PDA

View Full Version : [MU] Share MU ss5 dùng tạm ổn :D

hackluv
03-05-13, 11:44 AM
server này mình test rùi dùng được :)

server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

việt hóa không dấu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0300050000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mong anh em đừng ném gạch đá nhé :D

Thú vị là mình share cả main custom cho anh em thích add item

quần - áo - mũ - giầy - găng tay : mỗi thứ đc 100 chiếc
vũ khí - gậy - trượng - shield - cung - nỏ -rìu : mỗi thứ 100 chiếc

Hdan add new item

Ví dụ bạn muốn add item vào vị trí 35 của kiếm

Sẽ add vào item(new).txt

35 gì gì đó :D < mình thì cứ copy bone blade xong rồi sửa số đằng đầu thành 35 >

tiếp theo add vào item.bmd < dùng magic hand tool để add > cứ chọn bone blade mà add theo

Còn về skin : các bạn load về cho sửa tên thành sword36.bmd vì hình skin để hiện được sẽ = số thứ tự của item đó + 1 :D--> đồ add ở vị trí 35 --> skin 36

1 lần nữa mong cả nhà đường gạch vs đá :D

sunhide
03-05-13, 01:39 PM
ơ nhỉ sao ss5 không phải là có item _15 à.

hackluv
03-05-13, 01:47 PM
ơ nhỉ sao ss5 không phải là có item _15 à.

có nhưng ko có effect người ah :(

mà đồ 15 còn yếu hơn cả đồ 13 :)

Maximum
03-05-13, 05:54 PM
2 Cây kiếm nó trắng tinh giống như là chưa mở offset vậy ^^!

hackluv
03-05-13, 08:22 PM
2 Cây kiếm nó trắng tinh giống như là chưa mở offset vậy ^^!

ko mở ko add đc ông ah :-S

tui là tui chịu :D

kolboy1029
12-05-13, 10:39 AM
server này mình test rùi dùng được :)

server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

việt hóa không dấu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0300050000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mong anh em đừng ném gạch đá nhé :D

Thú vị là mình share cả main custom cho anh em thích add item

quần - áo - mũ - giầy - găng tay : mỗi thứ đc 100 chiếc
vũ khí - gậy - trượng - shield - cung - nỏ -rìu : mỗi thứ 100 chiếc

Hdan add new item

Ví dụ bạn muốn add item vào vị trí 35 của kiếm

Sẽ add vào item(new).txt

35 gì gì đó :D < mình thì cứ copy bone blade xong rồi sửa số đằng đầu thành 35 >

tiếp theo add vào item.bmd < dùng magic hand tool để add > cứ chọn bone blade mà add theo

Còn về skin : các bạn load về cho sửa tên thành sword36.bmd vì hình skin để hiện được sẽ = số thứ tự của item đó + 1 :D--> đồ add ở vị trí 35 --> skin 36

1 lần nữa mong cả nhà đường gạch vs đá :D

dang ki account sao ha ban mik la mem moi ccccccccccccccccccccccc