PDA

View Full Version : [MU] Xin server Mu SS6 ko có virus

LÂM_TÂM_NHƯ
07-05-13, 07:28 PM
mọi người ơi, cho mình xin server Mu SS6 nào mà ko bị tình trạng virus............muốn chơi Mu mà hiện đang giữ bảng Mu có virus nên giờ bị tàn phá hết rồi........bó tay

HRain
07-05-13, 07:40 PM
mẹ nó, éo đứa nào chịu đọc thông tin trên topic rồi nói này nói nọ, đã nói là GS đã pack cmnr thì lấy đâu mà antivirus nó quét source mà kiểm chứng độc hay không, lúc đó nó chỉ có quy tội là trojan (gián điệp - do không đọc đc đủ thông tin). Tôi Đã Khuyên dùng Avast, chụp hình quét file 100% sạch.
Xem phim sex, tải đồ lậu về cho đã rồi lại bảo: ồi, do cái server gây ra kìa. Hài v.l !

Còn éo muốn xài, éo tin thằng Mod thì biến.

The Sun MU
07-05-13, 07:40 PM
mọi người ơi, cho mình xin server Mu SS6 nào mà ko bị tình trạng virus............muốn chơi Mu mà hiện đang giữ bảng Mu có virus nên giờ bị tàn phá hết rồi........bó tay

Server thì virus đâu ra... Bạn nghịch Muserver tải các phần mềm hỗ trợ... Mà không kiểm soát thì dính là đúng rồi >"<.

mẹ nó, éo đứa nào chịu đọc thông tin trên topic rồi nói này nói nọ, đã nói là GS đã pack cmnr thì lấy đâu mà antivirus nó quét source mà kiểm chứng độc hay không, lúc đó nó chỉ có quy tội là trojan (gián điệp - do không đọc đc đủ thông tin). Tôi Đã Khuyên dùng Avast, chụp hình quét file 100% sạch.
Xem phim sex, tải đồ lậu về cho đã rồi lại bảo: ồi, do cái server gây ra kìa. Hài v.l !

Bình tĩnh bác HDRain ơi ^^!... bạn ý mới vào nghề nên vậy ý mà >"<
Chắc làm 1 TUT hướng dẫn chạy server ở VMware rồi play game ở máy thật cho mọi người quá... Hoặc ai muốn đưa lên online trong VMWare luôn không sợ Virus :D
Kinh nghiệm làm MU có 3 ngày nên sợ bị chém chưa dám quay =))

freepro921
07-05-13, 07:45 PM
đã quét server của a Hrain chứng nhận ko thấy 1 con virus nào cả
p/s : kis và norton (:|(:|(:|

hoainam8080
07-05-13, 07:46 PM

Ủa sao hôm nay Mod lại nóng tính thế nhỉ! :D

freepro921
07-05-13, 07:47 PM
Ủa sao hôm nay Mod lại nóng tính thế nhỉ! :D

bác hoainam8080 đẹp zai đọc bài này rồi sẽ hiểu thôi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:-|:-|:-|

hoainam8080
07-05-13, 08:28 PM
Mong muốn "Được ăn, được nói, được gói mang về" . Đấy mới thực sự là dân việt :))

freepro921
07-05-13, 08:38 PM
mục đích của chủ topic thì cũng là xin về mở onl để hút máu mem thôi (:|(:|(:|