PDA

View Full Version : [JX] Lỗi Bishop.exe

yakubong
04-05-13, 12:35 PM
Mình đưa server lên onl để chơi trong đám bạn thôi, không có mục đích lợi nhuận gì cả.

Chỉnh ip về wan hết nhưng chạy đến file bishop thì cứ bị như vầy, bạn nào biết cách khắc phục giúp mình với. Mình cám ơn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

assaa
04-05-13, 12:53 PM
Mình đưa server lên onl để chơi trong đám bạn thôi, không có mục đích lợi nhuận gì cả.

Chỉnh ip về wan hết nhưng chạy đến file bishop thì cứ bị như vầy, bạn nào biết cách khắc phục giúp mình với. Mình cám ơn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sai ip rồi bạn kiểm tra lại ip đã khớp với ip trong SQL chưa

yakubong
04-05-13, 03:44 PM
Sai ip rồi bạn kiểm tra lại ip đã khớp với ip trong SQL chưa

mình chỉnh rồi, cùng là ip wan cả, không biết làm sao :((

assaa
07-05-13, 11:20 AM
mình chỉnh rồi, cùng là ip wan cả, không biết làm sao :((
Bạn xem kỹ lại đi chứ có thể bạn để đúng ở ip ở sql nhưng trong đó có thể bạn sửa nhầm vào tài khoản jxqy hoặc tài khoản nào đó.

yakubong
07-05-13, 11:39 AM
sau nhiều hôm mày mò thì e phát hiện ra là do e đổi port của cái bishop, mấy cái khác đổi port thì vào dc, cái này đổi 1 phát là đơ luôn :D

anhphi97
07-05-13, 12:28 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vào tool JxStartup update ip MAC xem :-?