PDA

View Full Version : [KT] bản kiếm thế linux có thể dùng online được

khaicafe
29-04-13, 11:38 PM
link tải: tanglongs.sytes.net mình mới kiếm được bản này nhưng client hiện tại không vào được. Và hiện tại bản này bên tảu nói lên online được nhưng mình không có client để tét nên ai có client vui lòng share lại nhé có cả paysys mới.

mrquanghp9x
30-04-13, 12:23 AM
không có data thì sao checkpass + add đồng đc

tuidangvui
30-04-13, 12:30 AM
link tải: tanglongs.sytes.net mình mới kiếm được bản này nhưng client hiện tại không vào được. Và hiện tại bản này bên tảu nói lên online được nhưng mình không có client để tét nên ai có client vui lòng share lại nhé có cả paysys mới.
client ở đây :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưng yên tâm, vẫn ko online dc =))

khaicafe
30-04-13, 12:30 AM
bạn dùng data kia cũng được mà cái này nó chỉ khác ở cái gameserver thôi bạn àh chức năng online thôi còn checkpass thì nghe nói do paysys mà

kakakura
30-04-13, 12:31 AM

Client không vào được là sau thế anh ? , nó báo khác phiên bản hay sau ?

khaicafe
30-04-13, 12:37 AM
Client không vào được là sau thế anh ? , nó báo khác phiên bản hay sau ?

a chỉ mới kiếm ra được cái server thôi không thấy phần client của nó nên share lun lên đây ai có client thì share.

--- Chế độ gộp bài viết ---

client ở đây :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưng yên tâm, vẫn ko online dc =))

cái client của bạn không phải của ver này nên cũng chưa vào được bạn nhé [-O<

tinhlabui
30-04-13, 03:45 PM
thì vốn dĩ nó online được
có thằng mở online rồi đó :))

BMK
30-04-13, 11:47 PM
nói chung không cần gì nhiều chỉ cần check pass được còn việc add được đồng hay không thì không còn quan trọng nữa có check pass + ko sai mật khẩu + ko disconnect khi phù thành mình có thể làm tất cả......!

tinhlabui
01-05-13, 12:46 AM
nói chung không cần gì nhiều chỉ cần check pass được còn việc add được đồng hay không thì không còn quan trọng nữa có check pass + ko sai mật khẩu + ko disconnect khi phù thành mình có thể làm tất cả......!

thế bác tạo paysys add đồng được đi :* =)))

BMK
01-05-13, 01:17 AM
thế bác tạo paysys add đồng được đi :* =)))

bác vẫn chưa hiểu ý tôi hay sao ý cần 3 điều kiện chính chứ có add được đồng hay không cũng không quan trọng :) còn vấn đề nằm ở chổ check pass có bị lỗi gì không ? phù thành có thường bị disconnect hay không ? chứ ngon mấy cái đó tôi ko cần add đồng cũng mở sv được mà phải không nào \m/

tinhlabui
01-05-13, 02:41 AM
bác vẫn chưa hiểu ý tôi hay sao ý cần 3 điều kiện chính chứ có add được đồng hay không cũng không quan trọng :) còn vấn đề nằm ở chổ check pass có bị lỗi gì không ? phù thành có thường bị disconnect hay không ? chứ ngon mấy cái đó tôi ko cần add đồng cũng mở sv được mà phải không nào \m/

thì tất nhiên là vậy
mở sv off thì k sao mở online thì lấy gì để add đồng :">

BMK
01-05-13, 04:33 AM
Trở lại vấn đề chính bàn về hàng đã share đi chắc bác mới dev nên chưa nắm hết kỹ thuật bác nghĩ không add được đồng là không mở server online được à :-? mà có hay không thì cũng vậy thôi.
Tiền không tự mất đi mà chỉ chuyển từ chổ này sang chổ khác :)
Đồ trong game cũng vậy ko có kỳ trân các thì chuyển nó sang chổ khác đồng trong server tôi không sử dụng thì tôi vẫn có thể donate bằng cách khác
Mở shop hoặc đóng shop cũng vậy thôi tùy vào trình của từng người phải biết vắt óc để ăn tiền từ event hay các trò khác chứ không nhất thích ăn tiền lộ liễu từ kỳ trân các.
tôi thấy thôi tranh luận vụ này nói thêm chỉ làm loãn topic.