=)) sợ up hok nổi thôi 30 charrrrrrrr

voquocdung96
08-05-13, 06:25 PM
=)) sợ up hok nổi thôi 30 charrrrrrrr

Thì cắt nó ra khoảng 20 part rồi up lên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đó. Sài tool này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

haidang115
09-05-13, 09:09 AM
Thì cắt nó ra khoảng 20 part rồi up lên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đó. Sài tool này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

voquocdung96
09-05-13, 01:56 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cậu cố gắng đi, Sẻ có hoa hồng mà. Cậu chia nhỏ ra khoảng 30 part cho dể tải ;;);;)

ktyenmy
09-05-13, 02:34 PM
Xin hẳn bản Ghost hả :D
Cái này hay à nha

voquocdung96
09-05-13, 03:28 PM
Xin hẳn bản Ghost hả :D
Cái này hay à nha
Hay Thì Like đi bạn :Laluot_229:

haidang115
09-05-13, 04:18 PM
đợi mình thi xong nhé ;)) đang kiếm bản ghost mượt để xài, bản hiện tại hơi man man

Vuhuytruong
10-05-13, 09:12 AM
đợi mình thi xong nhé ;)) đang kiếm bản ghost mượt để xài, bản hiện tại hơi man man

Win 7 hả.Có thì cho mình link vs nhá,bản đang dùng chạy k mượt lắm

haidang115
10-05-13, 09:35 AM
Win 7 hả.Có thì cho mình link vs nhá,bản đang dùng chạy k mượt lắm
không bạn! mình xài xp thôi :) chứ xài win7 full tôls gunny chắc chết.mấy bạn máy yếu thì hok xài dc. đã tạo ghost xong rồi chiều sẽ có link cho ae =))

voquocdung96
10-05-13, 03:04 PM
không bạn! mình xài xp thôi :) chứ xài win7 full tôls gunny chắc chết.mấy bạn máy yếu thì hok xài dc. đã tạo ghost xong rồi chiều sẽ có link cho ae =))

Đúng rồi đấy. XP thôi, Còn muốn dao diện win 7 thì dùng phần mềm giả lập đó :-*