PDA

View Full Version : [MU] Cách Fix hack Player.bmd và Item.bmd

The Sun MU
05-05-13, 07:36 PM
Em mới tập làm mu được 1 ngày hơn ^^! nên kiến thức còn kém. Mong mấy bác đừng chém nếu hỏi ngớ ngẩn >"<
Em có config server ss3 Ep2 và đưa lên online add patch anti hack TDA mà không fix được player.bmd với item.bmd
Nên xin hỏi các bạn là có cách nào fix hack bằng 2 file này không... Mình chỉ làm chơi trong khu mình thui không phải kinh doanh.
Cái chính là muốn học hỏi và hoàn thiện server :P
Nên đừng gạch đá mình nhé.
Thanks all.

lovemu2012
05-05-13, 07:51 PM
Em mới tập làm mu được 1 ngày hơn ^^! nên kiến thức còn kém. Mong mấy bác đừng chém nếu hỏi ngớ ngẩn >"<
Em có config server ss3 Ep2 và đưa lên online add patch anti hack TDA mà không fix được player.bmd với item.bmd
Nên xin hỏi các bạn là có cách nào fix hack bằng 2 file này không... Mình chỉ làm chơi trong khu mình thui không phải kinh doanh.
Thanks all.

nếu kinh doanh thì hướng dẫn đc, còn trong khu chơi thì lại nói thẳng với nó. "MÀY HACK NỮA TAO VỀ MÁCH MẸ MÀY"

thế là nó sợ chứ gì ?

The Sun MU
05-05-13, 07:55 PM
nếu kinh doanh thì hướng dẫn đc, còn trong khu chơi thì lại nói thẳng với nó. "MÀY HACK NỮA TAO VỀ MÁCH MẸ MÀY"

thế là nó sợ chứ gì ?

^^!... Mình ịn thông báo rồi :)) Mà cái chính ở đây là mình học hỏi. Làm sao cho nó hoàn thiện server thôi :P.
Tks

PhamNinh
05-05-13, 08:55 PM
Server liên quan j` đến antihack ta :-B:-B:-B:-B:-B:-B

The Sun MU
06-05-13, 05:02 PM
Server liên quan j` đến antihack ta :-B:-B:-B:-B:-B:-B

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thocon
14-05-14, 02:49 AM
vào facebook của TDA mà xem
không thì tìm kiếm check sum 2file đó với main là được
mới 1 ngày được như vậy là siêu lắm rồi =)) muốn gì hơn nữa

vietanhlsl
14-05-14, 03:57 AM
dùng molebox nén luôn 2 file đó vào main là xong
ko dc thì đổi tên 2 file đó, xong hex lại main tìm tên 2 file đó trong main sửa lại, rồi lại nén bằng molebox

hackluv
14-05-14, 05:39 AM
Cái chính là muốn học hỏi và hoàn thiện server :P
Thanks all.
viết 1 DLL check CRC 2 file
xong hết chạy